Trang 991 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 491891941981989990991992993 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 9,901 đến 9,910 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Quote Được gửi bởi piratevn View Post
    Theo em cứ costco, walmart mà mua, đổi trả cũng dễ nếu có vấn đề

Em nghĩ là khg được.
    Vâng. Em mua ở amazon chủ yếu là do giá cạnh tranh và tốt hơn. Với cả em ở Việt Nam mua xong đổi trả sao được 😂

ssd 960G = $85 mua về dùng như ổ di động cũng ok
    nhớ bỏ cp SAVE15 vào nhe

https://www.rakuten.com/shop/adata/p...I6yQ8_UycY1lkw
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    ssd 960G = $85 mua về dùng như ổ di động cũng ok
    nhớ bỏ cp SAVE15 vào nhe

https://www.rakuten.com/shop/adata/p...I6yQ8_UycY1lkw
    Vào không được bác ơi

Access Denied
    You don't have permission to access "http://www.rakuten.com/shop/adata/product/ASU650SS-960GT-R/?" on this server.
    Reference #18.73965468.1550474828.5960546
    Remember that good photography comes from your heart and your mind, not your wallet.

Nhà cháu vào được mà

Quote Được gửi bởi natasa9x View Post
    Nhà cháu vào được mà
    Chắc tùy theo nhà mạng đó bác, em xài Viettel thì bị chặn không vào được.

Các Anh/Chị cho em hỏi trường hợp này với ạ
    Em tính mua đồng hồ Seiko trên Ebay, nhưng thông tin của seller cho thấy họ chỉ ship theo địa chỉ của tài khoản Paypal.
    Em có email hỏi họ là địa chỉ paypal của tôi ở VN (theo địa chỉ thẻ), nhưng tôi muốn ship về địa chỉ bên Mỹ thì có được không?
    Họ hồi âm là em chỉ việc vào paypal đổi lại địa chỉ.
    Như vậy có được không ạ? VÌ khi đăng ký tài khoản Paypal địa chỉ phải khớp với địa chỉ thẻ tín dụng của mình.

Em cám ơn nhiều ạ.

https://www.ebay.com/itm/SEIKO-SKS55...Mra3:rk:1:pf:1

Quote Được gửi bởi thuquynh View Post
    Các Anh/Chị cho em hỏi trường hợp này với ạ
    Em tính mua đồng hồ Seiko trên Ebay, nhưng thông tin của seller cho thấy họ chỉ ship theo địa chỉ của tài khoản Paypal.
    Em có email hỏi họ là địa chỉ paypal của tôi ở VN (theo địa chỉ thẻ), nhưng tôi muốn ship về địa chỉ bên Mỹ thì có được không?
    Họ hồi âm là em chỉ việc vào paypal đổi lại địa chỉ.
    Như vậy có được không ạ? VÌ khi đăng ký tài khoản Paypal địa chỉ phải khớp với địa chỉ thẻ tín dụng của mình.

Em cám ơn nhiều ạ.

https://www.ebay.com/itm/SEIKO-SKS55...Mra3:rk:1:pf:1
    Em có thể vào đổi địa chỉ trên paypal đúng theo địa chỉ US cần ship hàng đến.
    Đồng thời phải đổi cả địa chỉ trên Ebay trùng khới với địa chỉ ở US giống như trên Paypal.
    Tuy nhiên khi thanh toán Người nhận sẽ thấy khác địa chỉ US ở phần Quốc gia là Việt Nam.Vì trên Paypal không thể thay đổi Quốc gia khi mình đăng ký và xác nhận thẻ. Chính vì vậy rất để hay bị Refund lại tiền, vì người bán rất sợ TK từ VN mua hàng hay dùng thẻ Fake ( buyer used fraudulent credit card).
    Nếu có khó khăn gì thì cho anh biết, hoặc anh có thể mua giúp và giao hàng tại SG.
    "VNphoto nối vòng tay lớn"

My Gallery
    - My facebook

Hi, em ThuQuynh, thành thật xin lỗi em đã không trả lời sớm hơn cho em, như anh maycatang đã nói với em ở trên và chuyện này anh đã nói từ rất lâu trong forum trong topic kinh nghiệm mua hàng cũng trong box này. Em hãy tìm lại topic đó và đọc anh giải thích rất rõ ràng về vấn đề em hỏi gọi là confirmed address trong paypal và vì sao tất cả seller có kinh nghiệm trên đó họ không gửi cho địa chỉ của em trong paypal mà không phải gọi là confirmed. Nếu em muốn hiểu thật rõ em đọc lại nhe em vì anh đã giải thích rất rõ.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Quote Được gửi bởi candymanhl View Post
    Em chào anh Nikonian. A có thể giải thích giúp em về chuyện em mua sữa trên amazon được không ạ.
    Anh ơi, em mua sữa từ amazon bán qua link sau: https://www.amazon.com/dp/B075ZXXM84..._B6ByCbP2CBXNB
    Khi sử dụng cho em bé nhà em thì em thấy có hiện tượng là có nốt đen trong sữa. Sau đó em tìm hiểu kỹ các nhận xét trên amazon thì em thấy có rất nhiều người bị giống em, và họ đang nói đến vấn đề amazon bán sữa công thức đấy không chuẩn, và họ tin tưởng hơn khi mua sữa tại cửa hàng, hoặc tại walmart.. mặc dù giá có cao hơn nhưng không bao giờ gặp hiện tượng trên. Thứ 2 nữa là em thấy chỉ có duy nhất amazon là bán loại sữa mà nhiều hơn bình thường 50%, ở web của similac cũng không có loại đấy, chỉ có loại cao hơn 30%. Em tìm thêm mấy loại sữa khác trên amazon bán thì cũng có những người phàn nàn giống em. Vậy anh cho em hỏi là sữa mua tại amazon có tin tưởng không anh. Hay là em phải mua tại costco hoặc walmart. Em cảm ơn a nhiều! Vì đây là sữa của em bé nên em rất lo lắng, em lại còn mua tận 30 hộp lận.
    Xin lỗi anh đã rất bận hoàn toàn không thể nào có thời gian vào được forum để trả lời cho em. Tất cả câu hỏi vào topic này anh đều trả lời ngay khi nào anh log vào trong forum tiếp theo, không bao giờ anh không trả lời.

Link của em anh không vào được nếu em muốn em hãy gửi lại link đúng cho anh xem sản phẩm và review trong đó nhe em. Về việc của em có thể gọi là lỗi kỹ thuật của sản phẩm không phải lỗi của em. Vì anh không thấy link nên anh giả sử là Amazon bán hay ít nhất là phục vụ ship hàng cho seller.

Khi nào em mua của Amazon mà như anh nói (bán hoặc họ chịu ship và after sale service) và giả sử là em mua có order number đàng hoàng (vì họ sẽ hỏi em) em hãy lên Amazon Chat mở ra và nói trực tiếp với họ. Anh tin rằng nếu đúng như em nói họ sẽ trả lại hết tiền cho em và cho em luôn hộp sữa hoặc họ sẽ đền rất thỏa đáng cho em. Anh đã feedback về việc này rất nhiều lần trong forum.

Về việc em hỏi anh sửa có an toàn không, thật khó cho Amazon agent có thể trả lời câu hỏi này cho em vì họ lấy từ nguồn supplier trong đó ra sao họ không biết rõ đâu, Amazon là the best trong việc phục vụ sau bán hàng của họ. Nếu em mua mà seller ngoài bán và ship thì họ không chịu trách nhiệm thôi.

Nếu em đã hoặc sẽ làm đúng như anh nói là mua hàng Amazon bán sold by Amazon hay shipped by Amazon thì anh tin chắc chắn rằng khi có lỗi kỹ thuật nào như em nói họ sẽ hoàn toàn bồi thường cho em. Em hãy lên chat một lần sẽ biết rõ và phải mang theo số order number của lần đi mua vì họ phải bảo đảm là em mua của họ. OK cho họ biết là em mua về VN hay em mua qua agent nhưng phải có order number.

Đây là kinh nghiệm của mình, mình dùng dây lightening của iphone sx không nhưng từ đây trở đi mình sẽ không mua dây iphone nữa vì thật sự có những seller khác như Belkin hay Anker chẳng hạn họ bán dây tốt hơn nhiều dây Apple tốt nhưng dùng lâu cứ bị hỏng ở phần sợi dây hoài vì họ sx mềm quá mà mua lại dây gốc Apple không rẻ.

Link dây Anker này là rất tốt rất bền đó chỉ 8.5 đồng https://www.ebay.com/itm/Anker-Power...9%3A6000004820

Bạn nào sinh viên nghèo hay ít tiền nên mua stereo headset này nó rất tốt với giá 15 đồng đó hiệu này là rất tốt mình đã dùng hiệu này nhiều lắm rồi vẫn đang dùng đây model mình dùng là BT600 để mình làm việc.

https://www.ebay.com/itm/Plantronics...9%3A6000004820

Trang 991 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 491891941981989990991992993 ... Cuối cùngCuối cùng