Trang 494 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 394444484492493494495496504544594994 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 4,931 đến 4,940 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Em nhoi

1. Anh viết tiếp cho em những gì chưa kịp ngày hôm qua.

2. Nếu em theo dõi topic này thường xuyên, em sẽ thấy anh rất ít khi nào upload link bán ipad từ non professional seller từ ebay bởi vì anh không cảm thấy tự tin với những link đó và bởi vì có một số professional seller từ đầu anh giới thiệu bạn hàng đã cũ các bạn mua về không hài lòng. Cho nên nếu em muốn mua hàng cũ ebay OK nhưng bản thân em phải biết đọc feedback của seller và chỉ chọn ai nhiều và 100%.

3. Ngoài chuyện chọn mua hàng cũ mà tin tưởng tuyệt đối là amazon warehouse, em có thể lên fredmiranda bán hàng hi tech cũ ở trong link http://www.fredmiranda.com/forum/board/11 ở đây về giá sẽ rẻ hơn ebay và phải đọc bài viết của anh về cách mua ở fred trước khi mua. Phải nhớ là đa số ở đây họ đều có kinh nghiệm dùng paypal thanh toán cho nên nếu không có verified paypal ở US thì hầu như là họ không bán cho đâu, đừng lãng phí thời gian đi pm họ nhất là vừa mới đăng ký nick không hề có lịch sử mua bán trên fred, rồi họ không trả lời thì tự hỏi tại sao họ lại không trả lời.

4. Anh vẫn khuyên là nếu mua về VN thì phải nên mua hàng cũ Amazon là lựa chọn số một cho dù có đắt chút đi nữa.

Amazon đang sale tai nghe Klipsch giá 37 sẽ sớm hết và không còn thấy giá đó là hết http://www.amazon.com/gp/product/B00...d_p=2064246742

[QUOTE=Nikonian2006;3364911]Với đồng hồ auto sau này khi bạn ở chế độ chỉnh giờ kim giây sẽ đứng không thể nào chỉnh kim giây (gọi là hacking second hand) đồng hồ cũ không có kim vẫn chạy. Mình chưa bao giờ nghe hai việc là quá trễ 15 phút (không biết mỗi ngày hay dựa trên cơ sở nào) hoặc kim giây chạy ngược. Mình đoán là đồng hồ này lâu quá không bảo dưỡng hoặc có ai đó đã mở bậy ra làm hỏng máy. Bạn phải đem ra tiệm chuyên môn sửa. Bạn cũng nên nói thêm đồng hồ hiệu gì và lịch sử như thế nào. Nếu đồng hồ không phải đắt tiền thì không nên sửa nên lên amazon mua auto khoảng 150 - 200 là có hiệu Nhật rất tốt rồi hôm nọ mình thấy có bán Seiko diver auto mà cũng 179. Đồng hồ TS hiệu tốt cho dù không bảo dưỡng đi nữa dùng lâu cũng không thể nào trễ 15 phút một ngày.

Chào bác Nikonian2006, đồng hồ automatic của e rẻ thôi loại seiko 5, khi e vặn kim chỉnh giờ thì kim giây vẫn chạy bình thường nếu vặn thuận chiều kim, kim giây chạy ngược lại nếu e vặn ngược chiều kim, và nhanh 15min là e so với giờ đúng. E đang không đeo nửa chờ nó hết năng lượng rồi thử chỉnh giờ lại. Cảm ơn anh rất nhiều.

Để mình nói lại chuyện mua hàng cũ online. Các bạn ở VN các bạn đã có hai sự khó khăn khi mua là mang đi quá xa không trả lại được và không có điều kiện kiểm tra hàng trước khi mua về VN cho nên các bạn cần phải kiếm nơi bán hàng cũ mà phải thật tin tưởng không có bất cứ sai sót nào hoặc nếu thỉnh thoảng có thì họ vẫn phục vụ cho các bạn cực tốt cho dù bạn ở VN thì cho dù giá nó chỉ cao hơn một chút bạn phải mua hàng cũ ở Amazon hay Keh so với đi kiếm hàng cũ rẻ hơn trên ebay. Khi bạn mua hàng cũ, bạn sẽ gặp phải rủi ro không phải lúc nào cũng gặp mà sẽ có thể gặp mà đôi khi cả thằng seller vì nó có quá nhiều hàng nó cũng không biết được. Lúc đó, bạn phải cần đến sự phục vụ như Amazon hay Keh thì bạn mới hoàn toàn yên tâm khi mua. Ở cả hai thằng này, bạn mua hàng cũ không cần phải lo lắng, không cần thiết phải bỏ thời gian ra đi kiểm tra hàng cũ trước khi mua. So với chuyện vừa đi mua cho dù có kiểm tra rồi về nhà lại vẫn tiếp tục lo lắng sợ bị luộc hàng, nhất là mua ở người lạ ở VN không hề có uy tín khi bán hàng cũ rao online.

12am Amazon sale Seiko tự động giá hiện tại 67 đồng cái này là giá sẽ cực rẻ với loại đồng hồ cho nên bạn phải vào đúng giờ không trễ một giây nếu muốn mua và phải nhớ là có thể dân prime account nó vào trước nó mua hết http://www.amazon.com/gp/product/B00...d_p=2072380842, nếu ai ít tiền muốn đeo đồng hồ tin tưởng chục năm thì đây là cái phải suy nghĩ.

1d2n còn rất đẹp 12K giá chào 400 mìmh đề nghị là bạn đọc FB seller nếu thấy đã có lịch sử bán hàng rồi bạn nên mua không nên bid vì giá này là rất rẻ với tình trạng bạn chậm là người khác sẽ mua hàng này bây giờ không dễ kiếm đẹp đâu http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...item46383a631b

1d3 như mới hàng hiếm vào thời điểm hiện tại xem hình và mô tả chào 1050 bạn nên bid cái này http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...item41943b3f62

Amazon giảm giá giày bạn vào tự chọn hiệu http://www.amazon.com/gp/search/othe...qid=1428805978

anh Nikon có thể tư vấn bộ suit (vest + pant) cho em được k? bộ nào đẹp mà rẻ và nhất là không cần phải ủi.
    1D Mark 3 + 50mm f/1.4 USM

mình chưa mua qua ebay bao giờ, thanh toán bằng visa hay gì vậy bạn

Em đang tìm con 5D2 like new. Bác chủ thớt tìm giúp em với ạ. Em tìm ở VN đỏ mắt mà chưa thấy chỗ nào yên tâm hết. Có 1 chỗ thì xa quá. Em tận Nha Trang lận :(

Bạn hỏi cách mua hàng trên ebay, hãy vào trang 1 topic đọc hướng dẫn cách mua xách tay về VN. Còn thắc mắc gì thì cho mình biết, bạn không nên mua ship trực tiếp về VN sẽ bị rủi ro cao mất hàng và ship rất lâu mới đến ở đầu vào trong VN.

tien113, em hãy vào trong đây Amazon đang sale suit và em tự chọn hiệu, anh không biết nhiều anh đề nghị CK, DKNY, Geoffrey, Ben Sherman, Kenneth Cole, Tommy H. Những hiệu khác anh không biết. Anh đã xem anh thấy đa số hàng nó không làm ở Mỹ hoặc UK mà ở China hay India hay Indonesia cho nên giá mới rẻ như trong link chứ hàng hiệu đã nêu trên phải hơn 500 gần 1000 mới có hàng làm tại nước lớn. Anh đã từng mặc Van Heussen của Indonesia làm anh thấy OK cho nên anh tin rằng mấy hiệu này nó may ở nước nhỏ như China sẽ OK ví nó kiểm tra chất lượng và phù hợp với giá rẻ em muốn. Em nên vào chọn loại mà có feedback nhiều để xem họ nói sao rồi hãy mua. Suit phải giặt dry clean ở dịch vụ nó ủi luôn em không phải ủi ở nhà http://www.amazon.com/gp/search/othe...qid=1428880151

Bạn hỏi 5d2, mình thấy có rất nhiều seller bán ở Mỹ giá 1200 trở lại cho rằng máy chụp 10-20K nhưng mình không tin họ vì không có cách nào mua online mà biết được nó dùng video nhiều hay ít cho nên mình không đưa link. Mình đề nghị:

Nếu muốn tin tưởng tuyệt đối phải vào ngay hôm nay khi Keh còn sale 10% mua EX+ của nó sale còn 1300 không box (Keh quăng box nó không để lại) đây là hàng mới tin tưởng tuyệt đối mua không cần lo lắng.

Nếu không thích vào trang 1 topic này hỏi xách tay mang từ Nhật về cái máy này mình tin tưởng seller ở Nhật bán chuyên nghiệp ebay hơn là seller ở Mỹ vì sự thành thật của người Nhật giá 1350 tình trạng xem hình http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-5D...item27fce56a33

Mình đề nghị là không nên đi lung tung trên ebay xem seller bán ghi là ít shot bởi vì không bao giờ bạn biết nó có dùng nhiều video hay không trừ phi bạn có kinh nghiệm kiểm tra ngay tại Mỹ và trả hàng lại cho nó phi shipping bạn phải chịu rõ ràng là bạn không có cơ hội này cho nên muốn hàng tin tưởng tuyệt đối mua không cần suy nghĩ mà phải như mới, mua về đến VN có vấn đề nó cho đem ra LBM sửa nó trả tiền, là phải làm theo lời mình nói và phải chấp nhận mua giá cao một chút. Thà mua giá cao được bảo hành phục vụ tận tâm hơn là đi kiếm hàng rẻ bậy bạ trên ebay là coi chừng rủi ro. Adorama không còn hàng đẹp. BH không còn hàng cũ đẹp. Chỉ còn Keh và phải mua hôm nay vài giờ nữa nó sẽ hết sale ngay giá sẽ 1400+.

7D chụp 5000 tấm seller tốt + grip for hiệu Power 2000 xem hình giá 575 mình không biết việc quay video thế nào phải hỏi seller, seller này FB tốt mình tin rằng sẽ thành thật hỏi trước khi mua http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-7D...item19fe93f360

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Bạn hỏi cách mua hàng trên ebay, hãy vào trang 1 topic đọc hướng dẫn cách mua xách tay về VN. Còn thắc mắc gì thì cho mình biết, bạn không nên mua ship trực tiếp về VN sẽ bị rủi ro cao mất hàng và ship rất lâu mới đến ở đầu vào trong VN.

tien113, em hãy vào trong đây Amazon đang sale suit và em tự chọn hiệu, anh không biết nhiều anh đề nghị CK, DKNY, Geoffrey, Ben Sherman, Kenneth Cole, Tommy H. Những hiệu khác anh không biết. Anh đã xem anh thấy đa số hàng nó không làm ở Mỹ hoặc UK mà ở China hay India hay Indonesia cho nên giá mới rẻ như trong link chứ hàng hiệu đã nêu trên phải hơn 500 gần 1000 mới có hàng làm tại nước lớn. Anh đã từng mặc Van Heussen của Indonesia làm anh thấy OK cho nên anh tin rằng mấy hiệu này nó may ở nước nhỏ như China sẽ OK ví nó kiểm tra chất lượng và phù hợp với giá rẻ em muốn. Em nên vào chọn loại mà có feedback nhiều để xem họ nói sao rồi hãy mua. Suit phải giặt dry clean ở dịch vụ nó ủi luôn em không phải ủi ở nhà http://www.amazon.com/gp/search/othe...qid=1428880151

Bạn hỏi 5d2, mình thấy có rất nhiều seller bán ở Mỹ giá 1200 trở lại cho rằng máy chụp 10-20K nhưng mình không tin họ vì không có cách nào mua online mà biết được nó dùng video nhiều hay ít cho nên mình không đưa link. Mình đề nghị:

Nếu muốn tin tưởng tuyệt đối phải vào ngay hôm nay khi Keh còn sale 10% mua EX+ của nó sale còn 1300 không box (Keh quăng box nó không để lại) đây là hàng mới tin tưởng tuyệt đối mua không cần lo lắng.

Nếu không thích vào trang 1 topic này hỏi xách tay mang từ Nhật về cái máy này mình tin tưởng seller ở Nhật bán chuyên nghiệp ebay hơn là seller ở Mỹ vì sự thành thật của người Nhật giá 1350 tình trạng xem hình http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-5D...item27fce56a33

Mình đề nghị là không nên đi lung tung trên ebay xem seller bán ghi là ít shot bởi vì không bao giờ bạn biết nó có dùng nhiều video hay không trừ phi bạn có kinh nghiệm kiểm tra ngay tại Mỹ và trả hàng lại cho nó phi shipping bạn phải chịu rõ ràng là bạn không có cơ hội này cho nên muốn hàng tin tưởng tuyệt đối mua không cần suy nghĩ mà phải như mới, mua về đến VN có vấn đề nó cho đem ra LBM sửa nó trả tiền, là phải làm theo lời mình nói và phải chấp nhận mua giá cao một chút. Thà mua giá cao được bảo hành phục vụ tận tâm hơn là đi kiếm hàng rẻ bậy bạ trên ebay là coi chừng rủi ro. Adorama không còn hàng đẹp. BH không còn hàng cũ đẹp. Chỉ còn Keh và phải mua hôm nay vài giờ nữa nó sẽ hết sale ngay giá sẽ 1400+.
    Cảm ơn bác rất nhiều. Em sẽ nghiên cứu ạ

Trang 494 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 394444484492493494495496504544594994 ... Cuối cùngCuối cùng