Trang 874 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 374774824864872873874875876884924974 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,731 đến 8,740 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Chúng ta mua một cái đồng hồ Thụy Sĩ sx chỉ có 33 đồng thì không nên xem review bởi vì chỉ có 33 đồng là sẽ có rất nhiều điều người mua họ kiếm ra cho được để họ nói xấu. Hãy cứ tự hỏi tôi bỏ ra 33 đồng mua Casion entry level để xem coi nó có tốt như cái Wenger này hay không. Đồng hồ TS phải vài trăm mới có không ai bán 33 đồng. Đây là cái mà sinh viên nghèo cần đồng hồ tốt mua không cần phải suy nghĩ vì giá đó nó hơn biết bao nhiêu thằng. Chứ nếu bản thân không nghèo thì đừng mua nó, đi mua hiệu khác.

Nghesibungbu hỏi về Jomashop, em đọc lại vài trang thôi anh vừa mới nói, online ba thằng Jomashop, Ashford hay Certified Watch Store (tất cả đều có ebay store nếu muốn xem feedback của nó) đều OK mua nó không bán đồ giả. Giá nó thế nào và nó có bán hiệu cần mua không thì phải xem vào từng thời điểm cụ thể.

Jomashop nó dở mặt phục vụ sau bán hàng khi cần nó sẽ trả lời rất lâu. Đêm hôm qua mình vừa mới mua Hamilton automatic ở website Ashford đây là lần thứ ba liên tục mình mua đồng hồ vài trăm đồng của nó và rất nhiều người theo dõi topic đã mua ở đây. Khi nào mình rảnh hàng về mình sẽ gửi hình cho xem. Mua đồng hồ automatic của TS là không bao giờ phải cần phục vụ sau bán hàng bời vì nó sẽ không bao giờ hỏng, chỉ có một cái là sợ seller bán đồ giả mà ba thằng này không bán hàng giả.

Mình không rõ Jomashop VN. Mình thấy nó ghi rõ nó không liên quan gì đến Jomashop chỉ là đại lý bán hàng. Theo mình đoán là đại lý này sẽ mua hàng ở Jomashop Mỹ và xách tay về VN để bán cho bạn cho nên nó không khác gì topic này cả. Vì vậy, và vì không có kinh nghiệm, mình không recommend Jomashop VN website kia. Nếu bạn muốn mua OK và bạn phải chấp nhận rủi ro khi mua của nó. Mình chỉ bảo đảm cho bạn mua ở Jomashop.com chính hãng thôi. Ai muốn thử chuột bạch VN website thì cứ thử và sau đó gửi feedback lên đây cho mọi người rõ. Bản thân mình thì mình chưa bao giờ mua Jomashop bời vì những hàng mình cần mua Ashford nó đều có, và theo mình biết thì nó cũng không có hàng Tissot cho nên tùy loại bạn mua thì bạn chọn cửa hàng để mua nhe. Không cần thiết phải mua một nơi nào trong ba nơi mình nói. Tụi nó có ebay và Amazon store nhưng mua ở website của nó là rẻ nhất.

Cái Hamilton mình vừa mới mua hôm qua là từ website chính luôn.
    Em cảm ơn anh, đã oder bên jomashop.com cho chắc ạ!
    Mơ về 1Dx

Toki, với giá 33 đồng em mua một cái đồng hồ như anh nói không hối hận đâu, nó hơn một cái Casio bao nhiêu lần nhất và về độ chính xác của giờ giấc và chất lượng.

Nghesibungbu, cám ơn em đã nghe lời anh. Không phải jomashop.vn không tin tưởng mà chúng ta hoàn toàn không hề có feedback gì về họ cả, trong topic của anh nếu đã giới thiệu link mua đồng hồ, lúc nào anh cũng phải bảo đảm là seller bán hàng thật rồi anh mới giới thiệu cho nên em mua từ links anh gửi không bao giờ phải lo lắng sợ hãi. Khi nào có ai thử làm chuột mua thử jomashop.vn rồi nhiều người nói tốt thì hãy đụng đến nó.

Cái Omron đo huyết áp này rất tốt, mình tin là có bạn trong topic sẽ quan tâm, best seller https://www.amazon.com/Omron-Wireles...1JCCXFRMVEJVPS

Chỉ hôm nay thôi, sale chân gắn xe hơi cho iphone hiệu này là best seller của Amazon, đang sale nên xem và mua ngày mai giá sẽ trở lại như cũ không sale https://www.amazon.com/s/ref=gbph_im...1JCCXFRMVEJVPS

Mình mới mua cái đồng hồ của Ashford nó ship như tên bắn mới vừa order thôi hôm nay ngày mai gì đó hàng đã ship đến nơi, chỉ khoảng sau hai giờ từ giờ order là nó ship. Thằng này nó khó với thẻ CC lắm vì nó bị lừa nhiều lần cho nên nếu bạn muốn và mua lần đầu (mình không phải mua lần đầu) thì bạn dùng địa chỉ billing của thẻ phải trùng với địa chỉ mà bạn đăng ký ngân hàng ở VN (vì nó kt được cái này) thì nó sẽ cho qua không thôi nó sẽ hoãn lại nó yêu cầu kiểm tra cung cấp thẻ và ID cho nó rồi nó mới bán. Nhớ là nó không cho đổi ý nếu mua hàng mang ra khỏi Mỹ vì nó sợ làm giả trả lại nó. Bọn China đã làm việc này.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Seller này mua không suy nghĩ không cần phải xem feedback, nó lại bán một cái Wenger lần này là dây sắt mà nếu vậy thì nó bền vô cùng chỉ 33 đồng xem link nếu cần thì phải mua cho nhanh kẻo hết http://www.ebay.com/itm/Wenger-Urban...9%3A6000000564

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Seller này mua không suy nghĩ không cần phải xem feedback, nó lại bán một cái Wenger lần này là dây sắt mà nếu vậy thì nó bền vô cùng chỉ 33 đồng xem link nếu cần thì phải mua cho nhanh kẻo hết http://www.ebay.com/itm/Wenger-Urban...9%3A6000000564
    Chú ý cái Wenger này for lady nhé các bác.

Dạo sau này mình để ý seller trong link (seller đã bán rất lâu năm) bắt đầu bán một ít sản phẩm của họ giá tốt, như 1ds3 trong link hình còn rất đẹp mà chỉ hơn 1100. Seller này đăng hình thật của sp là chính xác cái bạn sẽ nhận được, mua không cần phải xem feedback http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...0AAOSwsW9YxzIs

Thông thường, theo kinh nghiệm mình đã có, ai mua đồng hồ hiệu đã thành danh (không phải hiệu China) mà loại diver 200m trở lên là chất lượng build cực tốt hơn hẳn loại bình thường. Mình đã có diver loại 300m mình biết kể cả Citizen mình mua của Amazon bán từ lâu.

Cái trong link 200m chỉ còn 131 không thuế Mỹ trong khi xem link tiếp Amazon vẫn còn bán 200+ chỉ là hàng Amazon bán là bảo hành Citizen chính hãng 5 năm và mình tin là cái của Amazon kèm bảo hành quốc tế một năm, lúc trước mình mua cái 300m là bh quốc tế kèm theo. Nhưng mả mình bảo đảm là mấy cái này không cần warranty đâu vì nó không hỏng.

http://www.ebay.com/itm/Citizen-Prom...p+to+70%25+off

https://www.amazon.com/Citizen-BN015.../dp/B016R90VBK

Cái Citizen Promaster Diver BN0150-28E này e mua đợt BF năm rồi (tháng 11/2016) ở Amazon giá 123$, nhìn ở ngoài đã lắm.
    3D&1.4/50T*

Anh Vũ cho em hỏi là cái ổ cứng di động 4TB của Seagate, loại mỏng không cần cắm nguồn, giá 119$ có phải là giá tốt không anh? Em không rành giá này lắm.
    Cám ơn anh.
    Được sửa bởi nhan lúc 08:40 AM ngày 15-03-2017

Khang9x, cám ơn em cho biết. Vì anh đang dùng các loại đồng hồ diver cho nên anh biết. Với những bạn nào chưa biết và chưa bao giờ mua đồng hồ thợ lặn đúng chuẩn ISO thì với các loại này và khi bạn chọn 200-300m sâu, build quality của nó khác hẳn dh thường chỉ cần bạn cầm lên là bạn thấy khác ngay. Với loại này, bạn nên mua loại hầu như không thay pin nên hạn chế mua loại thay pin (như Eco-drive là dùng lâu lắm), mình có cả eco-drive và automatic vì bạn không nên mở nắp sau dh để thay pin nếu không sẽ phải thay lại seal ở phía sau thì nó mới đúng lại độ sâu chuẩn. Thứ hai là ban đêm nó rất sáng, sáng rực hẳn so với dh thường vì thợ lặn là nó toàn ở vùng tối sâu ở dưới nước cho nên nó cần phải thật sáng.

Nhan, nói chung hiện tại theo anh biết giá loại nhỏ 2.5 inches mà khoảng 119 là giá rẻ so với ở VN nhưng mà cũng bình thường vì cả hai Amazon và NewEgg cùng bán như giá em hỏi chỉ là Amazon phải trả thêm thuế 8%. Em nên vào trong Amazon warehouse anh thấy có cái WD chỉ 96 đồng chưa thuế. Hoặc là em vào đó lựa đi có rất nhiều loại để em lựa, và xem mô tả từng cái trong sp và chọn cái em thích. Anh ví dụ cái WD nó nói chỉ có vết trầy nhỏ ở mặt cái đó đâu có sao, em nên mua giá như anh nói thì sẽ rẻ hơn nhiều em đâu cần brand new inbox để làm gì về em cũng mở ra dùng thôi. Hàng Amazon bán nó bảo đảm cho em, em mang về VN dùng mà bị hỏng ngay nó sẽ đền cho em không có gì em phải lo lắng khi mua warehouse cả. Anh đã mua ở đó rồi, hoàn toàn không hề bị vấn đề gì. Có Amazon phục vụ tất cả, anh không có lý do gì phải lo lắng khi mua hàng cũ ở đó cả. Tất nhiên, nếu em muốn phải box mới thì em mua mới với giá cao hơn.

Hôm nay mình mới nhận được dh của Ashford ship cho mình, mọi thứ đều tốt cả y chang như những lần khác mình đã mua của họ. Cái mình mua bạn vào website xem nhe Hamilton automatic GMT nó có chỉ một vài cái, đây là loại đồng hồ dành cho phi công vì nó gồm hai múi giờ khác nhau nên mới có hiệu là GMT. Mình làm biếng cho nên khi nào có dịp upload hình mình sẽ chụp hình lại box mới nhận cho bạn xem.

Mình gửi một số thông tin cho bạn nào quan tâm đến tai nghe in-ear bluetooth. Hôm nọ mình mua BlueAnt Pump Lite như mình nói, mình dùng khoảng vài ngày sau đó không thích mình mang ra trả lại. Cái này không có vấn đề gì cả đâu không phải nó hỏng mình trả lại chỉ là pin dùng hơi ngắn mỗi ngày mình phải sạc. Thứ hai là mình thấy nó không dính vào tai nếu như bạn chạy bộ (mình chưa chạy nhưng cảm giá mình là vậy). Chứ âm thanh của nó thì phải nói là rất hay. Như mình hay nói với các bạn, nếu bạn chi ít tiền dưới 100 đồng bạn không thể nào muốn tất cả mọi thứ được. Mình chưa có dịp thử Taotronics từ Amazon.

Cái hay của mua shop offline ở đây là mới dùng không thích mang ra trả lại đổi cái khác không ai chửi bạn cả. Mình vì muốn cái tốt hơn nữa để thử nghiệm cho nên mình đổi sang cái Sony Extra Bass XB80BS (bạn xem Amazon bán 100 đồng) cái này làm ở VN nhưng mình dùng thử thấy âm thanh rất hay đúng như quảng cáo, và bạn hoàn toàn rửa nước không sao cả nghĩa là đi mưa là vô tư.

Như kinh nghiệm mình đã nói với các bạn, tai nghe in-ear nếu bạn thay cái đầu tai nghe sao cho nó khít vào trong tai của bạn thì khả năng chống ồn nó rất tốt bạn không cần phải bỏ tiền ra mua mấy cái noise cancelling như Bose in-ear gần 200 một cái đâu. Mình dùng cả hai loại BlueAnt và Sony mình biết, nếu bạn vẫn còn nghe ồn là vì bạn chưa gắn cho khít thôi.

Ngoài ra, theo mình đã xem và đọc review, nếu bạn nào muốn chi hơn 100 đồng, bạn có thể mua JayBird X3 bluetooth, đây là một tai nghe có kèm noise cancelling và cực tốt. Bạn đọc review sẽ hiểu. Mình nghĩ nếu mà cái Sony của mình tự nhiên hỏng cái gì đó mình sẽ mang ra đổi lại lấy cái Jaybird này mình thử ngay.

Khi nào có dịp mình mua thử cái Taotronics cho người thân của mình dùng thử ở nhà chỉ 25 đồng hay cái best seller khác Senso 35 đồng rồi mình sẽ review cho biết sau, chắc là mình sẽ order thử xem coi thế nào.

A Nikonian2006 ơi,
    A xem giúp e cái đồng hồ victorinox dive này có đáng để mua ko ah : http://search.jomashop.com/search?p=...core&view=grid

Chả là e muốn mua 1 cái đồng hồ nhìn thể thao xíu tiện cho đi chơi lẫn đi làm, e thích hàng Thuỵ Sỹ, e đã chọn được cái Tissot le locle rồi, may hôm nay vào xem giá có sale không thì thấy cái victorinox dive này đẹp quá >.<

E dự định lấy cái màu đen cho dễ mặc đồ có ok ko a ?

Với a cho e hỏi thăm thêm, mốt nó hết pin e tự thay ko biết có bị hư luôn vụ chống vô nước ko? Hay chỉ bị giảm chức năng, thí dụ từ 200m còn 100m chẳnng hạn, e ko có lặn sâu dữ vậy nên thực ra cũng k quan trọng chuyện đó lắm. Vấn đề là e thấy sao mà nó đẹp quá hic hic

Cám ơn anh

Trang 874 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 374774824864872873874875876884924974 ... Cuối cùngCuối cùng