Trang 381 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 281331371379380381382383391431481881 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 3,801 đến 3,810 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Anh Vũ! Em cám ơn anh đã cho promo code. Em hiểu với anh 10 đồng ko có gì là quá lớn cả, vì thế phải rất nhiệt tình anh mới hướng dẫn cặn cẽ như vậy. Tuy nhiên em ko muốn quá làm phiền anh Trung vì anh đã đưa chứng nhận đã order từ jomashop cho em sau khi em đặt cọc. Dù em ko gọi điện nhưng em vẫn gởi mail và msg cho anh Trung là nếu anh ko phiền và bận thì pm cho sellers dùm em xem có đc add promo code sau khi mình đã order ko? Một lúc sau anh Trung trả lời mail em là Ok, để anh msg với sellers. Em ko quá hi vọng nhưng đây là một điểm cộng cho dịch vụ của anh Trung. Em biết các dịch vụ xách tay khác họ sẽ ko làm sau khi đã order bởi sự phiền hà mà họ chả được gì.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Anh Head, Jomashop là seller đàng hoàng bán hàng thật và mới 100% không như anh nghe nói. Anh đừng tin mấy người nói bậy bạ. Chỉ có một cái Jomashop hay bị chê là customer service anh gửi email cho nó nó không trả lời liền trong ngày cho anh. Ở mặt này swissoutpost, ashford và nhất là so với amazon thì thật là sự khác biệt. Nếu như anh mua đồng hồ Japan và thấy giá ngang hoặc chỉ đắt hơn một ít thì anh nên mua ở Amazon vì đa số hàng ở đó đều là hàng authorized có bảo hành chính hãng trong khi Jomashop hàng do nó bảo hành muốn gì phải gửi lại NY cho nó bảo hành. Nếu như anh mua những loại đồng hồ mả khả năng bị hỏng rất thấp thì anh hoàn toàn có thể yên tâm mua của Jomashop.

Quan trọng nhất mua đồng hồ online là phải bán hàng thật cho nên vì lý do này em rất ít khi nào giới thiệu seller lạ. Em chưa mua của Jomashop lần nào nhưng có nhiều bạn đã mua và em chưa bao giờ nghe bạn ấy nói với em là hàng giả.

Anh yashi nếu muốn anh có thể vào box mua bán rao bán lại máy anh đã thắng bid và không muốn dùng muốn để lại đúng giá thắng 7D thì em biết giá nếu như máy còn tốt và mới thì giá như anh ghi là rất rẻ, anh ghi thêm là bạn nào muốn mua ở anh thì vào trang 1 xem em chỉ cách xách tay và bạn ấy chịu tiền ship trong Mỹ và tiền xách tay về VN. Việc giao hàng từ Mỹ về Việt Nam hiện tại theo cách này cũng rất dễ dàng.

Các bạn khác chưa biết anh yashicanon là ai, mình bảo lãnh tư cách cho anh ấy, bạn cứ yên tâm mua nếu bạn gặp phải khó khăn gì khi giao dịch với anh này thì pm hay post lên cho mình biết. Những người mình chịu bảo lãnh là mình biết rõ là rất đàng hoàng không gian dối khi mua bán.

1030pm sale giày văn phòng Ecco không dây http://www.amazon.com/gp/product/B00...d_p=1980506282

Đây là cơ hội rất lâu mình mới thấy một lần, sale 12 viên Eneloop loại mới sx sạc đến 2100 lần loại mình mua toàn là 1500 đến 1800 lần bạn nhớ là nó chỉ sale loại 12 viên, giá hiện tại 36 đồng chắc còn lại dưới 20 đồng sale mình đoán vậy sale lúc 1120pm hôm nay, bạn nhớ là những ai có prime account sẽ vào trước 1/2 giờ cho nên lúc bạn vào còn hay không mình không chắc đâu nhe cho nên muốn phải vào đúng giờ mình nói hoặc mua prime account và vào trước đó http://www.amazon.com/gp/product/B00...d_p=1980506282
    Cám ơn anh rất nhiều, em đã quyết định order 1 em Tissot ở Jomashop rồi, cũng đang hồi hộp chờ hàng về kịp trong tháng sau. Chúc anh Giáng Sinh và Năm mới an lành, mạnh khỏe, thành đạt!
    Mời các bác ghé chơi Film Group

Quote Được gửi bởi Head View Post
    Cám ơn anh rất nhiều, em đã quyết định order 1 em Tissot ở Jomashop rồi, cũng đang hồi hộp chờ hàng về kịp trong tháng sau. Chúc anh Giáng Sinh và Năm mới an lành, mạnh khỏe, thành đạt!
    Em xin thêm thông tin nữa là ngoài các mặt hàng đang giảm giá, Jomashop còn có các coupon giảm $20 + freeshiping cho hàng trên $250 : WLCM20, giảm $10 cho hàng trên $100: WLCM10, giảm $50 cho 2 cây bút rẻ nhất của Montblanc. Em đã mua 1 đồng hồ trên này, giảm $20, free shipping, free tax (California)

Góp ý thêm là ngoài các deal đã sale sẵn, các bác khi mua món gì là google coupon liền, hôm qua Keh có coupon code giảm thêm 10% nữa (LASTMINUTE) nhưng hnay đã hết, xin lỗi anh em vì em đã quên báo cho mọi người biết
    trắng tay :(

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    tuần trước từ link nk2006 đưa mình vào bid chơi con 7d ai dè thắng mới hao tiền chứ hihihi
    7d full box và grip. Giờ lại nghĩ mua làm gì nhỉ quá trời máy rồi
    Nó đang ship tới. Có điều chả biết làm sao để lại cho bạn nếu bạn thích !!? bid và ship $567 hihi bạn ở đâu vậy
    Em đặt hàng của bác Yashi rồi đấy nhé, đã inbox cho bác ...

Zinkiet, chuyện em nói anh Trung như thế không có gì là phiền cả vì anh Trung đã rất tốt bụng từ trước đến nay không phải vấn đề gì khó khăn chỉ là một cái email hay chat với nó thôi.

Anh muốn em nếu như em lấy lại được 10 đồng, em hãy vui lòng vào box nhận xét viết thông tin này cho anh bời vì những bạn khác sau này cần phải biết, anh Trung làm vậy nhận được credit là chính từ sự phục vụ tốt của anh ấy, chúng ta cần phải nên dùng nó làm gương cho các bạn khác, và như thế sự phục vụ ở VN sẽ tốt hơn. Đây cũng chính là lý do anh và các anh mods luôn kiên trì phải tạo ra box mới cho mọi người.

Xin vui lòng hãy cho anh biết chuyện 10 đồng có được hay không. Anh tin rằng sẽ được vì quá dễ dàng.

Các bạn khác, đêm qua Keh sale 10% nếu bạn mua 5D hôm qua mình nói chỉ còn 450 là quá rẻ. Mình đề nghị các bạn hãy đăng ký email với Keh để nó có sale 10-15% thì bạn biết ngay và mua ngay thay vì bạn chờ mình mình bận công việc đâu phải lúc nào mình cũng post bài được bạn bị lỡ sale vậy quá uổng phí. Không bao giờ có chuyện Keh luộc hàng cho dù có cũ đến bao nhiêu năm, và Keh có thể phục vụ bảo hành cả ở VN mà không cần mang lại Mỹ. Đã có bạn được cái này rồi bạn không tin dò tìm bài sẽ thấy ngay trong topic.

Bạn tatuan81, mình bảo đảm tư cách anh yashi cho bạn. Nếu bạn mua hàng của anh ấy có vấn đề gì không hài lòng hãy pm cho mình biết để mình tính cho bạn. Anh ấy rất đàng hoàng.

Anh Head, anh hãy vui lòng dùng code giảm giá của Jomoshop như em giokul ghi ở trên để mua hàng nó sẽ giảm tiếp giá cho anh. Anh cứ yên tâm mua hàng của Jomashop bảo đảm hàng thật và mới 100% không bao giờ có hàng giả. Anh lên cả amazon và ebay sẽ thấy feedback về seller rất nhiều. Nhiều bạn trong fourm đã mua và chưa bao giờ than phiền với em là hàng giả.

Amazon sale 20% tất cả quần Jean nam nữ trong link ở bên trái của bạn bạn có thể chọn hiệu được mình ví dụ mình chọn thử hiệu Lee nổi tiếng quần nó khoảng 23 đồng gì đó sale xuống 20% khi bạn check out điền code vào http://www.amazon.com/b/ref=sftpromo..._i=10151470011

Sale giày thể thao 20% code trong link http://www.amazon.com/b/ref=HP_SND_T...62CWDF1TAJM67K

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Các bạn khác, đêm qua Keh sale 10% nếu bạn mua 5D hôm qua mình nói chỉ còn 450 là quá rẻ. Mình đề nghị các bạn hãy đăng ký email với Keh để nó có sale 10-15% thì bạn biết ngay và mua ngay thay vì bạn chờ mình mình bận công việc đâu phải lúc nào mình cũng post bài được bạn bị lỡ sale vậy quá uổng phí. Không bao giờ có chuyện Keh luộc hàng cho dù có cũ đến bao nhiêu năm, và Keh có thể phục vụ bảo hành cả ở VN mà không cần mang lại Mỹ. Đã có bạn được cái này rồi bạn không tin dò tìm bài sẽ thấy ngay trong topic.

Bạn tatuan81, mình bảo đảm tư cách anh yashi cho bạn. Nếu bạn mua hàng của anh ấy có vấn đề gì không hài lòng hãy pm cho mình biết để mình tính cho bạn. Anh ấy rất đàng hoàng.
    Cảm ơn bro Nikonian nhiều nhé .
    Em đã đăng ký email trên Keh, nhưng chưa biết cách thanh toán, hoặc ship về Vn ntn?
    Bro chỉ giáo thêm cho em nhé.
    Mong là sẽ ôm được chú 7D của bro yashi ^^

Mình đang chờ nó ship chắc thứ 6 nó tới! Lúc đó mình mới xem coi máy ra sao

Giày Allen Edmonds đang có đôi này clearance theo em giá rất tốt http://www.allenedmonds.com/aeonline...-1?style=42470
    Đang còn đủ các size, trong trang web cũng có hướng dẫn cách đo size giày, các anh có thể theo hướng dẫn để biết size của mình, đặt hàng chính xác.
    trắng tay :(

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    Mình đang chờ nó ship chắc thứ 6 nó tới! Lúc đó mình mới xem coi máy ra sao
    Vâng ạ, vậy em ngồi hóng cùng bác

Trang 381 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 281331371379380381382383391431481881 ... Cuối cùngCuối cùng