Trang 937 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 437837887927935936937938939947987 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 9,361 đến 9,370 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Tai nghe wireless Beats Powerbeats 3 này là version mới nhất hiện tại, mình chưa có dịp nghe thử vì ở tiệm nó không bao giờ cho nghe tai nghe và cắm vào trong lỗ tai sâu bên trong vì lý do vệ sinh, có lần kia lúc đó mình có cái Bose wireless rồi mình thấy ở tiệm nó bán giá cao hơn này một chút mình thích quá định mua luôn nhưng nghĩ lại mình có quá nhiều tai nghe nên mình thôi không mua chứ mình thích tai nghe này. Nó dùng chip W1 đó google sẽ hiểu không chip nào tốt bằng con chip này hiện tại giá 92 đồng còn box mới và nó chỉ mở ra thôi không seal giá này là tốt. Seller này hay bán mà feedback nó không cao cho nên phải nên mua và kiểm tra hàng khi nhận ở Mỹ thì nên mua thử nhe. Giá thì mình thấy ngon.

Tai nghe Beats thì bass hay hơn nhiều hiệu khác cho dù nó nhỏ, nói chung là mình mà có điều kiên thêm sau này hay lỡ cái của mình hỏng cần mua lại thì mình thấy nó sale mình mua thử dùng. Hiện tại Beats Studio 3 đã ra nhưng ở tiệm chưa có mình chưa thử được mình nghĩ là mình sẽ thử.

https://www.ebay.com/itm/Apple-Beats...9%3A6000002247

Mình có nhiều tai nghe wireless mình không phải khoe (mình không có ý này đâu) nhưng nói chung ai thích công nghệ hay có thói quen mua lúc hai ba cái khác nhau để dùng (cái này hay thấy lắm) không chịu mua một cái đâu mà ý là do vậy nên mình kinh nghiệm nhiều, tại nghe wireless muốn hay phải trên 100 cho nên tai nghe trên mà giá 91 đồng là rất đáng mua và Powerbeats 3 là hay không phải dở đâu nhất là dùng với iphone.

Hai tuần nữa là đến BF nên bạn theo dõi Amazon, BH và Adorama và Keh đi nó sẽ có sale cho bạn online, sale online không bao giờ thật rẻ như offline ngay ở Mỹ cả nhưng theo mình biết là có lúc rẻ. Mình có thấy BH sale hai thẻ CF32 UDMA Lexar mà chỉ 69 đồng mình biết là nó hai bán bộ đôi này lắm bạn nào cần thì chờ hai tuần theo dõi thử nhe bạn không cần phải để ý topic này vì hiện tại có lúc mình bận cực kỳ mình không thể nào lên forum được, bạn để ý nhiều lúc mình không viết được bài nào khác ở forum cả.
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 08:47 AM ngày 17-11-2017
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    mình thích quá định mua luôn nhưng nghĩ lại mình có quá nhiều tai nghe nên mình thôi không mua chứ mình thích tai nghe này.

Mình có nhiều tai nghe wireless mình không phải khoe (mình không có ý này đâu) nhưng nói chung ai thích công nghệ hay có thói quen mua lúc hai ba cái khác nhau để dùng (cái này hay thấy lắm) .
    Có khi lúc nào đó, anh Nikonian2006 mở topic đấu giá thanh lý tai nghe luôn ah, hahaha
    Được sửa bởi nglesangtc lúc 09:21 AM ngày 17-11-2017 Reason: sửa lỗi chính tả
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

Hihi, thường nói chung hàng anh mua rồi cho dù dư ra anh cũng rất ít bán đi lắm nhưng anh thấy anh cũng hay bị cái tật xấu như số anh khác thích audio là mua thì không mua một cái, hay mua hai ba cái nghe thử coi cái nào hay rồi để đó luôn dùng nhưng cái mà anh mang đi dùng ra ngoài đường nhiều nhất là cái Sony 80BS wireless theo anh biết là cái này sx ở VN nhưng cũng may là qua đó tai nghe wireless mà loại tốt thì anh cũng biết nhiều, bạn nào hỏi thì anh biết ngay thôi.

Cái dưới này là chỉ dành cho bạn nào (nhất là ở VN có điều kiện) có thể mua được iphone x. Seller ebay và Amazon trong link mình gửi như nhau nên thích ở đâu mua ở đó. Case iphone x này là case tốt rơi OK mình xem không thấy nó ghi rơi bao cao xuống (như Otterbox hay Griffin ghi rõ rơi 2-3 mét xuống) nhưng mình nghĩ là bạn đứng cầm tay và rơi xuống đất thì khoảng 1m là OK. Cái này là mình đã bị vài lần với máy plus và nhờ case tốt (không phải hiệu này) mình dùng Tech21 thì chưa bao giờ máy bị hỏng lấy lên vô tư dùng.

Ebay bán sale hiện tại 9 đồng free ship Mỹ 3 màu chọn theo mình là giá rẻ so với việc đây là hàng mới sx và chất lượng nó mang lại xem link. Nhưng mình lại mua ở Amazon vì trong link mình gửi nếu bạn mua luôn cái glass protector phía trước hai miếng thì nó giảm cho cái glass kia 30% thì nói chung giá hai cái tính ra 23 đồng là rẻ nên mình mới vừa order luôn. Màu thì tùy bạn chọn cái gold thì hơn 1 đồng là 13 đồng màu khác 12.

Trước đó mình đã xem nhiều case loại tốt dựa trên kinh nghiệm dùng thì mình chọn những hiệu sau Tech21, Belkin, Otterbox, Griffin nhưng tiếc là do phone mới nên hiệu này hiện tại đắt lắm. Wallet case của Apple thì đẹp lắm nhưng không có protection và đắt hơn cả 100 đồng nên thôi.

Lần này mình sẽ dùng thử hiệu này vì nó sẽ bán cả hai trước sau và giá còn rẻ hơn case của mấy thằng kia, chứ mấy hiệu khác nữa nhất là của China thiết kế như Spigen chẳng hạn mình không thích lắm cái phone này rất dễ vỡ cho nên nên mua case tốt hơn. Khi nào hàng này về đến mình dùng thử xong mình sẽ viết cho biết.

Đã xem hết review Amazon và mình thấy là OK mua để thử vì giá vừa phải nhưng khi nhận được thì mới biết rõ. Lưu ý là mình chưa có chua biết nhưng nếu bạn nhận được hộp ghi iphone 8 thì đừng lo lắng. Không phải nó sai đâu mà nó nhanh quá, nó đoán là iphone mới ra tên iphone 8 nên nó ghi iphone 8 chứ case cho camera dọc thì chỉ iphone x mới gắn vô thôi. Có thể stock sau này nó đã sửa lại chữ iphone x ở hộp cho đúng rồi. Cái này mình không mua cho mình, cho gấu vì gấu thích dùng iphone mới ra để chụp hình cho con cái gì gấu bỏ ra thì mình dùng lại cái cũ.

Xin lỗi nhiều bạn ở VN các bạn không kham nổi iphone x và xem post. Các bạn sống ở nước ngoài mà nó bán kiểu theo plan thì giá mỗi tháng trả hoàn toàn rẻ không hề lấy lời đồng nào cả đâu cho nên nó rất dễ dàng để mua, tất nhiên là có một số bạn muốn ngay thì họ bỏ tiền ra luôn mua luôn của Apple store thì họ có ngay lúc mới ra mình thì chờ plan nên lấy trễ sau đó vài tuần.

Cái phone này nó hot lắm ở nước ngoài có loại Silver có lúc bạn có tiền muốn mua cũng không có mà mua đâu, ra bao nhiêu là bán sạch sẽ bao nhiêu, cứ ngồi đó lo cãi nhau faceid, trong khi số người họ chờ mua mà không có hàng để mua hiện tại, phải vài tuần nữa mới có hàng nhiều hơn.

https://www.amazon.com/Caseology-Sky...ct_top?ie=UTF8

https://www.ebay.com/itm/For-Apple-i...02282#shpCntId

Mình quên nói thêm cho ai dùng iphone mới mà sạc không dây, mình chưa thử nên chưa rõ vì không có mua Otterbox hay Griffin nhưng mình nghĩ là nếu bạn mua case mà nó dầy quá như hai hiệu mình nói (bảo vệ tốt) thì coi chừng không sạc wireless được với sạc QI. Mình mới mua sạc này để gấu dùng cho tiện thì clear case là nó sạc xuyên qua luôn để mình lấy case link ở trên về thử xem sao rồi mình sẽ cho bạn biết theo review nói thì nó clear case nên sạc QI sẽ OK. Cái sạc QI mình mua cũng rẻ chỉ có hiệu Belkin là đắt tiền vì nó có sạc nhanh mình thì không dùng sạc nhanh vì nó hay làm tổn thọ pin lắm không cần mà lại đắt. Sạc Belkin mình xem cũng phải hơn 50.

Ah mình bổ sung thêm cái glass protector cùng hiệu ebay nó bán cũng rẻ trong link nên bạn nào cần thì mua ebay luôn cả hai đi bạn sẽ rẻ hơn mua ở Amazon trong link mình gửi do bạn sẽ không bị thuế Mỹ ở ebay mình nghĩ vậy bạn phải check out ra sẽ rõ.

https://www.ebay.com/itm/Apple-iPhon...item41cf7d5787
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 09:56 AM ngày 17-11-2017

Quote Được gửi bởi nd_hung View Post
    @ Ngọc hương: Biến áp xài được giá cũng tương đương bộ đèn. Nhiệt tình + gì đó... là ông đó
    Quote Được gửi bởi jump View Post
    Vote cho bạn ..............
    - ổn áp 2nd chỉ 300k đến 400k thôi bạn ! muốn mua mấy cái qua mình bán cho
    - mình đang nói ổn áp chứ kg phải biến áp nhe ..nhìn cho rõ trước khi phát biểu !

Quote Được gửi bởi ngọc_hương View Post
    - ổn áp 2nd chỉ 300k đến 400k thôi bạn ! muốn mua mấy cái qua mình bán cho
    - mình đang nói ổn áp chứ kg phải biến áp nhe ..nhìn cho rõ trước khi phát biểu !
    Ở đây người xem cần kinh nghiệm của người thật sự có mua hàng ở các trang web nước ngoài, anh Nikonian2006 thì có quá nhiều kinh nghiệm và ai cũng cám ơn sự chia sẻ của anh ấy. Bác up các món mà bác mua cho anh em mở mang tầm mắt. Em thì em ignore bác lâu lắm rồi vì các chia sẻ nhảm nhí của bác trong topic của anh Nikonnian2006. Em đoán bác sẽ trả lời post trước nên thoát ra xem thôi. Bác trên nói nhiệt tình + ... theo em là chính xác.
    Bác không phải trả lời post này vì em ignore nên sẽ không xem được. Chúc bác vui

@ngọc_hương

Về mấy đồ điện này chắc bác nhầm to rồi. Em có chơi qua audio nên hay chú ý mấy món thiết bị nắn dòng, lọc điện.
    - Để chuyển điện phải dùng biến áp
    - Để ổn định dòng điện dùng ổn áp
    - Để tạo ra nguồn điện mới cách ly với nguồn điện hiện tại dùng biến áp cách ly

Còn về chia sẻ mua hàng của bác đúng là làm rối topic này thật.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua
    Em giới thiệu hàng tốt(?) giá khủng để xem..Nhưng đừng mua nha!
    https://www.ebay.com/itm/Carl-Zeiss-...4AAOSwhlZYtsyh
    Tiền không thể mua được Hạnh Phúc. Phải cần thêm Vàng, Chứng khoán & Bất động sản!

Quá đúng, vão topic nhìn thấy NH là không muốn ........

Quote Được gửi bởi jump View Post
    Ở đây người xem cần kinh nghiệm của người thật sự có mua hàng ở các trang web nước ngoài, anh Nikonian2006 thì có quá nhiều kinh nghiệm và ai cũng cám ơn sự chia sẻ của anh ấy. Bác up các món mà bác mua cho anh em mở mang tầm mắt. Em thì em ignore bác lâu lắm rồi vì các chia sẻ nhảm nhí của bác trong topic của anh Nikonnian2006. Em đoán bác sẽ trả lời post trước nên thoát ra xem thôi. Bác trên nói nhiệt tình + ... theo em là chính xác.
    Bác không phải trả lời post này vì em ignore nên sẽ không xem được. Chúc bác vui
    Cám ơn bác đã nhắc là forum này có ignore list hehe

Trang 937 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 437837887927935936937938939947987 ... Cuối cùngCuối cùng