Trang 433 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 333383423431432433434435443483533933 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 4,321 đến 4,330 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Dear anh Nikonian,
    Em chuẩn bị qua Mỹ sẽ ở Massachuset và sau đó về San Jose. Không biết là có liên lạc được với anh để gặp gỡ giao lưu không?
    Điều nữa là em muốn mua macbook air 13 inch hoặc macbook pro 13 inch ( ngân sách em tầm 1300 ).
    Anh có thể xem giùm em có giá tốt hơn trên Amazon hay ebay ko? Hoặc em mua apple Store ở Cali hay Massachuset thì được rẻ hơn?
    Thanks anh.
    D3s + AFs 24 - 70 N + AFs 85 1.4 G N

Hiện tại em đang định đặt 1 chiếc đồng hồ ở Ashford, các anh cho e hỏi trang đó có cho ship hàng về VN không ạ? E chưa tự ship hàng bao giờ nên các a có thể tư vấn cho e được không ạ?
    Lens cùi - Máy đểu -> Cặp đôi hoàn cảnh

@nikon ; saler nó ghi note như vầy là sao hả em FIY là gì vậy ?
    I am relisting my item due to a FRAUDULENT buyer!! This auction will still end on Feb 8th, 2015 at around 7PM EST. I will revise my listing to reflect the new date soon so FYI.
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Comback, Ashford OK nhưng em không nên mua hàng ở Mỹ ship trực tiếp về VN nhất là đồng hồ đắt tiền nếu em không muốn bị mất trên đường đi. Những online seller có kinh nghiệm ở Mỹ nếu em dùng paypal từ VN nó sẽ từ chối bán hoặc nếu em ship về VN nó sẽ từ chối bởi vì nếu mất hàng hoặc quá lâu nó sẽ bị người mua gửi negative cho nó là không hay. Em không có kinh nghiệm phải đọc lại trang 1 và nhờ xách tay về.

k790i, anh hiện đang ở Úc cho nên khi nào em có dịp đi qua thì em pm cho anh. Trong câu hỏi của em theo anh biết là rất ít khi nào thấy Apple sale máy của họ anh có xem qua thử thì anh thấy nếu em muốn mua macbook pro Retina loại mới vừa sx 2014 thì giá em nói em chỉ có thể mua được i5 nếu em muốn mua i7 thì đắt hơn. Em hãy vào trong trang này nó so sánh giá của các cửa hàng online lớn ở Mỹ. Theo anh nghĩ nếu như em phải mang về VN và nếu giá Amazon hợp lý em nên mua vì lỡ em ở VN mà có vấn đề gì thì sự phục vụ của nó sẽ tốt hơn những thằng khác http://appleinsider.com/articles/13/...configurations.

Hàng Amazon trong này em tham khảo giá anh đã chỉ chọn Amazon bán http://www.amazon.com/s/ref=sr_nr_p_...rnid=303116011. Nếu em muốn giá rẻ hàng còn đẹp em có thể xem hàng cũ mà chỉ Amazon warehouse bán nó sẽ ghi rõ tình trạng và em mua của seller này là hoàn toàn yên tâm cho dù hàng cũ vì Amazon phục vụ cho em. Em cứ vào mỗi máy em chọn hàng cũ nó list ra seller em xem chọn Amazon warenhouse và xem tình trạng máy thì em mua. Nhớ là mua Amazon nên ship ngoài Cali bời vì nếu không em phải trả thêm thuế.

Anh nhớ các anh ở Mỹ mà hay sinh hoạt ở đây hầu như không anh nào ở vùng Boston cả toàn tiểu bang kế cận. Nếu em vào Apple store anh không nghĩ nó sale cho em và cũng không cần mua từ chính hãng vậy, em mua từ Amazon chẳng hạn là đủ tốt cả về bảo hành có vấn đề gì Amazon nó lo lắng cho em. Nếu không thì thấy rẻ mua BH hay Adorama cũng tốt cả hai ship Cali không thuế sales tax. Nếu em muốn thì khi sang em có thể đi ra tiệm offline xem coi ai sale thì em mua. Nhưng anh biết là hàng Apple bình thường thế này rất ít sale.

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    @nikon ; saler nó ghi note như vầy là sao hả em FIY là gì vậy ?
    I am relisting my item due to a FRAUDULENT buyer!! This auction will still end on Feb 8th, 2015 at around 7PM EST. I will revise my listing to reflect the new date soon so FYI.
    FYI là for your information từ này dùng rất phổ biến trong khi viết email đó anh.

Việc mà seller ở Mỹ relist lại do buyer hoặc nó mua ngay hoặc nó bid xong nó bỏ là rất phổ biến chứng tỏ seller này nó chưa có kinh nghiệm và rất có thể nó chấp nhận cho bidder quốc tế cho nên nó hay gặp mấy thằng Nigeria hay tương tự lừa đảo nó. Thằng nào nó có kinh nghiệm nó sẽ yêu cầu phải có nhiều FB rồi nó cho bid và và nó kiểm tra từng thằng bid một thằng nào nó nghi ngờ là nó cancel bid ngay.

Nếu như thằng này mà nó thay đổi ngày kết thúc khác với trước kia thì may cho anh, anh có thể pm cho nó nói là do nó thay đổi hoàn cảnh đã khác cho nên không thích hợp cho anh, anh muốn không bid nữa, đề nghị nó vui lòng hủy bid của anh. Anh pm nó xem coi nó nói sao, rất có khả năng là nó cho anh thoát ra ngoài luôn khỏi ngồi đó phải lo lắng là mình sẽ thắng.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Bạn binh, xin lỗi vì trả lời trễ, seller bạn nói OK bạn yên tâm mua. Nếu như bạn kiểm tra Amazon mà có hàng tương tự hay đúng hàng mà giá chỉ cao hơn một chút thôi bạn nên mua của Amazon vì sau khi bạn đã mang về VN rồi khi cần phục vụ bạn sẽ thấy số tiền bạn bỏ ra rất xứng đáng.

Anh yashi, thông thường là anh đã bid rồi chỉ có một cơ hội sửa lại giá bid mà không cần seller cancel cho anh là anh sửa lại giá ngay lập tức. Nếu không thì đa số mọi người hay làm là dùng một nick giả đi bid lỡ hố hàng thì bỏ luôn nick. Một số seller nó có kinh nghiệm nó ghi rõ ràng phái có nhiều FB nó mới cho bid và nó sẽ kiểm tra từng thằng bid ai mà FB bậy bạ là nó cancel ra luôn. Với những người mà bid theo kiểu thăm dò hay bid cho vui lỡ may bán rẻ thì lấy không may thì bỏ nick như vậy sẽ làm ảnh hưởng rất nhiều đến người bán vì họ đã bỏ lỡ qua cơ hội của những người ở dưới đó mà mua thật sự.

Chuyện mà anh nghĩ rằng anh có thể thắng cho dù anh đang hơn 25 và còn ba ngày trong khi ba ngày qua không ai bỏ thì kinh nghiệm của em là tùy. Đa số mọi người họ flag vào hàng để đó vào lúc cuối cùng họ sẽ đến bid bời vì anh bid sớm quá anh chỉ làm cho giá tăng cao lên mà lẽ ra không đáng phải có. Họ bid lúc cuối cũng phải may rủi ai hơn họ thì họ thua và ngược lại. Cho nên còn đến 3 ngày chưa chắc gì anh thắng đâu. Nếu anh gửi link hàng cho em xem (nếu anh không ngại) em nhìn qua thông tin đang bid em sẽ có thể đoán cho anh biết cơ hội của anh thế nào. Khi nói chung nếu mà 1ds3 của anh hàng đẹp thì khả năng thằng khác sẽ cao hơn anh vào lúc cuối rất cao, và tùy thuộc vào giá hiện tại so với giá thật của máy cái này phải có link em mới nói chuyện thêm cho anh được. Vả lại nếu như giá anh đang cao nhất mà rẻ thì cho dù anh thắng anh mang ra bán lại vẫn OK thôi không có gì phải lo lắng tại anh đã tự nguyện bước vào thì phải chịu khó bỏ thời gian ra đi bán lại.
    anh cũng định nếu rẻ thì bid để sưu tầm thôi ! nếu thắng thì mua cũng được ,nhưng có lúc nghĩ hay để tiền mua lens hihi nên muốn hỏi cho chắc để có gì thay đổi ý định vào giờ chót thì có thể xoay trở được . Nếu mình lập 1 acc EB mới rồi vào bid giá thêm ,sau đó bỏ ko bid hay winer gì nữa để thế mạng cho acc chính thì có gì ảnh hưởng ko vậy em !!?

mình cũng mới bid 1 món đồ cổ .xin hỏi giá start bid đó nếu ko có ai bid ,thì khi mình thắng là nó phải bán cho mình giá start đó .ko được đổi ý phải ko vậy ?

Giày Reebook sale nè các bác, Amazon bán 32-45$ tùy size.

http://www.finishline.com/store/cata...tId=prod775653

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    mình cũng mới bid 1 món đồ cổ .xin hỏi giá start bid đó nếu ko có ai bid ,thì khi mình thắng là nó phải bán cho mình giá start đó .ko được đổi ý phải ko vậy ?
    Nếu seller không để reverse price thì đúng như vậy anh ạ. Nhưng nếu giá thấp quá thì có thể seller nó cancel bid.

Trang 433 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 333383423431432433434435443483533933 ... Cuối cùngCuối cùng