Trang 873 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 373773823863871872873874875883923973 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,721 đến 8,730 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

[QUOTE=Silver;3642086]
    Quote Được gửi bởi Ba Messi View Post

Tiếc size bé quá chỉ có 22mm. Cỡ 35mm đổ lên là mua rồi.
    Trời ạ, size của dây làm 22mm, cỡ dây này là tiêu chuẩn rồi. Em mua về để lấy sợi dây đeo cho smartwatch Galaxy S3 (size 46mm) nhá.
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

Từ ngày biết anh Nikonian và các ae trên này thấy biết được nhiều thứ, (cũng tốn thêm nhiều tiền) hi hi. Em cũng vừa đặt mua 2 cái, xem review thấy 3 sao, thì thấy họ nói là vì kim phút của nó sơn màu lấp lánh, họ nói nếu sơn màu phản quang hoặc màu trắng thì sẽ sang trọng hơn

[QUOTE=apham;3642092]
    Quote Được gửi bởi Silver View Post

Trời ạ, size của dây làm 22mm, cỡ dây này là tiêu chuẩn rồi. Em mua về để lấy sợi dây đeo cho smartwatch Galaxy S3 (size 46mm) nhá.
    Vậy bác để lại em cái đồng hồ di, em gắn dây Nato xài .
    Tks!

[QUOTE=apham;3642092]
    Quote Được gửi bởi Silver View Post

Chắc mua dây inox xài thôi anh. Thoáng mát

hay quá, có dịch vụ này thì thật tuyệt rồi

Chúng ta mua một cái đồng hồ Thụy Sĩ sx chỉ có 33 đồng thì không nên xem review bởi vì chỉ có 33 đồng là sẽ có rất nhiều điều người mua họ kiếm ra cho được để họ nói xấu. Hãy cứ tự hỏi tôi bỏ ra 33 đồng mua Casion entry level để xem coi nó có tốt như cái Wenger này hay không. Đồng hồ TS phải vài trăm mới có không ai bán 33 đồng. Đây là cái mà sinh viên nghèo cần đồng hồ tốt mua không cần phải suy nghĩ vì giá đó nó hơn biết bao nhiêu thằng. Chứ nếu bản thân không nghèo thì đừng mua nó, đi mua hiệu khác.

Nghesibungbu hỏi về Jomashop, em đọc lại vài trang thôi anh vừa mới nói, online ba thằng Jomashop, Ashford hay Certified Watch Store (tất cả đều có ebay store nếu muốn xem feedback của nó) đều OK mua nó không bán đồ giả. Giá nó thế nào và nó có bán hiệu cần mua không thì phải xem vào từng thời điểm cụ thể.

Jomashop nó dở mặt phục vụ sau bán hàng khi cần nó sẽ trả lời rất lâu. Đêm hôm qua mình vừa mới mua Hamilton automatic ở website Ashford đây là lần thứ ba liên tục mình mua đồng hồ vài trăm đồng của nó và rất nhiều người theo dõi topic đã mua ở đây. Khi nào mình rảnh hàng về mình sẽ gửi hình cho xem. Mua đồng hồ automatic của TS là không bao giờ phải cần phục vụ sau bán hàng bời vì nó sẽ không bao giờ hỏng, chỉ có một cái là sợ seller bán đồ giả mà ba thằng này không bán hàng giả.

Mình không rõ Jomashop VN. Mình thấy nó ghi rõ nó không liên quan gì đến Jomashop chỉ là đại lý bán hàng. Theo mình đoán là đại lý này sẽ mua hàng ở Jomashop Mỹ và xách tay về VN để bán cho bạn cho nên nó không khác gì topic này cả. Vì vậy, và vì không có kinh nghiệm, mình không recommend Jomashop VN website kia. Nếu bạn muốn mua OK và bạn phải chấp nhận rủi ro khi mua của nó. Mình chỉ bảo đảm cho bạn mua ở Jomashop.com chính hãng thôi. Ai muốn thử chuột bạch VN website thì cứ thử và sau đó gửi feedback lên đây cho mọi người rõ. Bản thân mình thì mình chưa bao giờ mua Jomashop bời vì những hàng mình cần mua Ashford nó đều có, và theo mình biết thì nó cũng không có hàng Tissot cho nên tùy loại bạn mua thì bạn chọn cửa hàng để mua nhe. Không cần thiết phải mua một nơi nào trong ba nơi mình nói. Tụi nó có ebay và Amazon store nhưng mua ở website của nó là rẻ nhất.

Cái Hamilton mình vừa mới mua hôm qua là từ website chính luôn.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

8:30pm đêm nay Amazon sale Fenix 3 trong link đây có thể gọi là đồng hồ sức khỏe tốt nhất hiện tại nếu ai muốn dùng GPS https://www.amazon.com/dp/B00RY1YYXW...HHTVTNMM1XJV4Z cái trong link là chỉ sale loại kính không trầy và dây thép thôi như link.

5D này rất đẹp seller rất tốt 325 http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-5D...0AAOSw4CFYw0HN

Mình mua cái Rado đồng hồ thợ lặn sâu 300m của Ashford cách này đã 3 năm, sau đó mua tiếp một cái automatic 100m của nó và đây là cái automatic thứ ba mình đã mua của nó vì mình quen mua rồi cho nên mua luôn. Mình không phải là chuyên gia dh nhưng hai cái Rado mình lấy về có giấy tờ bảo hành quốc tế (chỉ có Rado) mà mình không quan tâm vì automatic không có hỏng đâu mà lo. Giấy tờ kèm theo, số series, hộp nó không khác gì hai cái Rado mà mình đã mua offline dòng Ceramics cả. Cho nên mình đã quay trở lại. Mình tin rằng Jomashop cũng bán hàng đàng hoàng tương tự, chỉ là nó trả lời email hơi lâu trong khi Ashford có chat cần gì là nói ngay. Đây là link của cái 300m Rado automatic diver mình rất thích cái này nó cực nặng bất cứ cái diver nào mà 300m trở lên là nó rất nặng bởi vì nó build rất chắc chắn, và toàn mặt đồng hồ kể cả bezel là không trầy https://www.amazon.com/Rado-R1263902.../dp/B000Y01RW6
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Em đã nhờ Anh Victory963 order giúp 2 cái đồng hồ Anh Nikonian2006 recommend bên trên không cần suy nghĩ vì em sure giá rẻ hơn mua ngoài tiệm tại VN nhiều ah. Thanks 2 Anh.

Bây giờ có ebay.vn rồi, mình đã mua thử đồ ở đó rất ok. Mỗi tội thời gian chờ hơi lâu.

Quote Được gửi bởi veostudio View Post
    Bây giờ có ebay.vn rồi, mình đã mua thử đồ ở đó rất ok. Mỗi tội thời gian chờ hơi lâu.
    - seller này kg ship đến VN đâu bạn ơi !

Trang 873 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 373773823863871872873874875883923973 ... Cuối cùngCuối cùng