Trang 863 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 363763813853861862863864865873913963 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,621 đến 8,630 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Ổ cứng Seagate Expansion 5TB USB 3.0 3.5" Desktop External Hard Drive giá 115 đồng sau khi nhập promo code.
    https://www.newegg.com/Product/Produ...0G&ignorebbr=1

và còn nhiều mặt hàng khác :
    https://promotions.newegg.com/neemai...x-landing.aspx
    Được sửa bởi piratevn lúc 09:24 AM ngày 15-02-2017
    American Dream!

Keh ebay có bán một cái 1ds3 này hình thức không đẹp nhưng shutter rất thấp chỉ 8,000 shot lý do mình đoán là shutter đã thay mới hoàn toàn nên nó reset lại nhớ là Keh không bao giờ nó luộc hàng để bán như thế nào là nó rao hàng thật như thế đó cho nên ai có ít tiền không quan tâm đến hình thức phải như mới thì xem link http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...oAAOSw4CFYo3HG giá 1169 là OK lém.

Ai dùng Fitbit và cần phải theo dõi cân nặng thì không thể bỏ qua cái cân này của Fitbit vì nó có nhiều chức năng nối trực tiếp vào trong app của bạn theo dõi cho bạn mỗi lần bạn cân ai dùng Fitbit hoài thì mới hiểu được giá chỉ 59 đồng là rẻ http://www.ebay.com/itm/Fitbit-Aria-...374%3AFeatured
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Em nhanchauchau

1. Anh sorry khi nghe em báo về cái tai nghe của em. Anh tin rằng chuyện em nói về tiếng bụp bụp anh không hiểu sao hàng mới lại như vậy. Việc bluetooth nối vào thì không phải anh không tin em mà em phải xem em có bấm chức năng trên tai nghe cho nó phát tín hiệu ra hay không.

2. Tai nghe này anh đã nghe rồi ở tiệm nhưng vì ở tiệm nên anh gắn dây vào nghe luôn khỏi phải wireless nhưng anh tin chắc rằng wireless sẽ work. Đây là version cũ, version mới của nó gọi là Pro+ giá 271 đồng là giá khoảng ngang với Beats Studio v2 Wireless nhưng thua Bose QC35 mới vừa ra. Khi anh nghe nhạc Việt anh thấy hay tuy bass không bằng Beats Studio nhưng hay. Nếu nó không bị hỏng kỹ thuật, anh bảo đảm là cái này hay với giá em mua khoảng 100 đồng cho hàng cũ thế kia theo anh biết là giá rất rẻ vì lúc anh xem hàng mới trong tiệm nó phải trên 200 đồng mới bán.

3. Anh muốn nhắc nhở tất cả mọi người nếu nhờ xách tay mua toàn phần không phải tự mua là phải yêu cầu anh xách tay đưa hóa đơn Amazon có số order number cho bạn khi nhận hàng.

4. Khi gặp phải vấn đề như trên, bạn phải tự mở account ra trên Amazon vì phải có mới cho chat. Sau đó vào trong chat và ghi số order number vào và tự chat than phiền trực tiếp với nó (tất nhiên là phải tiếng Anh). Nếu không có thì kêu con/cháu nào biết vào nó nói giúp cho.

5. Khi bạn tự nói, bạn sẽ có nhiều cơ hội giải thích rõ ràng cho nó lỗi và xem coi nó bồi thường ra sao, bạn cứ giải thích bạn nhờ người khác mua giùm, bạn có order đây và bạn có thể gửi hình bằng email cho nó xem lỗi của máy bạn đang có. Bạn không cần phải nhờ xách tay nói cho bạn vì cơ hội giải thích sẽ ít hơn và cơ hội nó trả lại tiền cho bạn cho bạn luôn cái tai nghe sẽ ít hơn là bạn phải tự nói với nó. Nếu là mình mua cái này mình bảo đảm là Amazon bồi thường đầy đủ cho mình vì mình sẽ nói chuyện trực tiếp với nó và lỗi nó nằm ngay ra đó thôi, nó sẽ hiểu là bạn mua về xa bạn không trả lại được. Có 100 thôi, tiền lẻ với nó, nó sẽ trả tiền lại đầy đủ cho bạn tặng luôn cái tai nghe, nhưng nó xử lý ra sao tùy thuộc rất nhiều vào sự thành thật của bạn khi bạn nói chuyện với nó vì bạn không phải là người mua.

5A. Sau khi xong, nó sẽ trả tiền lại vào thẻ của anh xách tay. Không có chuyện nó đưa tiền cho bạn đâu.

6. Mình đã nói trước đây mình nghĩ là bạn này đã không đọc vì mới vào. Nếu như bạn muốn noise cancelling phải thật tốt nhất là ở VN quá ồn ào (lúc nào cũng ồn ào) thì bạn phải mua Bose dòng QC và không mua bất cứ hiệu nào khác. Cái Plantronics Pro này cũng như Beats Studio, noise của nó cũng bình thường thôi chỉ giảm chút nhưng không thể nào tiệt hoàn toàn như Bose. Mình đã nói rất chi tiết về việc này trong topic. Mua Bose bạn sẽ phải tốn vài trăm đồng, không bao giờ có giảm giá.

7. Tuy nhiên, mình muốn nhắc lại cho bạn là nếu bạn có thể vô tư đi ngoài đường ở VN, bạn đeo loại tai nghe mà nó triệt tiết ồn hoàn toàn là rất nguy hiểm cho bạn chứ không phải chơi đâu, cho nên nó có tiếng động chút là tốt không phải xấu. Tùy bạn muốn thế nào thì mua loại đó chứ không phải triệt hoàn toàn tiếng ồn là tốt đâu nhe. Bạn đi bộ (ở nơi đi an toàn không bị giật) mà không nghe tiếng xe chạy bên hông là vô cùng nguy hiểm.

Anh mới vừa nghe thử cái M50x ở tiệm offline rồi, tất nhiên là nó hay hơn Plantronics Pro nhưng chỉ một chút thôi. Nếu như em chỉ nghe nhạc Việt bản chất nó không có bass nhiều thì cái Plantronics của em cũng là hay rồi trong giá tiền của nó. Nếu như em hướng phải nghe âm thanh hay (như anh nghe đây) thì chắc chắc em không thể nào hài lòng với cái Plantronics Pro được và ít nhất là cái mới ra Pro Plus sẽ nghe hay hơn (nên giá cao gấp đôi). Tuy nhiên, nếu muốn nghe nhạc bass nhiều rất khó khăn kiếm cái nào mà hay như Beats Pro hay Beats Studio.

Anh rất ít connect vào laptop vì anh biết em phải set cái bluetooth của Plantronics vào máy và khả năng máy nhận cũng khó khăn. Chứ smart phone thì chưa bao giờ anh bị như em.

Trong trường hợp của em nói về tiếng ồn đi ngoài đường, anh tin rằng rất ồn ào vì ở VN công cộng là vậy cho nên nếu em may mắn gặp anh xách tay tốt biết nói chuyện đàng hoàng đầy đủ chi tiết và có trách nhiệm với em thì Amazon sẽ trả lại tiền đầy đủ cho em. Sau đó, em phải bỏ tiền ra thêm mua Bose QC25 (có dây) và QC35 không dây cho anh. Đã mua đi xa là phải mua cho đáng. Anh đã nghe thử hai thằng này rồi, đã định mua nhưng nghĩ rằng mình không cần noise tốt như vậy cho nên thôi đã không mua QC35 và mua Beats Studio wireless từ Amazon bán. Khi anh mua mang về, hàng thật 100% và anh dùng đến nay chưa hề vấn đề gì. Hàng Beats thật dể biết lém, connect vào máy vi tính nối thắng lên Beats website là nó nhận ra ngay, hàng giả đừng mong. Phải dùng đúng sợi dây cable của nó, khó khăn đến mức đó nó mới connect được, dây USB mà dỏm là khỏi connect luôn.

Anh bảo đảm em nếu em dùng Bose anh nói, em chấp tất cả tiếng ồn xe bus hay ô tô em đi. Nếu không nhiều tiền thì mua cái 25 có dây là đủ tốt rồi vì em có cần phải đi xa đâu chứ có nhiều tiền thì nói làm gì. Hôm nọ anh thấy bên anh sale QC25 vì người ta mua 35 không thôi, nghĩ lại thôi không mua vì anh không cần nhiều headphones như vậy.

Nếu như anh chỉ nói về âm thanh kể cả nghe nhạc vàng của Việt Nam, anh chấp cả các loại Bose xem coi nó có hay hơn Beats Pro hay không. Chỉ có điều nó cực nặng em mơi toàn thép không, đeo chút là nặng. Bose thì em đeo cả ngày không biết nặng là gì.

Một cái khác mà noise cancelling OK nhưng âm thanh cực hay là Sennheiser Momentum Wireless vừa mới ra gần đây. Thằng này thì âm thanh hay cực, và nó không rẻ đâu nhe em, mua ebay coi chừng chết vì hàng giả phải mua Amazon bán hoặc seller cực tốt ở ebay.

Lần sau rút kinh nghiệm nhe em, bản thân em phải nên chat với Amazon thì sẽ hay hơn là nhờ người khác, vì họ không phải có trách nhiệm việc này cho em đâu. Phải lấy order number từ hàng mua khi nhận hàng, phòng rủi ro thế này.

Bác Nikon và các bác có kinh nghiệm return hàng trên amazon cho ý kiến giúp.
    Em có mua cellphone trên amazon.ca, nhưng nó bị vấn đề về pin, tụt rất nhanh. Em đã trả lại (theo thủ tục free return and full refunds), cách đây 3 ngày em xem thì thấy đã ký nhận by amazon.

Hôm nay lên mạng tìm hiêu thì thấy họ nói return hàng điện tử phải còn nguyên tem, "original packaging" thì mới được refund. Vấn đề là hàng chưa bóc tem làm sao biết là nó tốt hay ko tốt?

Giờ em muốn hỏi là họ đã nhận hàng 3 ngày, chưa thấy cập nhật gì thêm thì ko biết họ có chấp nhận cái return đó hay ko? Vì em đã lỡ mua máy khác rồi. Nhở vài ngày nửa nó bảo tao ko cho return thì khổ.

Bác nào có kn thì chia sẽ giúp em. Giả sử họ ko chấp nhận refund thì họ phải trả lại hàng trong bao lâu?
    ps: Hàng này amazon fulfilled
    Được sửa bởi Accord 2000 lúc 04:41 AM ngày 16-02-2017

Mình chưa bao giờ mua của Amazon Canada cho nên sự phục vụ của nó so với Mỹ mình không có kinh nghiệm cho nên mình không nói được. Về việc bạn nói là pin, phải xem đó là phone gì nếu như là loại phone mà bạn không thể nào tự thay pin được thì việc bạn trả lại là hợp lý. Nếu không, bạn hoàn toàn có thể yêu cầu gửi pin mới về cho bạn để bạn thay vào. Đây là vấn đề mà Amazon Canada nếu nó không phục vụ tốt như seller ở ebay nó sẽ có thể làm khó. Tuy nhiên, mình không nghĩ việc còn original packaging là quan trọng bởi vì không mở ra thì không thể nào biết hết pin nhanh (nguyên nhân là do để lâu quá pin chết không phải hỏng máy gì cả). Mình đã rất nhiều lần mở hàng ra khi mua offline ở bên này mang ra trả lại vô tư lấy cái khác shop không hề nói một tiếng nào khi máy có lỗi kỹ thuật không phải là thay đổi ý. Nếu thay đổi ý là phải còn nguyên vẹn hình thức, nếu không trả lại nó làm sao nó bán lại hàng như mới được.

Bạn đi mua trực tiếp ở Amazon, bạn hơn rất nhiều bạn ở VN. Bạn phải nên log vào trong Amazon Canada vào trong chat và nói chuyện ngay với nó về việc này, bạn sẽ có ngay câu trả lời nó có refund cho bạn hay không. Mình nghĩ rằng nó sẽ refund cho bạn bởi vì chuyện trả lại hàng đã mở này là chuyện tầm thường ở xã hội tư bản, nó phục vụ là như vậy. Mình mua offline ở bên này mình rất biết ơn cửa hàng cho dù mở hàng ra dùng rồi trong thời gian thật ngắn dưới 30 ngày mà có vấn đề gì về máy là mang ra trả lại hoặc đổi cái khác mới 100% hoặc lấy credit số tiền mua cái khác nếu muốn. Cho nên mình rất biết ơn mấy cửa hàng là tại vì mình sống ở xã hội nó tốt như vậy cho nên dịch vụ sau bán hàng nó cực tốt, vì vậy nhiều lúc mình có mua offline mà đắt hơn Amazon chút mình cũng mua, vì khi cần thiết là mang ra đổi lại ngay.

Hôm nay mình xem hết không có link, sẽ có ngày không thể nào có link sales nào cho bạn như hôm nay.

Rất hiếm thấy hiện tại bạn xem được một cái Nikon 80-200mm AFS đẹp như trong hình http://www.ebay.com/itm/Mint-Conditi...0AAOSwB-1Ym~cD

8 cục AA Panasonic BK-3MCCA8BA eneloop Batteries $15.79 free store pickup

https://www.walmart.com/ip/39111777?...ype=10&veh=aff

Amazon samething prime member
    https://www.amazon.com/gp/product/B0...=ATVPDKIKX0DER
    Được sửa bởi yashicanon lúc 06:24 AM ngày 16-02-2017
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Cảm ơn lời khuyên của bác nikon, em cũng ít khi mua online nếu có thể mua offline vì nhiều chuyện phiền phức, em sẽ chat với nó xem sao.
    Đây cũng là kinh nghiệm cho sau này.

Trang 863 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 363763813853861862863864865873913963 ... Cuối cùngCuối cùng