Trang 799 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 299699749789797798799800801809849899 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 7,981 đến 7,990 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

macbook air 13 inch ssd 256G giá 829usd
    http://www.bhphotovideo.com/c/produc..._notebook.html

930pm tối nay Amazon bán và sale cái Citizen 300m này, nó chỉ dành cho ai thích đồng hồ diver vì cái này của Citizen rất dầy bởi vì để làm một cái professional diver mà đúng chuẩn 300mm theo ISO là không dễ đâu dự kiến giá khoảng 200 lúc sale https://www.amazon.com/Citizen-BN008..._7462_02b57da3

D4 hình thức còn rất đẹp, cần thì hỏi thêm thông tin 2200 cho trả giá http://www.ebay.com/itm/Nikon-D4-16-...MAAOSwv9FXgU6B
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Chỉ một ngày hôm nay duy nhất trong link bạn có nhiều lựa chọn nhưng mình thấy ngoài đồ con nít cho nam vào mùa hè các bạn có thể mua Dockers đây là đồ đẹp quần áo đều đẹp. Bạn muốn kiểm tra giá thì cho mỗi link sản phẩm bạn lấy URL đó rồi bạn vào camelcamelcamel.com bạn bỏ link vào bạn sẽ biết giá của nó vào thời điểm đó Amazon bán ra sao có tốt để mua hay không, ở bên tay trái của link bạn sẽ thấy chữ brand bạn nhấn vào see more bạn sẽ chọn hiệu bạn muốn https://www.amazon.com/b/ref=amb_lin...d_i=B00IABVZC8. Mình thật sự thấy là Amazon bán rẻ cái HH áo ấm gồm ba chức năng giữ ấm lớp bên trong, chống nước hoàn toàn và chống gió mình mua phải nói là rất rẻ.

Helly Hansen là một hiệu rất nổi tiếng chuyên dành cho dân thủy thủ và mình đã vừa mới thử khả năng chống nước của nó, nó thật sự là chống nước giữ cho bạn khô ráo hoàn toàn. Đây là lý do vì sao mình đã mua cái HH thứ ba từ Amazon rồi. Nếu bạn muốn chất lượng cực tốt, hãy mua loại Helly Tech Performance là chất liệu cực xịn nhưng phải một vài trăm đồng một cái.

Mình gửi cho ai không biết là ngày mốt 13 tháng 7 giờ VN nghĩa là 12 tháng 7 Mỹ Amazon sẽ sale nhiều cho dân có account prime như đã nói bạn muốn biết giá tốt hay không check với Camel website. Theo mình nghĩ bạn có thể hỏi anh xách tay và đề nghị anh xách tay như anh Trung chẳng hạn mua một prime account. Anh ta tốn 99 đồng cho một năm nhưng có thể mua cho các bạn rất nhiều và nếu như hai ba bạn chọn mua qua anh Trung thì thật sự thêm một ít tiền bù vào trong đó cho phí prime cho anh Trung cũng OK mình tin rằng nếu anh xách tay nào chưa có thì cũng nên mua và anh ấy sẽ biết tính chi phí lấy thêm khách một chút thôi nhưng bù vào 99 đồng mua prime account cũng đáng, qua đó tạo ra cơ hội xách tay cho anh ấy và cho cơ hội bạn mua vào ngày prime sale 2 ngày đến. Về việc này, bạn cứ đi hỏi anh xách tay và trao đổi trực tiếp và bản thân bạn không cần phải mua prime account.

Hàng sale BH bạn vào tự lựa nhe http://www.bhphotovideo.com/c/buy/re...ls-of-the-Week

Crocs chính hãng sale code ở trong link dưới sản phẩm http://www.crocs.com/c/sale/crocs-cl...tsale_boys_us_

Trong nhiều ngày đến mình có việc phải làm nên nếu bạn thấy mình không update topic là mình rất bận, sorry. Khi nào rảnh mình sẽ kiếm links.

đồng hồ giảm giá 30% cho Prime amazon

https://www.amazon.com/s/ref=sr_nr_p...o=fashion-mens
    M3, M6, X100f, FE2, F100, FM2/T, FM3a

Mình theo dõi prime account sale từ hôm qua đến giờ ở Amazon mình thấy rõ ràng giảm giá 30% là rất hấp dẫn với ai phải mua nhiều mình lấy ví dụ những cái áo ấm giá khoảng 250 - 300 mà bạn mua xong là giảm giá cũng bằng tiền 99 đồng trả prime hay Casio Protrek mà chỉ còn dưới 100 đồng (đã sale) là cực rẻ. May cho bạn nào ở VN đã hùn nhau mua prime mình nghĩ bây giờ prime nó không cho hùn nữa (nhiều người cùng account). Mình không có nên không rõ và đợt này mình cũng không mua gì vì mình vừa mới mua áo mình muốn rồi.

Khi mình rảnh mình viết thêm. Mình chỉ viết một vài dòng từ kinh nghiệm sử dụng mới biết. Helly Hansen rất nổi tiếng về áo cho thủy thủ vừa chống nước, gió và lạnh. Trước đây mình mua áo (đang sale) chỉ khoảng dưới 60-80 đồng mình thấy chất lượng tốt nhưng không bền. Đó là do chống nước nên vật liệu có nylong nên ở đầu cổ tay chỗ nếp nhăn của cổ tay theo thời gian (mang thường xuyên) nó bị nứt và ở nơi đó nước sẽ vào. Từ đó kinh nghiệm của mình là nếu muốn thì phải nên mua Helly Tech Performance trở lên.

Đồ nó có ba cấp Helly Tech Protection, xong đến HT Performance và đỉnh là Professional. Mỗi mô tả sản phẩm sẽ ghi rõ ràng loại nào và thể hiện ở chất lượng vật liệu cho nên từ Performance trở lên phải vài trăm đồng một cái áo. Trước đó mình có dùng Columbia đây là hiệu bình dân, mình vẫn đang dùng, đúng là nó chịu lạnh tốt nhưng cái mình mua không chống nước. Hiệu tốt nữa mà Amazon ít có hàng bán là North Face, chất lượng sp này rất tốt. Nên dành cho bạn nào ở vùng lạnh như Hanoi.

Khi mình rảnh mình sẽ nói tiếp kinh nghiệm về mua áo ấm này, mình chỉ nói là Amazon bán rất rẻ nhất là hàng Helly. Cái này ra tiệm lớn offline phải vài trăm một cái ít nhất.

Cái balo này hiệu tốt seller chính hãng, do 17 inch laptop chỉ 30 đồng không thuế Mỹ http://www.ebay.com/itm/High-Sierra-...374%3AFeatured

Ai giống mình đã có sạc và pin sẵn thì nên bid cái 1ds3 này còn rất đẹp 86K shot không ăn thua có giá trần khoảng 1075 không pin không sạc http://www.ebay.com/itm/Canon-1Ds-Ma...EAAOSwZ1BXce8Y có hộp.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Mình theo dõi prime account sale từ hôm qua đến giờ ở Amazon mình thấy rõ ràng giảm giá 30% là rất hấp dẫn với ai phải mua nhiều mình lấy ví dụ những cái áo ấm giá khoảng 250 - 300 mà bạn mua xong là giảm giá cũng bằng tiền 99 đồng trả prime hay Casio Protrek mà chỉ còn dưới 100 đồng (đã sale) là cực rẻ. May cho bạn nào ở VN đã hùn nhau mua prime mình nghĩ bây giờ prime nó không cho hùn nữa (nhiều người cùng account). Mình không có nên không rõ và đợt này mình cũng không mua gì vì mình vừa mới mua áo mình muốn rồi.

Khi mình rảnh mình viết thêm. Mình chỉ viết một vài dòng từ kinh nghiệm sử dụng mới biết. Helly Hansen rất nổi tiếng về áo cho thủy thủ vừa chống nước, gió và lạnh. Trước đây mình mua áo (đang sale) chỉ khoảng dưới 60-80 đồng mình thấy chất lượng tốt nhưng không bền. Đó là do chống nước nên vật liệu có nylong nên ở đầu cổ tay chỗ nếp nhăn của cổ tay theo thời gian (mang thường xuyên) nó bị nứt và ở nơi đó nước sẽ vào. Từ đó kinh nghiệm của mình là nếu muốn thì phải nên mua Helly Tech Performance trở lên.

Đồ nó có ba cấp Helly Tech Protection, xong đến HT Performance và đỉnh là Professional. Mỗi mô tả sản phẩm sẽ ghi rõ ràng loại nào và thể hiện ở chất lượng vật liệu cho nên từ Performance trở lên phải vài trăm đồng một cái áo. Trước đó mình có dùng Columbia đây là hiệu bình dân, mình vẫn đang dùng, đúng là nó chịu lạnh tốt nhưng cái mình mua không chống nước. Hiệu tốt nữa mà Amazon ít có hàng bán là North Face, chất lượng sp này rất tốt. Nên dành cho bạn nào ở vùng lạnh như Hanoi.

Khi mình rảnh mình sẽ nói tiếp kinh nghiệm về mua áo ấm này, mình chỉ nói là Amazon bán rất rẻ nhất là hàng Helly. Cái này ra tiệm lớn offline phải vài trăm một cái ít nhất.

Cái balo này hiệu tốt seller chính hãng, do 17 inch laptop chỉ 30 đồng không thuế Mỹ http://www.ebay.com/itm/High-Sierra-...374%3AFeatured
    Năm ngoái em có mua prime và share lại với 3 bạn trong topic này hạn prime dùng được đến tháng 8 năm nay nên hôm qua đến giờ em lên amazon suốt không biết sau đợt này có cháy túi không bây giờ amazon không cho share nữa nên hết hạn năm nay em củng không mua nữa.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post

Hix, qua giờ em mua nhiều quá anh. Không mua thì tiếc mà mua thì tốn hihi

Anh Nikonian với các anh hay dùng đồng hồ làm ơn cho em hỏi một chút thế này ạ Em đang muốn mua một chiếc Casio protrek version 3, em nghe bạn em bảo là casio thì nên mua sản xuất tại Nhật thì chất lượng đảm bảo hơn. Trên amazon em chỉ thấy có sản xuẩt tại Thái Lan hoặc các nước khác. Các anh tư vấn giúp em với ạ. Em cảm ơn mọi người.

Trang 799 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 299699749789797798799800801809849899 ... Cuối cùngCuối cùng