Trang 604 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 104504554594602603604605606614654704 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 6,031 đến 6,040 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Hồi sáng mình post Adorama links đều kiểm tra tốt hiện tại chỉ một ít bị hỏng ví dụ link này là tốt đã mới xem D5300 http://www.adorama.com/INKD5300BR.ht...81215Clearance bạn chờ chút nó sẽ OK.

Sorry mìh quên trả lời câu hỏi bạn phantan về ebay. Theo mình biết không phải do địa chỉ bạn trong ebay đâu. Mình xem ebay toàn là không login. Nó dựa vào nơi ebay bạn vào để nó tính. Mình ví dụ bạn dùng ebay site ở ngoài Mỹ xem hàng bán ở trong Mỹ (nhất là hàng có ship quốc tế) thì nó sẽ hiện lên tiền đổi ra theo loại tiền ở site mà bạn vào. Bạn thử lại xem, mình gặp cái này hoài. Không cần login, nhất là dùng máy công cộng không nên login vào ebay xem.

5D này còn rất đẹp http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-5D...item3aafa5f0c5

Chào anh Vũ,

Em muốn hỏi anh về size giày một chút. Em chân hơi nhỏ chỉ size 39VN thôi tương được 6.5US. Em mang giầy Keen thì size 7 vừa, của Kenneth cole size 7 thì hơi dài một chút. Em đang định mua của Rockport hoặc Florsheim. Em thấy nó có size 6.5 nhưng hầu như size 6.5 họ toàn làm là 2E (rộng chiều ngang) Thường em mang M (medium) là vừa. Em phân vân không biết nên mua 6.5 cho vừa chiều dài, chiều ngang thoải mái chút hay là size 7 hơi dài 1 chút. Mong anh tư vấn giúp. Cám ơn anh.

Adorama đã vào dc bình thường.
    Em check lúc 9h thì bị lỗi. Giờ thì ok rồi. Cảm ơn anh Nikonian.

Em thấy trên ebay có dịch vụ mua trả góp, dạo này mới thấy. Anh Nikonian có thể giới thiệu sơ qua dc ko ạ?
    Em rất thích cái macbook 13", hiên giờ giá còn 799$ là rất đáng để mua, nhưng nếu trả góp dc thì tốt hơn. Hic!

Quote Được gửi bởi nhan View Post
    Chào anh Vũ,

Em muốn hỏi anh về size giày một chút. Em chân hơi nhỏ chỉ size 39VN thôi tương được 6.5US. Em mang giầy Keen thì size 7 vừa, của Kenneth cole size 7 thì hơi dài một chút. Em đang định mua của Rockport hoặc Florsheim. Em thấy nó có size 6.5 nhưng hầu như size 6.5 họ toàn làm là 2E (rộng chiều ngang) Thường em mang M (medium) là vừa. Em phân vân không biết nên mua 6.5 cho vừa chiều dài, chiều ngang thoải mái chút hay là size 7 hơi dài 1 chút. Mong anh tư vấn giúp. Cám ơn anh.
    Bạn cùng cỡ với mình (39-40). Mang Rockport 7,5 2E là thoải mái nhất. Nếu hơi rộng thì vớ dầy tí là ngon lành thôi hà.

Quote Được gửi bởi Cây Dừa View Post
    Bạn cùng cỡ với mình (39-40). Mang Rockport 7,5 2E là thoải mái nhất. Nếu hơi rộng thì vớ dầy tí là ngon lành thôi hà.
    Em nghĩ có lẽ ý bác nói là 6.5 2E phải không? Vì em mang size 7 của Kenneth cole nó bị dư ra một chút mấy cm. Nếu 7.5 Rockport thì em nghĩ sẽ dài lắm.

Mình cũng không rõ Kenneth sao, chứ Rockport mình toàn mang số 7-7,5 không hà, đều là 2E. Bạn có thể ra tiệm thử trước khi mua

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post

Sẽ chụp hình lens anh namthang mua gửi lên, không ngờ cái lens này Nikon bảo hành quốc tế một năm giấy tờ còn đầy đủ đó, mua 280 đồng sẽ đưa hóa đơn cho anh namthang xem rõ ràng nơi mua giấy tờ Nikon AU đầy đủ sẽ chụp hình sau. Không thiếu thứ gì không trầy không hỏng, mình đã chụp bằng D4 mình mượn của anh blurrist với lens.
    Tks em nhiều Vũ nha ;)

Nhan

Giày giữa hai hiệu với nhau em rất khó so sánh theo size chuẩn Mỹ. Size của em 39 không phải gọi là VN đâu mà là size quốc tế ngoài Anh và Mỹ. Trên thế giới có ba loại thì Mỹ, Anh và International cái cuối là theo số lớn như em nói như anh thì mang 41 và nếu dùng Rockport thì anh mang 7.5 hay 72E nếu là UK thì 6.5 còn anh mang Dr anh mới mua thì size 8US hay 7UK lại vừa. Giày nó giãn chút cho nên lúc anh mua Dr nó chật ngang chút bây giờ lại OK.

Theo anh biết KC có thể lấy theo kiểu ý hay nhọn đầu cho nên nó hơi dài ra cho nên anh nghĩ rằng em mua Rockport hay Florsheim size 7US là OK. Nếu em khômg muốn đánh bạc em phải ra tiệm offline em thử hai hiệu cả hai đều có ở Saigon nếu em ở Saigon. Còn không thì em gửi link hai đôi KC và Florsheim hay Rockport cho anh xem anh có thể đoán ra được. 1/2 size OK không sao đâu nếu chật em mua về mang nó sẽ giãn ra chút xíu.

Dearboy, cái em hỏi là Bill Me Later, em cần phải có số SSN an sinh ở Mỹ em mới nộp đơn xin vay được và không phải ai nó cũng cho phải có lịch sử credit tốt. Thường nó cho em vay khoảng 6 tháng gì đó không lãi nhưng sau đó là 20% lãi hay cao hơn bình thường chuyện này dễ hiểu. Nó không lừa, nó chỉ chờ cơ hội em không có quản lý tài chính tôt trả đúng hạn là nó sẽ kiếm lợi nhuận từ em thôi. Nếu em muón chơi cái này em phải là người quản lý tài chính tốt thì em hãy chơi, còn néu công việc tạo thu nhập không ổn định và không phải là người quản lý tiền bạc tốt thì anh khuyên là không chơi nhe. Còn nếu không ở Mỹ thì không được.

Ai dùng D3S trở lên, EL18 này như mới mà giá 84 đồng không thuế Mỹ về Cali là rất rẻ đó nhe http://www.adorama.com/US%20%20%20%20715662.html

Tương tự, EN-EL4 giá 74 đồng như mới cũng là cực rẻ rồi không thuế Mỹ không hiểu vì sao viên E cũng 74 rất có thể là còn box nhưng còn box hay không không quan trọng đâu http://www.adorama.com/searchsite/de...tegory=1000100 giá hàng mới phải gấp đôi.

Cám ơn bác Cây Dừa, anh Vũ.

Đúng như anh nói là giày KC của em nhọn đầu nên dư phía mũi vài cm. Vì em ở miền tây, không có bán mấy hiệu này nên không đi thử thực tế được. Em đang muốn mua đôi này anh Vũ xem thử giúp em nhé. Có lẽ em mang size 7 là vừa giống như anh Vũ nói. Cám ơn 2 anh nhiều.

Rockport:

http://www.amazon.com/dp/B00AZX0VQK/...LIR11HOH&psc=1

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Nhan

Giày giữa hai hiệu với nhau em rất khó so sánh theo size chuẩn Mỹ. Size của em 39 không phải gọi là VN đâu mà là size quốc tế ngoài Anh và Mỹ. Trên thế giới có ba loại thì Mỹ, Anh và International cái cuối là theo số lớn như em nói như anh thì mang 41 và nếu dùng Rockport thì anh mang 7.5 hay 72E nếu là UK thì 6.5 còn anh mang Dr anh mới mua thì size 8US hay 7UK lại vừa. Giày nó giãn chút cho nên lúc anh mua Dr nó chật ngang chút bây giờ lại OK.

Theo anh biết KC có thể lấy theo kiểu ý hay nhọn đầu cho nên nó hơi dài ra cho nên anh nghĩ rằng em mua Rockport hay Florsheim size 7US là OK. Nếu em khômg muốn đánh bạc em phải ra tiệm offline em thử hai hiệu cả hai đều có ở Saigon nếu em ở Saigon. Còn không thì em gửi link hai đôi KC và Florsheim hay Rockport cho anh xem anh có thể đoán ra được. 1/2 size OK không sao đâu nếu chật em mua về mang nó sẽ giãn ra chút xíu.
    Được sửa bởi nhan lúc 02:39 PM ngày 13-08-2015

Trang 604 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 104504554594602603604605606614654704 ... Cuối cùngCuối cùng