Trang 527 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 27427477517525526527528529537577627 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 5,261 đến 5,270 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Em đang muốn 1 con 1ds3 , con này mới quá, mà không biết thực sự bao nhiêu click, không pin ko sạc thêm phí ship là tròn $1600 . Em cũng phân vân quá ^^.

Cách đây 1 tháng E có ship 1 em Anne Klein: http://www.amazon.com/gp/product/B00...?ie=UTF8&psc=1. Khi dùng được tầm 2-3 tuần thì nó các vị trí sơn ở dây bị sủi hết lên và E có mail cho AMZ, nó đã back lại toàn bộ tiền web + thuế nhưng lại yêu cầu E ship trả cho nó cái đồng hồ đó. E đã nói với nó là tao ở VN và vận chuyển sang mày thì chi phí sẽ rất cao nhưng nó nói là cứ chụp cho nó cái hóa đơn tiền vận chuyển và nó sẽ trả lại cho mình cái tiền đó. E hỏi bên bưu điện chuyển thì họ bảo chuyển bảo đảm sang đó mất tầm 1 triệu. Có nên chuyển bằng hình thức này không các B? Tksss

thanks anh Nikonian2006.

mình nghĩ máy này mua thêm pin chager nữa thành ra mắc quá chưa kể tiền xách tay nếu bạn ở vn !!! thôi bạn chờ con khác đi hồi này 1ds3 lên sàn kha khá
    Quote Được gửi bởi sonkimlam View Post
    Em đang muốn 1 con 1ds3 , con này mới quá, mà không biết thực sự bao nhiêu click, không pin ko sạc thêm phí ship là tròn $1600 . Em cũng phân vân quá ^^.
    Được sửa bởi yashicanon lúc 08:49 AM ngày 26-05-2015
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    mình nghĩ máy này mua thêm pin chager nữa thành ra mắc quá chưa kể tiền xách tay nếu bạn ở vn !!! thôi bạn chờ con khác đi hồi này 1ds3 lên sàn kha khá
    Cảm ơn anh, em nghe anh đợi con khác vậy, em cũng muốn mua con nào đầy đủ, khỏi kiếm thêm phụ kiện, em ở Vn, xách tay về là igas hơi bị cao luôn.

Em xin lỗi vì đưa sai link 1dx. Em đã xem FB của seller và em tin seller nói shot thấp là thật sự như vậy giá chỉ 3700 xem hình http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...item2a5185b786

Khi em gửi link 1ds3 em đã không xem hết mô tả em nghĩ rằng có pin và sạc cho nên giá đó hình thức như mới vậy là rẻ. Pin và sạc mua cũ tình trạng tốt chút cũng phải 230-250 USD viên pin không cũng phải 70 và sạc khoảng 170 là rẻ nhất có thể mua cho nên máy kia không rẻ. Anh nghĩ em sonkinlam làm thế này:

- Giải thích cho seller hiểu là giá pin và sạc rất đắt khoảng 240-250 và đề nghị giảm giá cái máy xuống theo giá tương tự hoặc giảm 150-200 nếu nó đồng ý thì mua, nếu không không nên mua vì không rẻ.

- Anh tin rằng tình trạng như vậy máy phải rất ít shot. Nó đẹp hơn cả cái anh mua của Keh số shot 16K. Cái của Keh anh bị một vết trầy. Anh đề nghị em chờ trong khoảng 6 tuần theo dõi topic khi nào Keh sale 10% em lên Keh mua EX+ như anh đã mua có pin/sạc đầy đủ giá khoảng 1600 là giá tốt nhất em có thể mua + sự phục vụ của Keh cho dù hàng về VN thì không private seller nào ở ebay có thể so sánh được. Em mua của Keh em không bao giờ phải ngồi đó lo lắng hàng có bị lỗi gì không. Đem về VN em check shot ở LBM cho anh nếu như em xem tình trạng máy ở ngoài mà nó 95% cái hình trong link của máy 1ds3 trên thì anh bảo đảm với em là số shot sẽ rơi vào khoảng 20K trở lại. Mua Keh sẽ không có hộp em chỉ cần giữ hóa đơn mua hàng của Keh nếu dùng dịch vụ là OK nhớ là ship về Cali Keh sẽ lấy thêm 8% thuế trong Mỹ anh nghĩ là OK với giá 1600 mua Keh là rất rẻ không thể nào mua ở đâu hiện tại giá tốt mà có được sự phục vụ và bảo hành như Keh cho dù hàng đã về đến VN. Sự khác biệt ở chổ mình mua mà không phải lo lắng không sợ hàng luộc, nguồn gốc rõ ràng là rất lớn so với số tiền chênh lệch.

Rock, anh đã từng trả hàng và Amazon thật sự trả lại tiền ship đầy đủ cho em miễn là em có giấy tờ email cho nó. Em gửi hàng xong em phải gửi bảo đảm đàng hoàng cho nó và giữ giấy, lên chat Amazon báo đã gửi giấy tờ đây đưa email tao cung cấp. Sau đó nó sẽ trả tiền ship 100% cho em. Anh đã có kinh nghiệm. Em cứ đi ra bưu điện hỏi cách ship về phải an toàn đến nơi đàng hoàng, bao nhiêu tiền lấy hóa đơn ra Amazon sẽ thanh toán đầy đủ lại cho em, nó đã làm đầy đủ cho anh.
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 08:50 AM ngày 26-05-2015 Reason: Ghi thêm phần cho Rock

muốn rẻ rẻ thì bạn cứ vào xem cái nào coi đẹp đẹp rồi bid vói giá rẻ rẻ chút .canh xem mấy người bid như thế nào mình cũng có thể đoán khoảng bao nhiêu thì thắng . ko thắng thì bid con khác thế nào cũng dính 1 em ngon lành
    tuần trước mình mới bid được 1 con cho người bạn giá cũng rẻ ko ngờ luôn .máy cũng rất đẹp số shot mình ko quan tâm nhiều lắm .miễn máy đẹp và trơn tru là chơi thôi !
    Quote Được gửi bởi sonkimlam View Post
    Cảm ơn anh, em nghe anh đợi con khác vậy, em cũng muốn mua con nào đầy đủ, khỏi kiếm thêm phụ kiện, em ở Vn, xách tay về là igas hơi bị cao luôn.
    hồi này hết quota về chơi rồi chứ nếu còn thì mình mua giùm rồi xách về giùm luôn khỏi tốn đồng nào luôn hihihi
    Được sửa bởi yashicanon lúc 08:53 AM ngày 26-05-2015
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

7D còn đẹp xem hình full box chào 565 bạn nên bid http://www.ebay.com/itm/Canon-7D-Bod...item3f4d611bd5

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    muốn rẻ rẻ thì bạn cứ vào xem cái nào coi đẹp đẹp rồi bid vói giá rẻ rẻ chút .canh xem mấy người bid như thế nào mình cũng có thể đoán khoảng bao nhiêu thì thắng . ko thắng thì bid con khác thế nào cũng dính 1 em ngon lành
    tuần trước mình mới bid được 1 con cho người bạn giá cũng rẻ ko ngờ luôn .máy cũng rất đẹp số shot mình ko quan tâm nhiều lắm .miễn máy đẹp và trơn tru là chơi thôi !
    hồi này hết quota về chơi rồi chứ nếu còn thì mình mua giùm rồi xách về giùm luôn khỏi tốn đồng nào luôn hihihi
    Cảm ơn anh yashi nhiều ^^, mà tính em mua cầm chụp rồi lại bán thôi, tốn công anh Yashi đem về mà e bán thì ngại lắm ^^. lúc trước em có hỏi mà anh ngưng nhận ship rồi.

Ổ cứng một TB loại nhỏ giá chỉ 50 đồng Seagate http://www.ebay.com/itm/Seagate-Expa...item43dcb4d0ea

Amazon sale dao cạo Philips bạn phải kiểm tra xem nó có cho 220V không thì nên mua, hiệu tốt http://www.amazon.com/b/ref=lp_11465...de=11465164011 chỉ sale một ngày duy nhất và Amazon sale là sale thật sự sau này sale giá sẽ trở lại cao.

Chỉ cho một ít ai hiểu dh và quan tâm, Omera Seamaster cực đẹp automatic mà 2700 free shipping giá này mình nghĩ rẻ vài trăm so với mua offline Omega tự động là phải giá hàng nghìn chuyện này bình thường mình tin rằng ai ở VN hiểu về đồng hồ thấy giá này sẽ quan tâm http://www.ebay.com/itm/Omega-Seamas...item58b143e264, quan trọng nhất là thằng này bán hàng thật mua không phải lo lắng

Sonkinlam, anh đã xem seller họ tốt nhưng em phải đọc hướng dẫn của anh về mua hàng ở fred nó không phải như ebay em mua hàng cũng phải là người có FB tốt nó mới bán ở trong Mỹ. Tốt nhất là kiếm anh xách tay có FB tốt (kể cả ebay) để mua anh Trung không còn nhận body nữa anh không biết lý do maybe có lẽ HQVN quá khó khăn hiện tại, chứ thường anh Trung mua cái này cho em dễ như trở bàn tay giá 1575 hai pin gốc một pin không cũng phải gần 100. Em sẽ phải trả thêm 3% paypal 16 x 3 = 48 va phải trả paypal có protection để phòng rủi ro nó không ship. Nó không bán cho paypal không có verified ở Mỹ đâu, đừng lãng phí thời gian đi lên fred kiếm hàng nếu không có. Cái này ghi rõ là Canon USA vừa mới thay shutter coi như là máy mới, nếu mua em phải yêu cầu đưa tờ giấy của CPS (rất dễ dàng) chứng nhận chuyện thay shutter vì em sẽ cần nó để chứng minh sau này khi bán. Canon nó thay thì không có chuyện lo lắng hàng luộc gì đâu. Rất hiếm khi nào biết được máy mua mà chỉ chụp 100 tấm như thế này. Khi Canon pro có shutter mới nó chụp như mới không khác gì nhau, nếu như có giấy Canon chứng nhận.

Ở VN hay lo sợ hàng thay shutter là vì ở VN hay luộc hàng quá cho nên hễ đụng đến mở máy là người ta sợ và ở VN hay kiếm nơi làm bậy bạ cho nên khi đã mở máy ra rồi không biết làm cái gì bên trong. Khi có giấy tờ Canon, nó làm chuyên nghiệp không có chuyện luộc phá bậy bạ. Khi em muốn bán sau này em phải bỏ thời gian ra giải thích chuyện này cho rõ. Ở nước ngoài, không cần, chỉ cần đưa tờ giấy Canon thay shutter là đủ không cần phải giải thích vì ở đây không ai đi luộc hàng bán cả. Không ai tháo mở bậy bạ trong máy đem đi bán mà không thành thật nói cho người mua biết là họ đã tháo.

http://www.fredmiranda.com/forum/topic/1363411
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 07:05 AM ngày 27-05-2015

Trang 527 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 27427477517525526527528529537577627 ... Cuối cùngCuối cùng