Trang 969 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 469869919959967968969970971979 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 9,681 đến 9,690 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Quote Được gửi bởi VPT View Post
    hi bác Nikonian2006 . Cái wireless chager đó rẻ thật nhưng em thấy hơi bất tiện vì cái điện thoại phải để nằm ngang chứ không dựng đứng được.
    bác tham khảo
    https://www.amazon.com/gp/product/B0...?ie=UTF8&psc=1
    American Dream!

Quote Được gửi bởi piratevn View Post
    Mình đã mua và đang sử dụng con này, nằm ngang nằm thẳng gì cũng được hết nhe!

Các huynh ở trên đang thảo luận về Anker sạc em đã gửi và link của các anh với cái dựng đứng lên, em đã đọc specs của cả hai loại ở trang chính của Anker. Ở mỗi loại các anh sẽ có hay và dở khác nhau cho nên tùy mỗi người muốn mua cái nào như sau.

Ở cái em gửi nó không có stand cho đứng nhưng nó có khả năng sạc đến 10W nghĩa là nhanh gấp đôi cái các anh đưa chỉ sạc tối đa được 5W. Cái các anh đưa cũng là sạc nhanh nhưng chỉ nhanh hơn thường khoảng 5% gì đó thôi.

Nếu như anh muốn 10W, muốn phải rẻ chỉ 20 thay vì 40, vả phải đứng thì các anh chỉ cần lấy một vật nặng hình tam giác để ngay phía sau thì nó sẽ đứng lên thôi. Theo em nghĩ ai cần đứng chỉ là có thể các anh vừa sạc lại vừa cần phải dùng máy hay nhìn vào màn hình thì mới cần nó dựng lên, ở nhà em dùng loại nằm và em để tối ngủ qua đêm sáng lấy ra thôi vì pin của nó khá lâu một ngày chỉ cần sạc một lần hay ít hơn.

Nếu các anh muốn sạc nhanh 10W mà lại phải dựng lên thì giá của nó không sale và khoảng 40 đồng.

Hôm nay em chỉ có cái 1ds2 này giá khoảng 550 còn rất đẹp hiện tại không phải dễ dàng gì kiếm ra nhất là ở VN mà gặp thế này rất có thể là bị luộc lại cho đẹp

https://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1...LH_BIN=1&rt=nc
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Anh VPT, thật là bất ngờ khi thấy anh quay trở lại forum sau một thời gian dài em không hề thấy bài viết của anh. Cám ơn anh đã cheers và quay trở lại đây vào thời điẻm mà forum chỉ còn thành viên gắn bó lâu năm do sự tấn công của mạng xã hội.

Các bạn nào vào sau và chưa biết, kỷ niệm em nhớ nhất về anh VPT là vào khoảng 2006-7 gì đó lúc đó em mới vào forum hoàn toàn không có khả năng chụp hình gì cả (chưa nói đến chụp thể thao) thì thấy anh VPT chụp macro quá đẹp cứ suy nghĩ hoài không biết bao giờ mình mới được như anh ấy. Vào tg đó anh VPT là một trong ít anh đẹp macro đẹp nhất forum.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Anh VPT, thật là bất ngờ khi thấy anh quay trở lại forum sau một thời gian dài em không hề thấy bài viết của anh. Cám ơn anh đã cheers và quay trở lại đây vào thời điẻm mà forum chỉ còn thành viên gắn bó lâu năm do sự tấn công của mạng xã hội.
    Chào anh, em cũng không chụp hình 1 thời gian dài. Sao khi dời nhà, vấn đề di chuyển đi làm xa quá thành ra không còn thời gian chụp choẹt gì hết. Dần quên luôn cho đến 1 ngày bước chân vào Nikon House ở Ginza, Tokyo thì đam mê từ nhỏ lại nội dậy và quyết tâm mổi tuần phải vác máy đi vòng bắn vài phát. Không bao giờ quên Vnphoto và các anh, chỉ là do thời gian eo hẹp quá. I'm back
    Nikon ... Nikkor ... Nikkor ...

BHphoto sale trong 24h Vello Wireless Trigger - cho nhiều máy ảnh giá = You Pay $27.95

- khi mua chọn loại máy ảnh mình xài

- được free ship và miễn TAX khi ship về cali - usa

https://www.bhphotovideo.com/c/produ..._wireless.html

Bửa giờ muốn mua giày, coi trên amazon mới nhận ra là họ sale nhiều khi rất khủng, em vừa mua đôi clarks, giá thường 110, giảm còn 30, tưởng hàng dỏm :d.
    Các bác có nhu cầu thì cứ canh trên đó, chứ nó cũng thất thường, sale theo size, nên ko đưa link làm gì. Ví dụ size 9 có $30 mà size 10 thì $100.

BHphoto sale trong 48h balo Manfrotto - giá = You Pay $39.95

- bạn nào có nhu cầu thì vào nghiên cứu thêm nhe

https://www.bhphotovideo.com/c/produ...Agile_VII.html

Sorry mình chỉ có một link cho bạn.

Có rất nhiều bluetooth trên thị trường cho mobile nhưng không phải cái nào cũng tốt, bạn phải nên mua theo hiệu khi nó rẻ như Jabra hay Planstronics để dùng.

Trong link là một cái Jabra tốt vả rất rẻ chỉ 13 đồng là loại bạn nên mua, theo mình thấy là nó còn cho nghe cả nhạc phát ra từ mobile nếu bạn không quan tâm nhiều chất lượng nghe phải xuất sắc, nghe như headphone theo mobile là cái này sẽ hay hơn mình nghĩ vậy. Mình không còn dùng loại này vì mình dùng heaphone wireless loại lớn không nhưng trước đây mình dùng bluetooth Jabra / Planstronics mình rất thích không mua hiệu khác. Giá 13 là rẻ lắm.

https://www.ebay.com/itm/Jabra-Sport...374%3AFeatured

Quote Được gửi bởi Accord 2000 View Post
    Bửa giờ muốn mua giày, coi trên amazon mới nhận ra là họ sale nhiều khi rất khủng, em vừa mua đôi clarks, giá thường 110, giảm còn 30, tưởng hàng dỏm :d.
    Các bác có nhu cầu thì cứ canh trên đó, chứ nó cũng thất thường, sale theo size, nên ko đưa link làm gì. Ví dụ size 9 có $30 mà size 10 thì $100.
    Miễn là ít nhất phải mua hàng Amazon bán hay tệ nhất là nó phục vụ ship thì cần trả lại ngay (và phải có khả năng trả lại tại Mỹ) thì không thể nào không mua. Giày Clarks nhất là cho học sinh rất đắt tiền khi không sale và cực tốt. Không nên mua seller ngoài cả bán cả ship vì khả năng có hàng giả mất công phải trả lại.

Trang 969 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 469869919959967968969970971979 ... Cuối cùngCuối cùng