Trang 759 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 259659709749757758759760761769809859 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 7,581 đến 7,590 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Tai Beats Pro có Certified Refurbished. Em thấy giá tốt gửi link cho bác nào cần
    http://www.amazon.com/Beats-Pro-Wire...55758&sr=1-146

Quote Được gửi bởi SNKSNK View Post
    Anh Nikonian2006 và các anh chị cho e hỏi, e định mua Nikon FM10 trên BH. Theo e biết thì hình như dòng máy này vẫn còn sản xuất và giá trên BH là cho máy mới phải không ạ?
    - nếu em nhớ kg lầm thì FM10 là máy do thailan sản xuất thì phải !

Dạ em cám ơn anh nhiều lắm

mình chưa cầm được cái nào made in thailan cả đều thấy là japan .ko biết có cái nào làm tai thailan ko
    Quote Được gửi bởi ngọc_hương View Post
    - nếu em nhớ kg lầm thì FM10 là máy do thailan sản xuất thì phải !
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    mình chưa cầm được cái nào made in thailan cả đều thấy là japan .ko biết có cái nào làm tai thailan ko
    Nếu anh yashicanon đã dùng qua FM10 thì đánh giá sơ giúp e dc k ạ, e dùng máy phim mà mua máy cũ ở VN hên xui quá, đi tìm hoài cũng mệt nên định mua máy mới.

Vào trang của Thom Hogan, tình cờ thấy bẩu Nikon đang có đợt giảm giá len, tới 2nd April, mức giảm so với giá hiện tại, thâp nhất từ US$ 20 - 50, có loại giảm US$100 - 200 !
    Chẳng biết thời giá của VN có giảm theo không !?

http://www.dslrbodies.com/newsviews/...s-rebates.html

Quote Được gửi bởi SNKSNK View Post
    Nếu anh yashicanon đã dùng qua FM10 thì đánh giá sơ giúp e dc k ạ, e dùng máy phim mà mua máy cũ ở VN hên xui quá, đi tìm hoài cũng mệt nên định mua máy mới.
    theo anh nghĩ em ko nên mua máy này vì với giá đó em hoàn toàn có thể mua được 1 cái nikon F sẽ ngon hơn máy này . máy phim ko phức tạp và dễ kiểm tra hơn máy số ,nếu chưa có kinh nghiệm thì nhờ ai đó xem giùm rất dễ . nhưng anh thấy em tính mua tại BH thì mới có máy mới phải không ? vậy thì em mua máy cũ dòng F 3-4-5 từ BH hay Adorama và nhất là keh camera thì bảo đảm là máy ngon như mới .và ko phải lăn tăn gì cả .
    anh ko thich cái fm10 này tí nào cả mà giá mới thì ngang ngửa với 1 cái F5 used !!!??? why !??
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Canon 1d3 còn rất đẹp mình đã quote nay quote lại vì giá chỉ 649 full box http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...UAAOSwAuNW35WJ, cho ai đã không thấy trước.

Em snk không cần phải đi kiếm mua máy mới, nếu nói về máy phim cũ em hoàn toàn có thể yên tâm mua ở Keh, Adorama hay BH hàng cũ nếu em chọn rating của máy cho cao thì máy như mới và họ không bao giờ luộc hàng để bán cho em. Nếu họ ghi là rating máy như mới thì em lấy về là đúng như máy mới, em không cần phải ngồi đó kiểm tra trước khi mua. Với Keh nếu em mua về trong bảo hành 6 tháng bị hỏng họ sẽ bồi thường cho em ngay tại VN cho dù em mua ship sang Mỹ mang về với điều kiện em phải lấy hóa đơn bán của người mua giúp chuyện này rất dễ vì ít nhất phải cho họ biết là đúng là người mua của họ.

Về link em meoluoi kêu mua Beats Pro ở Amazon, theo review người viết đưa hình và nói hình đó là máy dỏm, anh đang dùng và anh đã đọc rất nhiều tai nghe đó dỏm xịn, theo hình gửi lên trong link anh không thấy chỗ nào cho anh thấy rõ ràng là hàng dỏm. Tuy nhiên, vì đây là seller ngoài anh không bảo đảm. Tai nghe này bán chính thức bảo hành toàn cầu của Apple trên website Apple phải khoảng 450 đồng trở lên, mua ở Amazon không có bảo hành Apple cho nên nó rẻ là vậy. Nhưng anh không bảo đảm seller bán hàng thật. Nếu ai có trình độ biết hàng dỏm thế nào thì mua, vì cái đó Amazon cho trả lại. Mà lại không box, anh tin là mua cái đó về là dùng luôn vì không box rất khó bán.

Anh gửi link cho thấy hàng xịn thì phải có số serial như thế này ngay trong tai nghe xem hình cái của anh mua hàng cũ ebay chính xác y chang như trong hình. Hàng dỏm không bao giờ có số serial như vậy. Nếu ai muốn an toàn mua box đầy đủ thì nên bỏ thêm khoảng 40 nữa mua luôn hàng mới Amazon bán, cái đó chắc chắn hàng thật.

http://www.ebay.com/itm/Monster-Beat...gAAOSwvgdW5NhY cái này link chỉ là ví dụ cho thấy hàng cũ mà hàng thật sẽ là như thế nào.

Hàng Beats này nếu mới sx thì sẽ có chữ pro ngay ở ngoài, thay vì dấu hiệu M cho Monster vì từ 2014 họ đã nghỉ với Monster nên Apple chỉ còn chữ pro, đây là để biết hàng mới sx hay không. Cái của anh mua chỉ chữ M là hàng đã sx 2013 mà anh mua cực rẻ. Sau này anh sẽ mua một cái mới nữa khi anh thấy rẻ vì cái này là cực hay, dành cho ai có nhạc thiên bề bass. Anh có dò tìm theo dõi, vì cái này mới rất đắt tiền và ở VN bán Beats giả nhiều quá cho nên ở VN rất ít dùng hiệu này. Đừng bao giờ mua hiệu Beats để nghe nhạc vocal mà expect nó phải hay. Vì giả quá nhiều cho nên ở VN không ai dám mua hàng cũ trên mạng cho rẻ mà phải hàng thật vì không có kinh nghiệm biết đâu là thật giả, trong khi hàng mới quá đắt. Cái nữa là nó nặntg hơn tai nghe bình thường vì nó làm toàn bằng thép, có thể dùng nó làm vũ khí đánh người.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Ngày nào em cũng theo dõi giá và khuyến mãi trên Keh.com
    Hôm nay tự nhiên bất thường một loạt các sản phẩm của Minolta bị mất đi. Các hãng khác em không rõ. Em không nghĩ là có ai đó mua hết. Em sẽ tiếp tục theo dõi xem tại sao lại như vậy.

1 lần nữa cảm ơn anh yashicanon và anh nikonian
    Chắc e sẽ mua nikon f3 ex+ của Keh

Trang 759 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 259659709749757758759760761769809859 ... Cuối cùngCuối cùng