Trang 912 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 412812862902910911912913914922962 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 9,111 đến 9,120 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Quote Được gửi bởi thuquynh View Post
    Dạ, Walmart chặn IP VN ạ, phải dung IP ảo mới vào được ạ
    Mình mua thử rồi, dùng IP ảo nhưng thẻ Việt Nam nên nó kg chịu kể cả trên ebay, chắc chỉ còn cách dùng gift card thôi ah, mà ở Việt Nam mua gift card khỏ quá

Quote Được gửi bởi thuquynh View Post
    Anh Nikonian2006 cho em hỏi thêm về mua hàng trên Walmart với ạ.
    Em thấy có một số trang bán hàng online nhận mua trên Walmart với tỷ giá có 20$. Nếu mà như thế thì rẻ hơn rất nhiều ạ. Họ bảo mua bằng Gift Card của Walmart. Mình có thể tự mua Gift Card được không ạ? Em cám ơn Anh ạ.
    Sorry là lâu lắm anh busy không vào topic. Khi anh busy thì anh không login vào cho nên chỉ cần check login của anh là biết lần cuối anh vào là khi nào và luôn luôn khi nào vào anh đều vào topic này trước. Anh nghĩ là em không nên mua ở những online site đó, nếu em không ngại em gửi link một ví dụ trang online đó cho anh xem nếu không thì pm riêng cho anh rồi anh xem anh trả lời trong topic cho mọi người biết không release link ra. Theo anh nghĩ nếu họ có gì gian dối thì không nên tạo điều kiện cho họ phát triển, em làm như vậy chỉ làm cho site ở Mỹ block thêm ở VN về lâu dài.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Hôm nay có tạm hai link.

Cái bluetooth Jabra này là một trong những cái tốt trong giá tiền mình đã dùng nhiều của Jabra và Plantronics lắm rồi nó rất tốt nếu chỉ dùng để nghe dt và rất tiện lợi. Thông thường giá 20-30 thì chỉ là tốt thôi chứ muốn hoàn hảo phải mua 100 http://www.ebay.com/itm/Jabra-Eclips...9%3A6000001734

Cái kính này ghi rõ hàng ở Nhật chỉ 65 đồng nếu mua phải bảo đảm là làm ở Nhật khi nhận về http://www.ebay.com/itm/Salvatore-Fe...9%3A6000000567

Mình cám ơn các bạn trong lần trước đã hỏi thăm mình về chuyện công ty. Hiện tại mình vẫn chưa trở lại bình thường nhưng đã rảnh hơn thì mình vào topic và mình vẫn chưa trở lại topic mỗi ngày được. Khi nào mình rảnh mình sẽ lên. Và bất cứ lúc nào mình vào thì sẽ vào tpioc này trước nếu không thấy bài là chắc chắn mình không vào được.

Về câu hỏi thiệt hại và nguyên nhân, mình chỉ nói cho bạn biết đơn giản như sau. Ví dụ, trong nhiều năm qua bạn sử dụng một software của một công ty. Bọn hacker Nga nó tấn công ngay vào công ty đó nó chiếm toàn bộ sau đó nó giả là software công ty. Đây là một điều thật sự khó lường chứ không phải là do dùng email hay download bậy bạ xuống đâu, trong văn phòng mình mà có muốn download bậy bạ cũng không được. Sau sự kiện này tất cả các văn phòng lớn nó học kinh nghiệm và nó dò lại bất cứ software nào như thế và nó cấm tuyệt không cho phép mở cổng vào bên trong nữa đâu cho nên đừng mong là sẽ tấn công trở lại.

Con virus đó nó chỉ phá cho hỏng chứ nó không copy thông tin. Nếu có back up thì kiểm tra rồi mở lại. Tuy nhiên, vì văn phòng quá lớn cho nên mở ra phải tốn rất nhiều thời gian duyệt và bảo đảm an toàn rồi mới mở lại hệ thống. Nếu như bạn đang làm cho văn phòng ở VN và bạn dùng software hay sản phẩm của third party vào trong hệ thống công ty của bạn thì mình khuyên bạn là phải cẩn thận thì bọn xấu nó sẽ tấn công vào từ đó, nó dựa vào niềm tin của bạn là cái này đã chạy tốt bao năm. Bạn cần phải cấm tuyệt đối. Nếu bạn phải dùng không thể thay đổi, cái máy đó phải hoàn toàn cách ly trong hệ thống của bạn không bao giờ cho nó tự do nối vào network.

Mình không muốn edit lại bài đã viết ở trên cho nên mình viết thêm một kinh nghiệm khác.

Mình muốn khuyên các bạn là khi nào bạn không dùng máy vi tính của bạn mà bạn phải bạn nó on, mình đề nghị bạn là hãy disconnect hoàn toàn với Internet, đừng bao giờ để máy của bạn on (cho dù màn ảnh đã bị khóa không vào được mà vẫn tiếp tục để chó nó nối mạng với bên ngoài. Đó là một rủi ro rất nguy hiểm. Nếu là laptop hãy tắt wireless connection đi. Nếu là PC, phải tắt network connection hoàn toàn để cho, cho dù xảy ra bất cứ điều gì rủi ro, không ai có thể từ xa xâm nhậm vào máy của bạn. Bạn để máy on OK, màn hình bị khóa OK, chỉ là không bao giờ cho nó nối vào Internet khi nó đang on mà bạn đê đó không dùng. Mình từ đây trở đi không bao giờ làm như vậy.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Mình cám ơn các bạn trong lần trước đã hỏi thăm mình về chuyện công ty. Hiện tại mình vẫn chưa trở lại bình thường nhưng đã rảnh hơn thì mình vào topic và mình vẫn chưa trở lại topic mỗi ngày được. Khi nào mình rảnh mình sẽ lên. Và bất cứ lúc nào mình vào thì sẽ vào tpioc này trước nếu không thấy bài là chắc chắn mình không vào được.

Về câu hỏi thiệt hại và nguyên nhân, mình chỉ nói cho bạn biết đơn giản như sau. Ví dụ, trong nhiều năm qua bạn sử dụng một software của một công ty. Bọn hacker Nga nó tấn công ngay vào công ty đó nó chiếm toàn bộ sau đó nó giả là software công ty. Đây là một điều thật sự khó lường chứ không phải là do dùng email hay download bậy bạ xuống đâu, trong văn phòng mình mà có muốn download bậy bạ cũng không được. Sau sự kiện này tất cả các văn phòng lớn nó học kinh nghiệm và nó dò lại bất cứ software nào như thế và nó cấm tuyệt không cho phép mở cổng vào bên trong nữa đâu cho nên đừng mong là sẽ tấn công trở lại.

Con virus đó nó chỉ phá cho hỏng chứ nó không copy thông tin. Nếu có back up thì kiểm tra rồi mở lại. Tuy nhiên, vì văn phòng quá lớn cho nên mở ra phải tốn rất nhiều thời gian duyệt và bảo đảm an toàn rồi mới mở lại hệ thống. Nếu như bạn đang làm cho văn phòng ở VN và bạn dùng software hay sản phẩm của third party vào trong hệ thống công ty của bạn thì mình khuyên bạn là phải cẩn thận thì bọn xấu nó sẽ tấn công vào từ đó, nó dựa vào niềm tin của bạn là cái này đã chạy tốt bao năm. Bạn cần phải cấm tuyệt đối. Nếu bạn phải dùng không thể thay đổi, cái máy đó phải hoàn toàn cách ly trong hệ thống của bạn không bao giờ cho nó tự do nối vào network.
    Corp. IT của bọn anh nó download bản update/upgrade các softwares về máy chủ và định kỳ phân phối bản cập nhật đến máy clients, disable việc client tự cập nhật.
    Ô Mai Gát

Em thấy giá tốt. Bác nào có nhu cầu thì order sớm nhé. Em nghĩ chắc sẽ bay nhanh. Rút kinh nghiệm lần trước, em có check lịch sử mua bán thì thấy okie ạ.
    http://www.ebay.com/itm/Microsoft-Su...Zd69p#viTabs_0

Quote Được gửi bởi xmeoluoix View Post
    Em thấy giá tốt. Bác nào có nhu cầu thì order sớm nhé. Em nghĩ chắc sẽ bay nhanh. Rút kinh nghiệm lần trước, em có check lịch sử mua bán thì thấy okie ạ.
    http://www.ebay.com/itm/Microsoft-Su...Zd69p#viTabs_0
    ---------------
    Các bác cho em hỏi. Hôm qua em dẫn link bán Surface Pro 4 Refurbished core i5, 8Gb RAM, 256 GB HDD. Included Pen, Key broad .. Giá là 699$
    Thế mà hôm nay em click link thì giá nó lên 1249.99$ @@!

Khi em gửi link em phải ghi luôn giá lúc đó, để ý anh rất kinh nghiệm nên lúc nào anh cũng ghi ra giá, vì seller trong link nó sẽ thay giá bất cứ lúc nào nó muốn.

Wenger trong link cho men đẹp, chỉ 45 http://www.ebay.com/itm/Wenger-Swiss...9%3A6000000567

Đã so giá Amazon, cái này sale ngắn ở BH giá còn 149 cho wireless 2TB hiệu WD là rẻ vì cái này dùng cho iphone/ipad rất tốt cho nên nó bán chạy nhất hiện nay https://www.bhphotovideo.com/c/produ..._wireless.html

Anh blurrist cách làm việc ở VN nói chung là thường khác, do đặc điểm nhân lực dồi dào nên sự phục vụ bằng con người lúc nào cũng nhiều và sẵn sàng, giờ nào cũng có. Ở những nước lớn, họ đa số làm tự động ban đêm không cần người làm chỉ cần theo dõi quản lý công việc chạy thôi. Cho nên set hệ thống đã làm việc tốt nhiều năm không sao cả anh, nhưng từ đây trở đi thì chắc chắn đừng mong bất cứ công ty nào được phép làm vậy với văn phòng em mà vô tư nối vào trong mạng.

Em lấy một ví dụ khác về tự động hóa cho anh, em mặc định là anh chưa dùng passport của những nước lớn để đi ra vào. Ở đó, hiện tại chỉ còn một ít nhân viên hải quan ở đó để cho trường hợp đặc biệt thôi, tất cả mọi người mang hộ chiếu của nó hay trong nhóm được phép nó để hộ chiếu vào trong máy tự động dò ngay và đúng lại 1 phút cho chụp hình khi đi vào là đi qua ngay luôn không bao giờ phải gặp mặt hải quan. Họ sẽ loại bỏ hoàn toàn những nhân viên hải quan dò xét lâu lắc này và để hàng chục máy cho đi ra vào để tránh phải xếp hàng quá lâu. Em mới vừa đi UK về khi đi ra khỏi phi trường Heathrow hoàn toàn không có bất cứ hải quan nào kêu em phải đưa passport cho xét khi đi ra khỏi UK. Không hề, chỉ có nhân viên kiểm tra vé máy bay nó xem rồi xong. Thủ tục ra vào sân bay của nó cực kỳ nhanh chóng.
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 01:23 PM ngày 28-07-2017

newegg bán hàng CNTT REFURBISHED giá tốt

http://promotions.newegg.com/marketp...dtYWlsLmNvbQ==

Trang 912 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 412812862902910911912913914922962 ... Cuối cùngCuối cùng