Trang 138 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 3888128136137138139140148188238638 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1,371 đến 1,380 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Anh codon mà mua nhiều quá dùng không hết là không la em nhe hihi.

Anh lmonline, em đã kiểm tra lại hàng Roberts kỹ lưỡng cho anh chỉ trừ cái điều kiện giảm 10% em chưa xem thử nếu anh rảnh mong anh giúp đọc điều kiện được 10% giảm nhe anh. Theo em nghĩ là OK nếu mua ở trong Mỹ nhưng vì cẩn thận nên em không nói những gì em đã chưa kiểm tra. Sau khi đã thỏa mãn rồi thì em nghĩ ưu tiên một của anh là mua Roberts sau đó hai mới đến cái hồi sáng em nói. Em gửi link lại cho anh xem cái đó anh vào thử em vào vẫn còn ở đó chưa bán nhưng nếu 1 tiếng sau mà ended thì là đã có người mua.

http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...item2a3a0d6886

Em giải thích tại sao Roberts. Cả hai seller em đưa đều uy tín cả mua đều không sao. Nếu anh phải quan trọng phải có box đầy đủ thì anh mua cái 1200 kia. Cả hai giá đều tốt và hấp dẫn. Cái không box cái có box đầy đủ và thêm 50mm 1.8 và nhiều pin.

Tuy nhiên Roberts là thằng uy tín nó bảo hành 6 tháng nghĩa là anh thích giá là mua không cần phải suy nghĩ gì nếu 6 tháng máy hư nó đền cho anh. Điều đó rất yên tâm. Vả lại, giá rẻ nếu chỉ trên 900+ mà anh mua một cái đẹp vậy thì không có gì phải suy nghĩ.

Anh chỉ mua cái 1200 khi nào anh muốn shots phải thấp hơn (cái này vừa thay shutter nên = 0 luôn) nhưng cái Roberts em đoán một vài nghìn thôi. Khi anh đã quyết định rồi thì phải mua sớm để có 10% giảm và phòng người khác mua mất. Hàng 1ds2 đẹp như trên không dễ kiếm đâu. Cái Roberts anh nhìn thấy hình ra sao thì anh nhận sẽ đúng y chang vậy.

Ah em quên trả lời câu hỏi, cái Roberts phải tương đương với Ex+ của Keh hay E+ của Adorama trở lên.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Microsoft Office free trên ios và Android bạn nhanh kẻo hết.

Jomashop sale Victorinox. Bạn nào chưa biết thì đây là hiệu nổi tiếng của Thụy Sĩ có những cái trong link mà sale còn 60+ mình thấy rất đẹp hàng TS mà sale giá này là rất rẻ và rất chất lượng rồi đó chỉ còn vài tiếng nữa là hết sale và họ free shipping ở Mỹ luôn. Đồng hồ này mới ra phải vài trăm mới mua được http://www.jomashop.com/victorinox-d...ter-event.html

Hôm nọ có anh hỏi em đồng hồ size nhỏ 6 kim có cái mà size 40mm là đẹp chỉ 120 thôi rất rẻ nên nhớ là đây là đồng hồ TS.

Kính Rayban gọng thép sale 69 đây là giá rẻ mình biết bạn nếu mua hãy xem feedback seller coi có ai than phiền bán đồ giả không nhưng mình nghĩ top rated seller của ebay rất thành thật. Nhiều chọn lựa http://www.ebay.com/itm/Ray-Ban-Sung...item4855024b16

Amazon lúc 7:30pm hôm nay sale cái Manfrotto này bạn vui lòng vào thử xem rẻ không http://www.amazon.com/gp/product/B00...d_p=1725241842

Amazon sale 11:50pm hôm nay túi Case Logic http://www.amazon.com/gp/product/B00...d_p=1725241842

Bác Nikonian, em không biết bác có nhầm lẫn đâu không nhưng em vừa check Apple Store lẫn CH Play đều không thấy Microsoft Office ạ.
    Theo em nhớ thì Office của Microsoft, không biết trên iOS của Mac có hay không, nhưng trên tablet chạy iOS lẫn Android thì không có.

Quote Được gửi bởi Lamborghini View Post
    Bác Nikonian, em không biết bác có nhầm lẫn đâu không nhưng em vừa check Apple Store lẫn CH Play đều không thấy Microsoft Office ạ.
    Theo em nhớ thì Office của Microsoft, không biết trên iOS của Mac có hay không, nhưng trên tablet chạy iOS lẫn Android thì không có.
    Em không có lầm lẫn anh lý do khi em nói về ios app mà em không đưa link là vì mỗi nước link sẽ khác nhau không giống như Google play. Lúc em viết lần đầu tiên vì em không cần nên em không install vào iphone của em nhưng khi anh nói em đã install được vào máy iphone của em. Đây là link của Android nếu anh vẫn tiếp tục không install cho tablet thì có khả năng là nó không cho tablet. Anh thử bằng smart phone cho em. Nhưng em tin rằng nó cho tablet. Bản ios anh hãy vui lòng đánh Office Mobile và chọn Microsoft Office Mobile app cho em nhe. Nếu anh không thấy thì rất có thể là nó không có ở nước anh đang xem. Bạn nào ở VN vui lòng thử giúp. Em install được.

https://play.google.com/store/apps/d...fice.officehub

Cái F5 này còn rất đẹp ở viền phía sau chỉ bị trắng một chút theo em bạn trả xuống còn 320-328 mua là được vì em biết hàng F5 đẹp không thể nào dưới 300 trên ebay http://www.ebay.com/itm/MINT-NIKON-F...item27e11ea55c

Vậy chắc Apple Store lẫn CH Play VN đều không hỗ trợ rồi, em nhớ cái Google maps em cũng phải chuyển vùng sang US mới cài được cho iPad. Cảm ơn bác Nikonian nhiều.

Em đã gửi email cho seller bán cục pin.
    Nhưng bạn đấy nó là bạn chỉ nói tình trạng viên pin ( bên ngoài ) là rất tốt thôi. Chứ còn tình trạng pin ( mức 2 ) thì bạn không chịu trách nhiệm. Nên là không đổi hàng hoặc discount.
    the description of the battery was good so I did not know the battery life when I sold it. I will not give any discount now because it is a level 2
    D3s + AFs 24 - 70 N + AFs 85 1.4 G N

office cho android trên tablet đều chưa support mà các bác nói gì vậy ?

hum 27, MS mới tung ra bản Word, Excel và PowerPoint cho iPad, bản này khác với bản Office Mobile có sẵn lâu rùi nha.

MS cũng sẽ ra 1 bản tương tự support cho tablet của android trong tương lai gần.

và tất cả đều free, no subscribe.
    1D Mark 3 + 50mm f/1.4 USM

Chiều nay em mới chuyển vùng US và cài Microsoft Office cho iPad, chỉ có free view, còn edit & create phải có Office 365 subscribe giá 100$/năm. Thế nên em lại xóa, chỉ giữ lại OneNote
    Chắc cái bác Nikonian nói là Office Mobile, không hỗ trợ iPad nhỉ?

Quote Được gửi bởi Lamborghini View Post
    Chiều nay em mới chuyển vùng US và cài Microsoft Office cho iPad, chỉ có free view, còn edit & create phải có Office 365 subscribe giá 100$/năm. Thế nên em lại xóa, chỉ giữ lại OneNote
    Chắc cái bác Nikonian nói là Office Mobile, không hỗ trợ iPad nhỉ?
    em cũng vừa tải, xem qua thử thì nếu chỉ view không thì thằng adobe reader vẫn tốt nhất, view được hết mà lại không lo đụng chạm sủa chữa chữ nghĩa, mà lại nhẹ hơn hẳn
    2 cái microsoft này ngốn gần 500MB, chưa tính thêm cái excel
    ghi chú thì em dùng cái evernote hay outline cũng không thua kém one note

Trang 138 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 3888128136137138139140148188238638 ... Cuối cùngCuối cùng