Trang 893 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 393793843883891892893894895903943993 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,921 đến 8,930 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Quote Được gửi bởi yashicanon View Post
    Ngày xưa amazon chỉ có tax ở 1 số States nhưng giờ chỉ còn vài states là không bị thuế thôi.!!!!!!
    - hàng amazon nên chọn hàng của seller ngoài bán mà amazon chịu trách nhiệm đa số sẽ tránh được thuế TAX

1ds3 còn đẹp cái này không có pin chỉ có sạc 950 seller tốt mua không cần xem feedback seller http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...i:172661027402

1ds2 còn đẹp có pin sạc, pin còn tốt shot thấp chỉ 49K giá 500 cho trả phải xem feedback seller http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-1D...MAAOSw7GRZCHt6

Pin mới EL-E18 cho Nikon pro chỉ 82 đồng đây là giá rẻ cho hàng mới http://www.ebay.com/itm/New-Original...cAAOSwt5hYY~Io

Không còn links khác.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Mình thấy topic ở trên khuyên các bạn phải nên mua hàng seller ngoài bán mà không ưu tiên chọn hàng của Amazon bán, mình rất ngạc nhiên khi mình đọc câu này đối với những ai đã theo dõi hướng dẫn của mình trên topic từ rất lâu không phải mới vào. Các bạn phải nên hiểu về cách stock hàng của nó và sau khi đã hiểu rồi tự bạn phải quyết định chọn hàng mua của ai bán bởi vì sự lựa chọn là sẽ mang rủi ro nhiều hay ít.

- Với hàng seller ngoài bán mà Amazon ship, nó gửi hàng vào trong Amazon và Amazon không có trách nhiệm phải bỏ tiền ra thuê người đi kiểm tra xem hàng của nó có thật hay không có đúng phải hàng gốc hay không. Nó gửi vào đó Amazon để đó ai mua thì nó lấy ra đóng gói ship. Khi người mua phát hiện ra hàng kém chất lượng hay giả, trong 30 ngày nếu họ ở Mỹ họ sẽ dễ dàng liên lạc Amazon trả hàng lại (có lúc free return shipping) và lấy lại tiền. Ở mặt này, tùy vào mỗi seller vì nó là thẳng nhỏ nếu nó làm ăn gian dối thì sự phiền phức sẽ xảy ra ở người mua, nếu hàng đã mang ra Mỹ đi rất xa chuyện mang trả lại với hàng đắt giá là rất phiền. Nếu một người chỉ chú ý vào chuyện tránh đóng thuế mà chọn seller là phải suy nghĩ đến có chấp nhận rủi ro khi mua gặp phải seller không đàng hoàng hay không. Ví dụ đồng hồ đắt tiền chẳng hạn, nó rất dễ dàng làm giả đồng hồ nếu gặp seller ngoài không đàng hoàng.

- Khi mua hàng của Amazon bán, nó stock vào nó là thằng lớn nổi tiếng cả thế giới cho nên nó luôn bảo đảm rủi ro rất thấp việc nhập hàng kém chất lượng hay hàng giả, vẫn có thể xảy ra nhưng rủi ro là thấp, bản thân mình chỉ mua hàng Amazon của nó bán rất nhiều lần chưa bao giờ gặp phải hàng giả. Cho nên, với mình, mình luôn ưu tiên chọn hàng Amazon bán cho dù giá cao hơn chút mà lỡ ship đi xa thì phải nên suy nghĩ và chọn lựa người bán cho thích hợp.

- Vì vậy, nếu mình phải chọn seller ngoài, mình sẽ phải luôn xem feedback và phải chọn ai mà số feedback phải thật nhiều và đã bán ở đó từ lâu.

- Ở một mặt khác, năm ngoái mình đã mua thử hãng cũ của Amazon warehouse bán, thằng này feedback nó thấp, nhưng ở món hàng mình mua vài trăm đồng mình thấy hàng cũ của nó mà y chang như mới, cho nên bản thân mình khi có dịp sẽ tiếp tục mua hàng cũ mà của warehouse này bán. Tùy bạn có thích mua hàng cũ của nó hay không hay bạn thích mua hàng mới của Amazon.

Hôm trước em có mua 1 món hàng điện tử, hàng used, nó miêu tả là use- good trong Amazon warehouse. Em nghĩ là hàng sẽ đẹp không phải như like new hay very good. Nhưng đến khi hàng về phải nói là ngạc nhiên với chất lượng của nó vì nó nhìn chẳng khác nào mới. Không có dấu vết nào là đã từng qua sử dụng. Y như vừa lấy trong hộp ra. Nên sau này em nghĩ nếu muốn tiết kiệm chi phí thì mua trong warehouse của nó là hoàn toàn yên tâm.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post

- Ở một mặt khác, năm ngoái mình đã mua thử hãng cũ của Amazon warehouse bán, thằng này feedback nó thấp, nhưng ở món hàng mình mua vài trăm đồng mình thấy hàng cũ của nó mà y chang như mới, cho nên bản thân mình khi có dịp sẽ tiếp tục mua hàng cũ mà của warehouse này bán. Tùy bạn có thích mua hàng cũ của nó hay không hay bạn thích mua hàng mới của Amazon.

Anh Nikonian va mọi người cho em hỏi xem thông tin thời gian của seller trên Amazon bắt đầu bán hàng ở đâu ah. Em xem hoài chỉ thấy FB và giới thiệu, quy định mua trả hàng.
    Thanks all
    American Dream!

Chỉ một ngày hôm nay thôi, BH bán Ipad pro 9.7 loại 32 với sim mà chỉ 529 đồng không thuế Mỹ về đa số các bạn, kiểm tra cái này rất dễ dàng nếu ai vào trong website online Apple nó bán cùng loại màu Gold 32 + sim giá của nó sẽ là 709 bạn không tin cứ vào thử xem chọn size này sẽ thấy giá bán. Nhớ là BH bán hàng chính hãng không phải hàng nhập bậy bạ vào Mỹ và nó chỉ ship cho ở trong Mỹ thôi. Đây la giá rất rẻ, nếu ai chưa biết thì nên dùng Ipad pro thay vì Ipad Air 2 vì chỉ dòng pro này mới dùng viết được, mình mới vừa mua cái Pro 12.9 inches 128 cho nên mình hiểu rõ.

Bạn để ý mình hầu như không bao giờ gửi link Ipad bán ở ebay tại vì hàng Apple kể cả tai nghe loại đắt tiền là hầu như không sale. Để biết rõ hơn, bạn thử trong link dưới chọn wifi không sẽ thấy nó bán 569 nghĩa là cái link này là hàng sale thật sự rẻ.

https://www.bhphotovideo.com/c/produ..._pro_32gb.html
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 12:20 PM ngày 09-05-2017

Quote Được gửi bởi piratevn View Post
    Anh Nikonian va mọi người cho em hỏi xem thông tin thời gian của seller trên Amazon bắt đầu bán hàng ở đâu ah. Em xem hoài chỉ thấy FB và giới thiệu, quy định mua trả hàng.
    Thanks all
    Trong trang trước chúng ta có thấy nói về warehouse bán đồ cũ của Amazon, mình muốn nhắc lại các bạn là không phải tất cả mà đa số hàng cũ warehouse bán nó sẽ ghi rõ chi tiết hàng cũ ra sao thế nào, bạn khi thấy sẽ cần phải đọc xem nó nói ra sao, có rất nhiều cái là chỉ hỏng cái bao bì hay đồng hồ trầy chút xíu không sao cả chúng ta đeo sẽ phải trầy. Ngoài ra, bạn phải cẩn thận khi mua hàng cũ khi ship về VN, phải nên có người xem hàng ở Mỹ cũ quá là phải trả lại, rủi ro này thấp nhưng phải có xảy ra vì hàng Amazon nó quá nhiều nó không kiểm hết nổi, và nó luôn luôn cho bạn tự do ship trả lại trong Mỹ.

Em pirate, anh sorry em là anh đã không nói rõ ràng hơn. Thông tin ngày tham gia bán Amazon chúng ta không thấy em, anh xin lỗi vì đã không nói rõ việc này. Anh ví dụ link cho em thấy Perfect Timing là bán ở đây nhiều rồi em xem link. Toàn bộ thời gian nó bán là 6000 feedback trong khi trong một năm nó có 674 feedback nghĩa là nó phải ở đây khoảng nhiều năm rồi. Khi em chọn em phải nên chọn ai có nhiều feedback thế này và kéo dài hơn 12 tháng thì khả năng uy tín của nó sẽ tốt hơn. Nếu không, em dò ebay và xem feedback anh ví dụ ashford và jomashop có cả feedback ebay và Amazon cho nên xem thông tin ở ebay em sẽ biết rõ hơn nữa vì ebay là mua xong là phải gửi feedback trong khi amazon không luôn luôn như vậy.

Vì lý do feedback không phải lúc nào cũng có cho nên anh đã khuyên là chọn seller ngoài ở Amazon là phải rất cẩn thận trừ phi sống ở Mỹ.

https://www.amazon.com/sp?_encoding=...b=&vasStoreID=

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Mình thấy topic ở trên khuyên các bạn phải nên mua hàng seller ngoài bán mà không ưu tiên chọn hàng của Amazon bán, mình rất ngạc nhiên khi mình đọc câu này đối với những ai đã theo dõi hướng dẫn của mình trên topic từ rất lâu không phải mới vào. Các bạn phải nên hiểu về cách stock hàng của nó và sau khi đã hiểu rồi tự bạn phải quyết định chọn hàng mua của ai bán bởi vì sự lựa chọn là sẽ mang rủi ro nhiều hay ít.

- Với hàng seller ngoài bán mà Amazon ship, nó gửi hàng vào trong Amazon và Amazon không có trách nhiệm phải bỏ tiền ra thuê người đi kiểm tra xem hàng của nó có thật hay không có đúng phải hàng gốc hay không. Nó gửi vào đó Amazon để đó ai mua thì nó lấy ra đóng gói ship. Khi người mua phát hiện ra hàng kém chất lượng hay giả, trong 30 ngày nếu họ ở Mỹ họ sẽ dễ dàng liên lạc Amazon trả hàng lại (có lúc free return shipping) và lấy lại tiền. Ở mặt này, tùy vào mỗi seller vì nó là thẳng nhỏ nếu nó làm ăn gian dối thì sự phiền phức sẽ xảy ra ở người mua, nếu hàng đã mang ra Mỹ đi rất xa chuyện mang trả lại với hàng đắt giá là rất phiền. Nếu một người chỉ chú ý vào chuyện tránh đóng thuế mà chọn seller là phải suy nghĩ đến có chấp nhận rủi ro khi mua gặp phải seller không đàng hoàng hay không. Ví dụ đồng hồ đắt tiền chẳng hạn, nó rất dễ dàng làm giả đồng hồ nếu gặp seller ngoài không đàng hoàng.

- Khi mua hàng của Amazon bán, nó stock vào nó là thằng lớn nổi tiếng cả thế giới cho nên nó luôn bảo đảm rủi ro rất thấp việc nhập hàng kém chất lượng hay hàng giả, vẫn có thể xảy ra nhưng rủi ro là thấp, bản thân mình chỉ mua hàng Amazon của nó bán rất nhiều lần chưa bao giờ gặp phải hàng giả. Cho nên, với mình, mình luôn ưu tiên chọn hàng Amazon bán cho dù giá cao hơn chút mà lỡ ship đi xa thì phải nên suy nghĩ và chọn lựa người bán cho thích hợp.

- Vì vậy, nếu mình phải chọn seller ngoài, mình sẽ phải luôn xem feedback và phải chọn ai mà số feedback phải thật nhiều và đã bán ở đó từ lâu.

- TKs bạn ! mình quên ghi là khi mua hàng của seller ngoài bán trên amazon thì cũng nên xem FB kỹ , vì tuy amazon ship và chịu trách nhiệm nhưng khi ship về VN thì việc lỡ phải return là rất khó khăn .....
    Được sửa bởi ngọc_hương lúc 10:46 PM ngày 09-05-2017

Lee là một hiệu đồ Jean rất nổi tiếng mình nhớ là trước đây mình rất thích chỉ là sau này mình không mặc Jean nên mình đã chưa bao giờ mua sale chỉ một ngày giá sale trong link màu đỏ vào không còn thấy là hết sale https://www.amazon.com/s/ref=lp_1653...382054&lo=none

Ngoài ra hôm nay không còn links khác. Mấy cái 5D hôm nọ gửi link hôm nay quay lại bị mua hết rồi.

Hôm nay mình thấy cái Taotronics bluetooth tai nghe bán sale còn 17 đồng giảm 10 đồng hiện tại chỉ còn giá nguyên 27 cho nên mình đã hụt mua có lẽ là khi nào mình thấy sale lại mình mua thử xem sao với giá chỉ 17 đồng tất nhiên là chắc chắn nó không bằng mấy tai nghe mà mình đã có nhưng giá đã cao hơn rất nhiều hơn cả 10 lần. Bạn nào muốn thử thì canh Taotronics mua thử rồi cho biết. Nhân tiện, cho ai chỉ quan tâm đến hàng chất lượng, Amazon có cái Powerbeats hàng cũ mà chỉ dưới 100 đồng tai nghe của Apple chính hãng không rẻ đâu giá 100 dưới là rẻ lắm rồi đó. Nếu vào dò tìm không thấy là đã bị mua hết vì nó chỉ có một cái thôi.

Ngoài ra, cái này mình đã dùng, Jaybird x3 này màu đen giảm giá xuống còn 99 đồng là rất đáng mua, ở VN đừng mua màu trắng vì nó sẽ bị ám vàng rất nhanh vì bụi nên chỉ mua màu đen, cái tai nghe này thì nghe rất hay và nó thể chỉnh âm thanh nghe theo từng gu người nghe hay từng bài hát khác nhau theo ý thích https://www.amazon.com/dp/B01M7NCT5O...-e.psuOfajlgeA

Sau khi viết xong mình bỏ sung một chút, trong link X3 bạn thấy nó bán luôn cái sạc và box của Mophie đây là một hiệu pin rất nổi tiếng chỉ có 30 đồng nếu bạn hay đi xa và trong 24 giờ không thể sạc bạn nên mua luôn cái case đó cả tai nghe + case 128 đồng. Mình đang dùng case của Bose và mình thấy là case và có pin phụ là rất đáng mua. Nên mua khi có thể vì mua cùng lúc sẽ tiện hơn.
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 10:11 AM ngày 10-05-2017

Amazon đang giảm giá cho pin sạc Anker, 20000 mpA, giá 34 đồng, sẽ sớm hết deal. Đây là sản phẩm bán chạy nhất của amazon với đánh giá trung bình gần 5 sao bới hơn 9000 người dùng.
    https://www.amazon.com/gp/aw/d/B00X5...7-e824b2883986

Trang 893 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 393793843883891892893894895903943993 ... Cuối cùngCuối cùng