Trang 804 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 304704754794802803804805806814854904 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,031 đến 8,040 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Hôm nay mình chỉ có hai link

Adorama sale nhân dịp sinh nhật vào xem và bạn kiểm tra giá xem có rẻ không http://www.adorama.com/g/AdoramaBirt...irthdayPreview

Cái hiệu kính mát trong link là nổi tiếng, ghi rõ hàng Italy, seller tốt top rated không nghi ngờ bán hàng giả giá 60 http://www.ebay.com/itm/Salvatore-Fe...374%3AFeatured
    Hôm bữa anh Vũ giới thiệu cái này hay quá nên em đặt luôn 2 cái, mang về 1 cái đeo còn 1 cái làm quà tặng, hihi
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

- Da, cám ơn anh. Chắc phải tham khảo thêm

[QUOTE=ngọc_hương;3575686]
    Quote Được gửi bởi dai108tgg View Post
    Mình săn 1d3 mãi mới được 1 em đẹp y thế này, series cao hơn chút (52xxxx). Hàng U.S về luôn, mà tiếc là chuẩn bị cho em nó ra đi. Lát up hình cho các bạn xem. Seller rất cẩn thận, tuy mình ko hỏi nhưng khi gửi hàng cho mình có viết note và kèm theo receipt đã sửa AF issue. Mua hàng từ seller bên U.S may mắn mình chưa bị vấn đề gì ;-)

Hình nhìn khá ổn, nhưng thực tế còn đẹp lắm. Cho mình hỏi muốn check shot dòng Canon Pro tại VN thì check ở đâu?

- bác có thê ra lê bảo minh để check shot và xem main có đúng là của 1Ds2 hay kg ạ !
    Hi hi. Bạn Ngoc huong đọc ko kỹ. Mình có 1d3 mà. Ko phải 1ds2. Mà chưa hiểu lắm vụ check main là sao ah? Mình nghĩ Tây bán hàng thì làm gì có vụ luộc đồ??? Đừng nói 1Ds2 "bùa chú" thành 1Ds3 nha!?

[QUOTE=dai108tgg;3575770]
    Quote Được gửi bởi ngọc_hương View Post

Hi hi. Bạn Ngoc huong đọc ko kỹ. Mình có 1d3 mà. Ko phải 1ds2. Mà chưa hiểu lắm vụ check main là sao ah? Mình nghĩ Tây bán hàng thì làm gì có vụ luộc đồ??? Đừng nói 1Ds2 "bùa chú" thành 1Ds3 nha!?
    - có gì đâu bác ! lê bảo minh khi nhờ họ check bất cứ máy gì , thì họ thường check shot và cả main luôn đó bác - tất cả chỉ 100k thôi ạ

Các bạn ở trên, nếu mua 1d3 và 1ds3 mà muốn biết chính xác số shot thì phải mang ra Canon chính hãng để kiểm tra không có bất cứ online tool nào có thể đưa ra con số này cho nên bất kể ai nói gì với bạn bạn không bao giờ tin online tool. Ngoài ra, mình không rõ ở VN có lẽ vì cơ chế xã hội tạo ra quá nhiều sự lừa dối khi bán hàng private cho nên buộc lòng phải đi kiểm tra những cái mà lẽ ra ở nơi khác không cần phải kiểm tra. Ở nước ngoài sau khi bạn đã chọn seller có feedback rõ ràng và đầy đủ trên mạng khi mua hàng, không bao giờ có chuyện họ đi luộc hàng bậy bạ bán cho bạn. Họ không rảnh để ngồi đó thay cả một cái main khác vào trong máy rồi bán cho bạn. Một đại đa số người chơi máy pro ở nước ngoài kể cả mình đều là những người có NPS/CPS member cho nên họ có vấn đề gì họ mang ra chính hãng sửa nhiều ưu đãi họ không rảnh để ngồi đó vọc phá máy rồi đem bán lại cho người khác. Nếu họ đã làm vậy, không bao giờ có chuyện họ có feedback nhiều và tốt ngay trong tài khoản bán hàng của họ trên mạng. Cho nên khi đã chọn đúng người rồi, cho dù bạn không hề biết họ là ai, không hề có cơ hội kiểm tra máy trước khi mua, cũng không ai lừa bạn.

Rất hiếm khi nào mình thấy 1ds2 mà đẹp và ít shot như trong hình hàng ở Nhật đa số ở đây đều không mua được từ Nhật, khi mình nhìn thấy mình thật sự muốn mua nhưng mình nghĩ đến pin và LCD của nó nên mình không mua, chờ 1ds3 mình mua luôn một lần cho đáng mua http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...oAAOSwARZXlZsl

Hai dây sạc iphone 9 pin này là hàng Apple thật chỉ 12 đồng là rất rẻ, ở VN dây này mua không quen seller đa số là hàng giả, kể cả hàng trong box đang seal mà cũng có giả thì mình hết ý kiến http://www.ebay.com/itm/TWO-Apple-iP...9%3A5000021449

Anh apham mua kính hiệu đã nói thì cũng rất có tiếng, seller này không bán hàng giả chai nước hoa nam này cùng hiệu kính chỉ 20 đồng và có bao bì gốc không phải hàng tester, với 20 đồng bạn có thể mua thử xem nó ra sao, và vì vậy mình gửi link. Mình không bao giờ gửi link nước hoa mà mình có nghi ngờ bán hàng giả, nhất là ebay http://www.ebay.com/itm/Subtil-by-Sa...ashion+for+Him
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Rất hiếm khi nào mình thấy 1ds2 mà đẹp và ít shot như trong hình hàng ở Nhật đa số ở đây đều không mua được từ Nhật, khi mình nhìn thấy mình thật sự muốn mua nhưng mình nghĩ đến pin và LCD của nó nên mình không mua, chờ 1ds3 mình mua luôn một lần cho đáng mua http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...oAAOSwARZXlZsl

- cái này mình mua gửi qua Mỹ được kg bác nikonian ?

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    mình có 1 người bạn Mỹ đồng nghiệp làm chung hãng ,some time cũng đi chụp hình với nhau ,anh ta cũng xài canon như mình ,giờ muốn bán để lên 1DX2 .1 cặp máy
    1Ds3 + 1D3 3 cục pin 2 canon 1 For canon -remote -adap AC-1 chager EL4N- 1 chager for
    vì có em mình qua chơi nên có thể cầm về giùm các bạn nào quan tâm muốn mua .giá anh ta nói là khoảng $1,795.00 cho toàn bộ ,và ko muốn bán rời
    mình đôi khi cũng cầm máy anh ta và chụp thử .thấy cũng ok máy chưa sửa chữa bao giờ ngoại hình còn rất khá ,đang hoạt động hoàn hảo .thấy giá cả cũng là khá phải chăng ,nên mình muốn giúp bạn nào muốn mua kẻo uổng , cũng là do em mình sẽ cầm về được nên thuận tiện ,và đăng lên đây
    mình chỉ có thể mua giùm cho ai mua về chụp chứ ko mua về để bán lại !!!!
    anh yashicanon ơi em thật sự muốn mua bộ máy của bạn a. bây giờ làm thế nào để e liên lạc với anh ạ?

CHào bác Nikonan2006.

Em vừa mới săn được 1Ds2 Fullbox hàng của Nga Ngố. Tiếc là dead/hotpixel cũng nhiều, làm thế nào khắc phục được điểm này, nếu mà thay thì có thể kiếm được Sensor của ẻm không ạ.

bạn có pm ............
    Quote Được gửi bởi SNKSNK View Post
    anh yashicanon ơi em thật sự muốn mua bộ máy của bạn a. bây giờ làm thế nào để e liên lạc với anh ạ?
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Sorry hôm nay mình đã rất bận, không vào sớm hơn. Bạn Nicholas, mình không rành kỹ thuật nhưng mình nghĩ lỗi đó là do sensor dùng nhiều quá phải không bạn. Nếu bạn muốn thì bạn dò tìm ebay xem ai bán máy đó dạng parts bạn mua rồi về thay vào nếu không thì đi ra Canon hỏi thay bao nhiêu chứ không có cách nào sửa lỗi đó cả chỉ thay thôi. Mình không bao giờ mua hàng của Nga bất kể seller feeback ra sao, không bao giờ mình post links trên topic từ Nga. Tại vì rủi ro mua từ nước đó là rất lớn, cứ để cho Putin tự hào về nước của họ.

Không thể tin được một quốc gia dùng tiền của nhà nước ủng hộ cho VDV dùng doping có hệ thống, khi bị tẩy chay thì chính trị hóa lại nói chơi xấu Nga. Phải đọc báo cáo doping 2015 thì sẽ hiểu rõ bằng chứng nằm rành ra đó.

Cái 5D này rất đẹp các bạn, seller tốt chỉ 400 http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-5D...oAAOSwqfNXlsFm

Mình có chơi headphone nhưng đa số về sau này mình chơi loại lớn để nghe âm thanh hay. Sennheisser thì tốt cái này đang sale 32% của Adorama sẽ sớm hết còn 27 đồng mình nghĩ là nghe hay hơn Apple phone theo máy chưa phải là đỉnh của hiệu này đâu, bạn muốn đỉnh phải mua khoảng 100 đồng đời 800i http://www.adorama.com/secx215b.html...16FlashSaleVIP

Bạn rành giá xem coi Amazon sale túi Timbuk này có rẻ không, chỉ một ngày sale https://www.amazon.com/b/ref=lp_1470...oor-recreation

Từ trước giờ mình giới thiệu hàng second hand Amazon bán mà chưa bao giờ mua, toàn mua hàng mới, tuần rồi mình mua cái second hand rate là like new của Amazon bán, mình nhận đầu tuần sau mình sẽ nói cho bạn biết cách nó rating tốt xấu thế nào nhe bạn. Mình mua áo Helly Hansen 3 trong 1 (hai lớp áo) loại CIS Approach bạn lên website xem mới sẽ khoảng 200 đồng trở lên (size Large). Mình review rồi sẽ giải thích vì sao nó đắt.

Khi bạn mua áo ấm Helly Hansen, nếu bạn mua loại ghi là Helly Tech Performance là loại đắt tiền không rẻ, chỉ có loại HT Protection mới rẻ. Mình đang mặc một cái áo mới 3in1 cũng của Helly mới vừa mua, mình đã thừ trong nhiệt độ 5 độ C trở xuống và nó ấm thật sự, đã đi mưa và nước mưa tự rơi xuống bạn vào trong mái che rũ xuống là áo khô ráo ngay. Mình sẽ nói thêm nhe. Nếu bạn mua HH phải mua của Amazon bán. Hiệu nổi tiếng nữa là North Face Amazon không bán, hiệu này đồ vài trăm cái áo không ngang như Helly.

Mình mới vừa mua đĩa xem phim Everest, bạn sẽ thấy ở trong đó nó quảng cáo hiệu North Face cho dân leo núi.
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 11:15 AM ngày 27-07-2016 Reason: Thêm Helly Hansen
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Trang 804 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 304704754794802803804805806814854904 ... Cuối cùngCuối cùng