Trang 852 / 1001 Đầu tiênĐầu tiên ... 352752802842850851852853854862902952 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,511 đến 8,520 / 10009

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

B+W 77mm Kaesemann Circular Polarizer MRC Filter B&H bán $49.9 no tax free ship

https://www.bhphotovideo.com/c/produ...olarizing.html

Quote Được gửi bởi GĐ Cọp View Post
    Chào bác Nikon2006 và mọi người,

Mình vừa chat xong với Amazon Customer Services và báo với họ là mình muốn gửi trả lại sp từ Việt Nam trực tiếp đến họ. Họ có xem review của mình và lấy làm tiếc về việc mình ko happy với sp này, họ chỉ xác nhận là hàng real Versace nhưng do bên thứ ba cung cấp nên không khẳng định gì về vụ các labels, hay các sp áo Versace khác có bị như vậy hay ko. Họ đã tạo return code và email minh cái label để mình ra bưu điện gửi lại cho họ. Họ sẽ hoàn tiền = gift card (vì mình định mua cái khác thay thế) + tiền ship từ VN (có yêu cầu trình HD). Nói chung là mình cũng chỉ mong có vậy.

Xin cám ơn mọi người đã giúp ý kiến quý báu và quan tâm.

P.S: cũng sắp kỷ niệm 20th wedd. ann. mình định mua đồng hồ cặp nhưng có lẻ ko dám mua trên Amazon.
    Kỳ mình bị hư đồng hồ, nó CK 100% + với phí ship lại Amazon Mỹ, có điều mình nói ship bao nhiêu nó chuyển bấy nhiêu không yêu cầu đưa giáy tờ gì cả
    Hùng Nguyễn Photo
    Mobile: 0937 067804
    YM: canhhac.photo

Nhờ anh Nikonian2006 và mọi người tư vấn giúp em trường hợp này:

- Ngày 02/12 em có đặt mua 1 chiếc drone từ ebay của 1 người bên TQ (carraarki93), thấy feedback cũng 100% (21) nên mua luôn

- Một tuần sau em vào theo dõi tracking number thì thấy ebay báo "This user is no longer registered on eBay" và xóa món hàng đã rao bán.
    - Ngày 15/12 em mở Request phản ánh trường hợp này và ebay có phản hồi là sẽ đợi người bán trả lời đến ngày 21/12, nếu người bán không phản hồi lại thì báo cho ebay biết.
    - Ngày 21/12 thì ebay gửi tin nhắn kêu em vào Resolution Center để giải quyết, sau đó em nhận được mail báo là:
    eBay Customer Support has refunded you through PayPal.
    We've initiated a refund of $ 20.32 back to the PayPal funding source that you used to purchase the item. Please allow 48 hours for the refund to process.

Tuy nhiên đến hôm nay em vẫn chưa nhận lại được tiền, không biết là tiền đó họ tự cắt bên phía người bán rồi chuyển cho mình hay là đợi người mua chuyển trực tiếp cho mình nữa.

Có ai gặp trường hợp này tư vấn giúp mình với. Lần trước mình cũng gặp 1 lần như vậy, nhưng sau đó 2 ngày là tiền trả lại vào tài khoản luôn chứ không lâu như lần này.

American Dream!

Quote Được gửi bởi MayHaBuoi View Post

- Ngày 02/12 em có đặt mua 1 chiếc drone từ ebay của 1 người bên TQ (carraarki93), thấy feedback cũng 100% (21) nên mua luôn

- Một tuần sau em vào theo dõi tracking number thì thấy ebay báo "This user is no longer registered on eBay" và xóa món hàng đã rao bán.
    - Ngày 15/12 em mở Request phản ánh trường hợp này và ebay có phản hồi là sẽ đợi người bán trả lời đến ngày 21/12, nếu người bán không phản hồi lại thì báo cho ebay biết.
    - Ngày 21/12 thì ebay gửi tin nhắn kêu em vào Resolution Center để giải quyết, sau đó em nhận được mail báo là:
    eBay Customer Support has refunded you through PayPal.
    We've initiated a refund of $ 20.32 back to the PayPal funding source that you used to purchase the item. Please allow 48 hours for the refund to process.

Tuy nhiên đến hôm nay em vẫn chưa nhận lại được tiền, không biết là tiền đó họ tự cắt bên phía người bán rồi chuyển cho mình hay là đợi người mua chuyển trực tiếp cho mình nữa.

Có ai gặp trường hợp này tư vấn giúp mình với. Lần trước mình cũng gặp 1 lần như vậy, nhưng sau đó 2 ngày là tiền trả lại vào tài khoản luôn chứ không lâu như lần này.
    Paypal xác nhận hoàn tiền rồi nên bạn yên tâm, trước mình cũng mua phải người lừa như TH của bạn, mấy ngày sau sẽ hoàn tiền vào tk của bạn thôi

Quote Được gửi bởi Phantan74 View Post
    Paypal xác nhận hoàn tiền rồi nên bạn yên tâm, trước mình cũng mua phải người lừa như TH của bạn, mấy ngày sau sẽ hoàn tiền vào tk của bạn thôi
    Tại mình thấy hơi lâu nên cũng ngạc nhiên, vì lần trước khi nhận được mail báo hoàn tiền là hôm sau đã nhận được tiền, còn lần này tính đến hôm nay là 7 ngày rồi. Với trong lịch sử giao dịch tại sao đã chuyển vào 20.32$ sau đó lại trừ đi -20.32$, nên mình nghĩ là có gì đó sai sai

Paypal lấy từ tài khoản của người bán trả lại cho mình đó, vì khi bán hàng cho mình họ chưa nhận được tiền ngay đâu vì paypal phải giữ lại để bảo vệ người mua.

Tại mình thấy hơi lâu nên cũng ngạc nhiên, vì lần trước khi nhận được mail báo hoàn tiền là hôm sau đã nhận được tiền, còn lần này tính đến hôm nay là 7 ngày rồi. Với trong lịch sử giao dịch tại sao đã chuyển vào 20.32$ sau đó lại trừ đi -20.32$, nên mình nghĩ là có gì đó sai sai
    câu này chẳng ai trả lời được đâu .sao bạn ko hỏi trực tiếp PP
    canon F1 A1 30D 50 1.8 55 1.2 SSC 18-55 +1 MỚ LINH TINH
    Càng thêm thiết bị ,hình càng xấu !!!

Cho em hỏi đã có anh/bạn nào mua hàng thể thao qua www.finishline.com chưa ạ? Em thấy giá trên này khá tốt, nhưng xem một số trang có review về website này đánh giá 1 sao cũng rất nhiều.

Trang 852 / 1001 Đầu tiênĐầu tiên ... 352752802842850851852853854862902952 ... Cuối cùngCuối cùng