Trang 901 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 401801851891899900901902903911951 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 9,001 đến 9,010 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Quote Được gửi bởi MayHaBuoi View Post
    Tính ra mua kiểu này cũng có lợi quá nhỉ, chia nhỏ ra trả hàng tháng đỡ ngán hơn :D
    nó dụ mà, trả k hết là chít với nó.

bên đây nó dụ nhìu lém.
    1D Mark 3 + 50mm f/1.4 USM

Quote Được gửi bởi tien113 View Post
    nó dụ mà, trả k hết là chít với nó.

bên đây nó dụ nhìu lém.
    Nó hiểu tâm lý mua sắm và chỉ chờ chủ thẻ vung tay quá trán không trả kịp thời hạn. Cán bạn trẻ bị nhiều hơn mấy người lớn tuổi.
    Ô Mai Gát

túi này chỉ sale 45 giờ nữa thôi

https://www.bhphotovideo.com/find/de...tm_term=deal-1

Quote Được gửi bởi blurrist View Post
    Hôm nay anh mới gắn thử gear dài nhất mà anh có vào balo thử, vừa vặn luôn.

Tuy nhiên khi xem kích thước trên mạng, anh đã nghĩ có thể gắn thêm cái TC14/17 vào. Gắn được cái TC14, nhưng không thật tốt vì hơi kích một chút (Đeo trên người thì không sao, nhưng nếu để trong cốp xe thì không nên tý nào. Theo em kevinle4230 thì nên để riêng body và lens khi di chuyển để tránh trường hợp đường dằn xóc hư luôn cái ngàm gắn).

Đương nhiên cái hood thì phải để riêng ngoài balo rồi.

Bác có dùng lúc trời đang mưa chưa vậy ? Đang so sánh các hiệu khác nhau. Trước giờ toàn dùng mấy bao đựng đồ ăn cho học trò (lunch box).

Hiệu của bác là gì vậy ?
    Được sửa bởi LN2017 lúc 12:21 AM ngày 10-06-2017

Quote Được gửi bởi LN2017 View Post
    Bác có dùng lúc trời đang mưa chưa vậy ? Đang so sánh các hiệu khác nhau. Trước giờ toàn dùng mấy bao đựng đồ ăn cho học trò (lunch box).

Hiệu của bác là gì vậy ?
    - cái nào đang mưa rào ở VN mà kg thấm ...chỉ là dùng cho mưa lất phất thôi !

hi các bác, em đang tìm 1 body leica M9 (hoặc M240), dạo ebay rồi mà vẫn nhát tay chưa dám order, các bác có gợi ý chỗ nào okie không ạ? em cảm ơn hi hi

Quote Được gửi bởi thanhtinpct View Post
    hi các bác, em đang tìm 1 body leica M9 (hoặc M240), dạo ebay rồi mà vẫn nhát tay chưa dám order, các bác có gợi ý chỗ nào okie không ạ? em cảm ơn hi hi
    sao bác ko tìm thử ở vn trước xem? https://www.facebook.com/groups/1131623906862451

Giá tốt, cũng nên xem thử đó bà con.

https://www.amazon.com/s/browse?ie=U...7390_241848800

Mình sorry tất cả các bạn, trong thời gian mình đi Anh công tác mình thật sự đã không thể nào có thời gian để lên topic với các bạn do làm việc dài giờ thời gian ở đó ngắn mà nhiều việc phải làm và phần thứ hai là do khác biệt giờ giấc cho nên mình xong là mình buồn ngủ vô cùng về đến khách sạn là mình ngủ liên tục. Hôm nay là lần đầu tiên mình quay trở lại forum mình chỉ có ít link do mới về có việc phải giải quyết cho xong.

Bạn hỏi ở trên nếu ngại không dám mua ebay thì hoặc là fredmiranda hoặc là mua chính tại Keh khi nó giảm giá, nếu như bản thân không cảm thấy tin tưởng mua hàng ở VN như mua ở Mỹ mà đa số người bán ở nơi mình nói không ai lừa hay luộc hàng bán cho bạn cả.

Sale áo 20% trong link https://www.amazon.com/s/browse/ref=...8CG2WVSAP39F2X

Cái victorinox này đẹp chỉ 150 seller tốt http://www.ebay.com/itm/NEW-Victorin...9%3A6000000583

High Sierra là thuộc Samsonite mình đang dùng thấy thât tốt, cái trong link có bánh xe chỉ 50 đồng theo mình là rẻ http://www.ebay.com/itm/High-Sierra-...9%3A6000000583
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Mình nói qua một ít dòng cho bạn biết nhe, và mình nói thật, đây là topic mình không bao giờ nói láo hay chém gió ở trong đây nhất là nhận xét hay đánh giá hay giới thiệu về sản phẩm cho bạn mua.

Hôm mình sang UK làm việc những ngày đầu tiên mình ở London, vào lúc xảy ra khủng bố tại cầu London và dẫn về chợ Borough là lúc đó 10 pm đêm ngày thứ 7, bọn nó lựa lúc này là đúng lúc vì London lúc nào cũng đông đúc cả cho nên cho dù chỉ có một chiếc xe tải nhỏ cũng làm cho việc sát thương rất cao. Lý do là ở London mọi người đi bộ rất nhiều đầy cả hai bên cầu, nhất là khách du lịch cho nên chỉ cần chạy xe lên là có thể gây sát thương ngay.

Mình đã ở cây cầu đó vài giờ trước đó vì mình thích London và tham quan đủ mọi nơi trong ngày cuối tuần, chỉ là may mắn cho mình do cơ thể mình chưa quen múi giờ cho nên mình đã phải đi ngủ sớm và khi xảy ra khủng bố thì mình đang ngủ trong khách sạn, và cũng do lệch múi giờ cho nên đến 4am sáng hôm đó mình thức dậy luôn, mở điện thoại ra ôi thôi msg vào đầy bạn bè ở văn phòng biết mình đang London hỏi ngay là mình có sao không và msg cho mình và gọi lúc đó thấy máy mình tắt luôn cho nên đã hơi lo. Vì văn phòng mình nhân viên đi lại giữa các văn phòng nhiều cho nên vp có hệ thống msg tự động khi gửi vào đó cho biết an toàn (hay bị nạn) thì vp sẽ liên lạc báo cho người thân biết giúp.

Cho nên đây là lúc gần nhất mà mình lẽ ra đã ở ngay tại hiện trường khủng bố nếu như đã khỏe và đi ra chơi đêm. Khi mình sang đến đó rồi mình thấy London quá đông mình mới hiểu, do vấn đề dân EU đi chuyển tự do quá nhiều, đường phố lúc nào cũng đông cho nên không tránh khỏi UK cứ bị khủng bố hoài đâu, rất khó khăn để phòng ngừa nó.

Ở việc khác, hôm trước trong vài tháng trước mình có nói với các bạn là nếu bạn nào đi máy bay đường xa (ví dụ bay khoảng 24 giờ trên máy bay bao gồm cả bạn bay về VN từ Mỹ), nếu như bạn muốn ngủ ngon không nghe tiếng ồn và khi có đủ tiền và làm được, bạn phải nên mua Bose QC 25 (wired) hoặc 35 (wireless). Mình đã đem thử Beats Studio wireless lên máy bay, nó cũng tốt khử cũng OK nhưng vẫn còn nghe tiếng ồn nhẹ và phải mở nhạc lên thì tốt. Trong khi Bose không cần mở nhạc lên nó triệt tiêu toàn bộ tiếng ồn. Cho nên trong vài ngày đến mình đi ra tiệm thử lại 25 hay 35. Do mình vẫn giữ lại hai tai nghe Beats cùng lúc không bán đi cho nên mình nghĩ là mình sẽ mua QC25 do mình lấy nó free bằng điểm frequent flyer đi máy bay và mình chỉ cần chức năng chống ồn.

Hôm nay mình thử cả hai ở tiệm nếu không thấy khác biệt nhiều thì mình lấy luôn cái QC25. Khi mình ngủ trên máy bay mình không di chuyển đi đâu cả thì không cần phải wireless muốn wireless đã có Beats Studio. Mình sẽ nói thêm việc này trong vài ngày đến. Mình recommend bạn nào cần phải ngủ đầy đủ trên máy bạn và tiếng ồn (kể cả ở nhà) làm cho bạn không ngủ được hay yên lặng được thì bạn phải nên bỏ tiền ra mua Bose dòng QC25/35. Không có cái nào hay hơn cái này về chức năng chống ồn trên thế giới hiện tại và nó thể hiện rõ cho bạn thấy hàng Bose rất đắt tiền. Chỉ cần bạn bật nó lên không cần nghe nhạc, bao nhiêu tiếng ồn xung quanh trở nên im lặng hoàn toàn. Bạn thử để ý trên máy bay xem, rất nhiều người đeo tai nghe Bose QC.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Trang 901 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 401801851891899900901902903911951 ... Cuối cùngCuối cùng