Trang 701 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 201601651691699700701702703711751801 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 7,001 đến 7,010 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Ổ cứng SSD Crucial BX100 500GB SATA 2.5 Inch = 120$ cho bác nào cần dung lượng lớn. Còn 1 tiếng tính từ bây giờ.
    http://www.amazon.com/gp/product/B00..._i=13431004011

Thank anh ! Giá em nói là body new full box luôn nhưng là nguồn hàng xách tay nước ngoài về được shop bảo hành 12 tháng . Còn hàng chính hãng Canon VN mắc hơn khoảng 100$ bảo hành 24 tháng . Nếu mua 2nd em nghĩ mua ở SG để được shop bảo hành cho an tâm .
    YH! Luan

Quote Được gửi bởi nagayashi View Post
    Amazon đang sale off 50% toàn bộ đồng hồ timex ship and sold by amazon.
    Code: TIMEXGIFT
    Em vừa làm khoảng chục cái về làm quà hehe.
    Timex là hiệu đồng hồ thời trang của mỹ, giá chấp nhận dc chứ ko ngất ngưỡng như mấy bác thị sĩ
    Hic em có lựa được mấy cái thích nhưng toàn là: This item ships to Ho Chi Minh, Vietnam. Bác có cách nào ship về không vậy?

Quote Được gửi bởi MayHaBuoi View Post
    Hic em có lựa được mấy cái thích nhưng toàn là: This item ships to Ho Chi Minh, Vietnam. Bác có cách nào ship về không vậy?
    Nhờ thương gia đó bác. Nhưng phí ship nhieu khi còn cao hơn giá cua cai dong hồ hehe. Còn ko bác nhờ bạn bè ng thân xách về.

BF rồi. Ae đi chen lấn mua hàng hay sao mà ko ai post link hết vậy hehe.

Hot deal, nexus 6 còn 199.9$ nè các bác.
    http://www.amazon.com/gp/aw/d/B00R19...QJRQTMH4ES3Q0A

Ashford đang free shipping all US orders. Đặc biệt là free shipping international orders trên $99. Các bác nên cân nhắc.

Quote Được gửi bởi Ba Messi View Post
    http://www.amazon.com/gp/product/B00...=ATVPDKIKX0DER em đang kiếm cái balo để đi du lịch dung tích tầm 40-50lit có nhiều mẫu nó không để dung tích bao nhiêu lít chỉ để kích thước dài-rộng-cao nên không biết mình tự tính ra có chính xác không, quota tầm 50$ đổ lại, không biết hiệu này có Ok không các anh, em đang kiếm trong group giảm 30% của amazon, balo thì em mù tịt chẳng biết hiệu nào bình dân mà tương đối tốt. Nếu các anh biết thì tư vấn dùm em. Cảm ơn các bác
    Hôm trước em có link 1 cái High Siera 30L khá đẹp màu xanh lá, chỉ có 30$ em đã mua (hình như có anh nodoor cũng mua thì phải), hôm kia em mới mua thêm cái bác đưa link giá 30$ luôn vì em thấy cái này nó cũng to (hôm nay nó lên 33$). Em lưu ý các bác là đôi khi AMZ nó sale BF chưa chắc đã rẻ hơn ngày thường, kinh nghiệm 2-3 năm săn hàng cho thấy, tùy nhu cầu các bác liệu cơm gắp mắm nha, trong năm đôi khi có kèo thơm thiệt thơm hơn.
    Ví dụ: mấy thẻ SD hay CF amz sale thấy mấy bác mua quá trời vì lý do BF, thực ra ngày thường trên BHphoto hay adorama nó cũng hay giảm giá lắm mà thời gian sale nó lâu hơn nữa, free tax US nữa.
    Có 1 mẹo em thấy hơi đúng là amz nó sale mà thằng bán là thằng woot (cty con của amz) bán thì nó rẻ thực sự, chỉ hàng điện tử thôi nghen, hàng quần áo ko thấy thằng này bán.

Em cần mua 1 Len trên Keh, có anh xách tay nào giúp em được ko ạ . em có pm rồi mà chưa thấy trả lời.

Quote Được gửi bởi sonkimlam View Post
    Em cần mua 1 Len trên Keh, có anh xách tay nào giúp em được ko ạ . em có pm rồi mà chưa thấy trả lời.
    Em đây mối ruột, gửi link+điện thoại còn lỡ mất cái 200mmF2 sales 30% của Keh hôm trước.

Xem lại email thì không phải 200mmF2 mà là 300mmF2.8VR.

Không sao, cơ hội còn nhiều.
    Được sửa bởi blurrist lúc 01:28 AM ngày 28-11-2015 Reason: sửa thông tin
    Ô Mai Gát

Mình giải thích thêm một số vấn đề các bạn khác chưa hiểu về BF và các bạn đã viết bài ở trên.

1. BF truyền thống của nó ở Mỹ là chỉ bán offline nghĩa là bạn phải xếp hàng đi ra tiệm offline mua và giá của nó sale cực rẻ trong khi hàng có hạn (không phải vô hạn ai muốn cũng có) cho nên mới dẫn đến tình trạng một số ít người thuộc thành phần lao động ở Mỹ không ý thức được giá trị của xã hội văn minh nên mới tranh giành với nhau như chợ cá. Xã hội Mỹ là xã hội đa chủng tộc và đầy đủ giàu nghèo cho nên mới sinh ra việc như vậy. Và cho dù vậy, vẫn ít xảy ra. Chứ xã hội thuần Tây hơn và nói chung mọi người ai cũng có cuộc sống đầy đủ chênh lệch giàu nghèo cực nhỏ như xã hội Úc theo hệ anh thì Boxing Day vẫn có sale như BF (cho dù không giảm giá quá nhiều như vậy) mà không có trường hợp giành giật.

2. Vì BF là offline cho nên bạn không thể nào mong chờ BF cửa hàng online bán online mà phải sale thấp hơn các đợt khác trong năm. Online là ăn ké của offline BF chứ không phải là truyền thống. Vả lại online bán ra nước ngoài Mỹ rất nhiều cho nên online sẽ không bao giờ có sale khủng như BF offline vì BF là phải dành lợi ích cho dân ở Mỹ.

3. Nếu bạn muốn biết giá sale Amazon bạn phải theo dõi biểu đồ ở Camel website đã quote.

4. Cho dù có những điểm như trên, BF online ở Mỹ vẫn có lợi là hàng hóa cho sale rất nhiều và đa dạng mà bình thường bạn không thể nào mua giá sale như vậy. Mình ví dụ nhân dịp này mình mua đĩa bluray gốc mà giá 7-8 đồng là giá cực rẻ.

Về việc nâng giá lên rồi sale

5. Mình nói lại việc này. Mình đọc tin mình thấy ở VN là nâng giá trước rồi sale. Đây là một sự lừa dối. Chính vì có bạn sống ở xã hội đó bạn bị người khác làm cho mất niềm tin cho nên bạn nghĩ rằng ở Mỹ hay các nước phát triển khác các cửa hàng lớn họ cũng làm tương tự. Chuyện đó là không có. Nếu họ có tăng giá trước đó, là tăng thật sự nghĩa là sau khi BF hết giá cũng sẽ tăng thật như vậy.

6. Bạn hãy nghĩ logic thế này, ví dụ cụ thể hôm qua mình quote BH bán ổ 2tb giá 65. Hôm nay Ado làm theo sale giá 65 xem link đây http://www.ebay.com/itm/WD-My-Passpo...item5b1cb449f5.

7. Vì xã hội Mỹ môi trường làm ăn tốt, cạnh tranh lành mạnh cho nên giả sử bạn tăng giá lên và sale ví dụ cái trên 2tb bạn sale giả còn 75 BH bán. Người Mỹ họ có sự chọn lựa rất nhiều, Ado bán 65 thì bệnh gì họ phải mua BH (sale giả).

8. Chính vì sự cạnh tranh giá và sự phục vụ quyết liệt cho nên nếu bạn sale giả người đi mua họ sẽ biết và họ sẽ tẩy chay bạn. Còn nếu bạn ở nơi mà ai cũng sale giả không ai có thật, bạn không có sự lựa chọn, cho nên là cửa hàng bạn mới nghĩ là bạn lừa người khác được bằng sale giả.

9. Mình nói ra là để cho bạn nào đã quen sự lừa dối sale giả ở VN và chưa bao giờ biết mua hàng online ở Mỹ là ở đây không có giả tạo, không có lừa dối người mua trắng trợn như vậy. Vì họ sẽ không thể nào là CH lớn với cách làm ăn gian dối như vậy ở Mỹ.

Trang 701 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 201601651691699700701702703711751801 ... Cuối cùngCuối cùng