Trang 817 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 317717767807815816817818819827867917 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 8,161 đến 8,170 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Anh Nikonian2006, em mua món hàng trên ebay nhưng kg có Paypal Us nên seller nó kg chịu bán, bây giờ em mua ebay gif card để thanh toán dc kg ah. Anh hướng dẫn giúp em với nhé.

Thank anh nhiều.

Quote Được gửi bởi Phantan74 View Post
    Anh Nikonian2006, em mua món hàng trên ebay nhưng kg có Paypal Us nên seller nó kg chịu bán, bây giờ em mua ebay gif card để thanh toán dc kg ah. Anh hướng dẫn giúp em với nhé.

Thank anh nhiều.
    Anh trả lời riêng cho topic này. Em xem thông tin chính thức trong link anh gửi thay vì chỉ nghe lời anh nói. Link cho em biết em có thể mua được với gift card http://pages.ebay.com/giftcard/faqs.html. Đây là link em vào mua gift card, anh gửi cho các bạn khác thấy mua xong nó sẽ email mã số cho em. Mã code đó phải giữ vì nếu bị hack email là mất tiền do ai có code đó đều có thể mua hàng được cả http://www.ebay.com/itm/eBay-Gift-Ca...b03d7a3240415a

Anh chưa bao giờ phải dùng bởi vì gift card có cái dở của nó là mệnh giá thấp nhất là 15 đồng đôi lúc em cần tiền lẻ thôi em không thể mua được với giá trị thấp hơn. Ngoài ra, card là do ebay bán cho nên nó sẽ kiểm tra paypal hay credit card của em dùng để mua và tùy vào mỗi trường hợp nó có thể từ chối bán cho nên cái này phải mua thực tế sẽ biết nó chịu bán hay không. Nếu có thì tất cả seller ebay đều chịu cho trả bằng gift của ebay vì thanh toán là do ebay va paypal chịu và gửi lại tiền cho seller sau. Cách đó là an toàn cho seller.
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 07:12 AM ngày 08-09-2016
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Anh trả lời riêng cho topic này. Em xem thông tin chính thức trong link anh gửi thay vì chỉ nghe lời anh nói. Link cho em biết em có thể mua được với gift card http://pages.ebay.com/giftcard/faqs.html. Đây là link em vào mua gift card, anh gửi cho các bạn khác thấy mua xong nó sẽ email mã số cho em. Mã code đó phải giữ vì nếu bị hack email là mất tiền do ai có code đó đều có thể mua hàng được cả http://www.ebay.com/itm/eBay-Gift-Ca...b03d7a3240415a

Anh chưa bao giờ phải dùng bởi vì gift card có cái dở của nó là mệnh giá thấp nhất là 15 đồng đôi lúc em cần tiền lẻ thôi em không thể mua được với giá trị thấp hơn. Ngoài ra, card là do ebay bán cho nên nó sẽ kiểm tra paypal hay credit card của em dùng để mua và tùy vào mỗi trường hợp nó có thể từ chối bán cho nên cái này phải mua thực tế sẽ biết nó chịu bán hay không. Nếu có thì tất cả seller ebay đều chịu cho trả bằng gift của ebay vì thanh toán là do ebay va paypal chịu và gửi lại tiền cho seller sau. Cách đó là an toàn cho seller.
    Rất chi tiết anh ah, em có đọ hướng dẫn nhưng đoạn này em chưa hiểu lắm.

Ví dụ em mua $15 gif card, em mua món đồ hết $10, vậy với $5 còn lại lần sau em mua lớn hơn $5 thì như thế nào ah.
    Được sửa bởi Phantan74 lúc 12:00 PM ngày 08-09-2016

Bạn wanderingman, đa số bạn hỏi trong topic ở VN nên mình nghĩ bạn ở VN chứ nếu bạn có verified paypal ở Úc thì khả năng seller ở fred có thể bán cho bạn, nhưng phải tùy bạn nói chuyện cái này phải tùy seller ở đó vì đa số ở đó nó không muốn phiền phải ship internationallly nhưng hoàn toàn có thể mua bán được tùy thuộc nó có thích bạn hay không vì nơi bạn ở nó không cho là rủi ro cao khi dùng paypal nhất là ship vào trong confirmed address. Nếu bạn muốn thì bạn lên đó, đưa thông tin cho nó ở ebay của bạn (chứng minh bạn đàng hoàng) thì nó sẽ bán cho bạn. Nếu bạn không thích thì bạn nên mua trực tiếp từ RRS hay Kirk nhưng nó không sale hàng current đâu. Hàng của nó là high end nó không cần sale. Hầu như tất cả mọi ngưởi ở nước ngoài chơi nghiêm túc đều dùng hai hãng này nhất là RRS về sau này. Ở VN RRS rất ít phổ biến vì mình nghĩ là hàng nó đắt tiền.

Amazon sale 20% quần áo cho boys nếu ai nhỏ con chọn big boys sẽ có thể mặc được mua size cho con nít 16 tuổi là OK https://www.amazon.com/b/ref=lp_1384...=ATVPDKIKX0DER

Post lại cái monopod này rất tốt chỉ 52 đồng http://www.adorama.com/bg680b.html?e...ail090716Top12 đây là giá rẻ 1/2 so với giá mình đã mua rồi đó.

Các bác cho em hỏi có loại giầy nào đi làm công sở mang quần tây áo sơ mi mà có khả năng đi nhanh, có khả năng chạy bộ như kiểu giày thể thao không nhỉ? Mang giày tây bình thường có vẻ không được linh hoạt lắm. Nếu bác nào biết giới thiệu dùm em một đôi để em xài cho tiện. Cảm ơn các bác.
    D750 24-120N 85 1.8G

Quote Được gửi bởi Ngao Tuyet View Post
    Các bác cho em hỏi có loại giầy nào đi làm công sở mang quần tây áo sơ mi mà có khả năng đi nhanh, có khả năng chạy bộ như kiểu giày thể thao không nhỉ? Mang giày tây bình thường có vẻ không được linh hoạt lắm. Nếu bác nào biết giới thiệu dùm em một đôi để em xài cho tiện. Cảm ơn các bác.
    Đây là một đòi hỏi rất khó đối với một đôi giày chúng ta có thể so sánh yêu cầu của nó giống như tôi muốn một ống kính zoom phải vừa có tele phải vừa có wide mà phải chất lượng thật tốt professional grade. Chính vì đòi hỏi như vậy cho nên loại giày phải đắt tiền hơn bình thường.

Đa số giày đi bộ cho đi làm nói chung bình thường không phải dùng để chạy, muốn chạy đúng nghĩa của nó phải mua giày running sport shoe đàng hoàng. Giày đi làm càng formal đế phải càng cứng vì nó phải làm bằng da cứng cho nên nó "nện" tiếng rất lớn khi đi trên gạch và tạo ra "authority". Đây là truyền thống mà người dùng họ không muốn bỏ nhất là những người làm CEO chẳng chạn.

Muốn dùng cho văn phòng nó phải kiểu trơn đơn giản không màu mè (như kiểu Oxford chẳng hạn) màu đậm. Thêm khả năng đi nhanh + chạy một tí thôi (không phải chạy đua) thì đế phải cao su mềm dẻo, giày phải thật nhẹ nhàng vì độ cong của chân thật nhiều. Chất lượng chỗ nối phải thật tốt tránh bung bậy sau khi vận động mạnh. Một đôi giày đi bộ nhanh tốt là loại mà nó chỉ biết mòn không bao giờ bung đầu bậy bạ khi dùng theo năm. Giày làm ở VN nói chung đi ra nước ngoài đi bộ nhanh quá dùng 6 tháng hỏng chỗ nối ngay, cực dở.

Nếu bạn muốn bình dân bạn có thể mua giày của Rockport, Clarks, Ecco, Florsheim (đây chỉ là hiệu mình biết) sao cho giày nó phải đáp ứng điều kiện mình đã nói nhất là đế cao su. Nếu mua chống nước thì build sẽ tốt hơn và đắt hơn.

Mình đã đi xe offline xem rất nhiều lần hiệu Josef Seibel này đây là do Đức sx giày của nó ghi rõ rang là làm ở châu Âu nếu cái nào mà khoảng gần 200 là làm tại Đức không chơi China sx vào đây xem và có thể mua ở bất cứ nơi nào online nếu rẻ hơn nhưng phải bảo đảm là hàng thật https://www.amazon.com/s/ref=sr_nr_p...nid=2661622011.

Khi nhìn online không thể nào biết được đâu, phải đi ra tiệm offline cầm lên sẽ thấy, nó cực nhẹ mang vào cảm giác vận động rất tốt và nó thể hiện ở giá của nó không rẻ. Không rõ hiệu này có ở VN không. Mình chưa bao giờ có điều kiện mua đôi này.

Nếu không cần phải chạy, cần giày phải thật formal và đi bộ tốt có thể xem loại tắt tiền tương tự hàng của Đức sx gọi là Lloyd. Đôi này từ trước giờ mình chỉ có một đôi duy nhất trước khi chuyển sang dùng loại cao cấp của Florsheim Royal Imperial làm bằng tay.

Đây là một đòi hỏi rất khó đối với một đôi giày chúng ta có thể so sánh yêu cầu của nó giống như tôi muốn một ống kính zoom phải vừa có tele phải vừa có wide mà phải chất lượng thật tốt professional grade. Chính vì đòi hỏi như vậy cho nên loại giày phải đắt tiền hơn bình thường.

Đa số giày đi bộ cho đi làm nói chung bình thường không phải dùng để chạy, muốn chạy đúng nghĩa của nó phải mua giày running sport shoe đàng hoàng. Giày đi làm càng formal đế phải càng cứng vì nó phải làm bằng da cứng cho nên nó "nện" tiếng rất lớn khi đi trên gạch và tạo ra "authority". Đây là truyền thống mà người dùng họ không muốn bỏ nhất là những người làm CEO chẳng chạn.

Muốn dùng cho văn phòng nó phải kiểu trơn đơn giản không màu mè (như kiểu Oxford chẳng hạn) màu đậm. Thêm khả năng đi nhanh + chạy một tí thôi (không phải chạy đua) thì đế phải cao su mềm dẻo, giày phải thật nhẹ nhàng vì độ cong của chân thật nhiều. Chất lượng chỗ nối phải thật tốt tránh bung bậy sau khi vận động mạnh. Một đôi giày đi bộ nhanh tốt là loại mà nó chỉ biết mòn không bao giờ bung đầu bậy bạ khi dùng theo năm. Giày làm ở VN nói chung đi ra nước ngoài đi bộ nhanh quá dùng 6 tháng hỏng chỗ nối ngay, cực dở.

Nếu bạn muốn bình dân bạn có thể mua giày của Rockport, Clarks, Ecco, Florsheim (đây chỉ là hiệu mình biết) sao cho giày nó phải đáp ứng điều kiện mình đã nói nhất là đế cao su. Nếu mua chống nước thì build sẽ tốt hơn và đắt hơn.

Mình đã đi xe offline xem rất nhiều lần hiệu Josef Seibel này đây là do Đức sx giày của nó ghi rõ rang là làm ở châu Âu nếu cái nào mà khoảng gần 200 là làm tại Đức không chơi China sx vào đây xem và có thể mua ở bất cứ nơi nào online nếu rẻ hơn nhưng phải bảo đảm là hàng thật https://www.amazon.com/s/ref=sr_nr_p...nid=2661622011.

Khi nhìn online không thể nào biết được đâu, phải đi ra tiệm offline cầm lên sẽ thấy, nó cực nhẹ mang vào cảm giác vận động rất tốt và nó thể hiện ở giá của nó không rẻ. Không rõ hiệu này có ở VN không. Mình chưa bao giờ có điều kiện mua đôi này.

Nếu không cần phải chạy, cần giày phải thật formal và đi bộ tốt có thể xem loại tắt tiền tương tự hàng của Đức sx gọi là Lloyd. Đôi này từ trước giờ mình chỉ có một đôi duy nhất trước khi chuyển sang dùng loại cao cấp của Florsheim Royal Imperial làm bằng tay.
    Em cảm ơn anh, anh diễn tả đúng ý của em nhưng em chưa nói rõ ý như anh được. Em sẽ tìm hiểu và kiếm một đôi mang xem thế nào. Cảm ơn anh nhiều.
    D750 24-120N 85 1.8G

Hôm nay chỉ có hai links vì không phải ngày nào cũng có sale.

Tai nghe có dây Beats Solo2 ở dòng Solo 2 này thật sự chỉ thích hợp cho phụ nữ. Mình đã nghe thử dòng này ở tiệm sau khi mình đã có Beats Pro mình nghe xong bỏ xuống ngay không để ý đế nó nhưng đó là cho những người hiểu về âm thanh và họ không sợ phải mang nặng cho nên cái này chỉ dành cho nữ vì mình thấy nữ ở đây đa số mang dòng này nếu dùng Beats giá Adorama bán 119 không thuế Mỹ là rẻ http://www.adorama.com/btb0518brs.html?EmailPrice=T

Crocs sale 50% cái đôi thứ hai từ trái sang mà chống nước là rất thích hợp ở VN hiện tại khi ngập lụt để mua cho con bạn ở nhà http://www.crocs.com/c/sale/crocs-cl...alefall50off13, chỉ 14 đồng. Ở VN hàng nhái Crocs rất nhiều nhưng chất lượng cực thấp và finish rất tệ luôn luôn để lỗi cao su dư thừa Crocs thật sự không có, và rất mềm chỉ khi nào mang rồi mới hiểu tại sao phải mua hàng thật.

Mình đã xem iphone 7 plus ra ngày hôm qua, mình không quan tâm loại màn hình nhỏ như iphone 7 chỉ quan tâm màn hình lớn và camera tốt hơn ở 7 plus. Những thay đổi của nó nhất là ở phần camera mình không cần. Mình chỉ hỏi gấu nhà nếu thích vì hay chụp hình cho facebook thì mình mua vào thứ Sau tuần sau khi nó bán ra ngày đầu tiên. Nếu mình có mua mình sẽ gửi hình thật iphone 7 plus cho thấy trên topic vào ngày đầu tiên nó bán ra. Với một số bạn chưa biết, ở nước ngoài họ có bán theo plan và giá mua cho dù smart phone mới ra vẫn rất rẻ kể cả sinh viên chỉ cần để dành một chút cũng có thể mua được dễ dàng. Cho nên iphone ở đây không phải là đẳng cấp như mua ở VN. Nó chỉ là cái phone bình thường ai thích thì mua và tất cả mọi người đều dễ dàng mua được theo plan mỗi tháng trả vài chục đồng. Tất nhiên Apple có bán luôn máy mua một lúc ai thích cái nào mua cái đó.

Những ai như anh blurrist có lens thật dài mà cần có một cái túi đựng lens dài đó mang lên xe hay di chuyển xa thì có thể xem cái này, chỉ sale màu đen nếu xem qua màu khác là giá không sale 155 đồng, vào link thấy cái sale còn 100 đồng túi này thực chất là dành cho dân dùng máy pro video nhưng cho máy camera lớn hay lens to cũng được cả

https://www.bhphotovideo.com/c/produ...argo_case.html

Hôm nọ mình thấy cái Nikon film f4s như mới chỉ 290 đồng mình quên gửi link bây giờ xem lại mới hai ngày bị mua mất chưa bao giờ mình thấy một cái f4s mà đẹp như thế như mới.

Đồ con nít giảm 20%, giá giảm đã tính vào trong giá ghi trong link sản phẩm không có code mình thấy có sale cả bình sữa Avent loại bình này của Anh sx không phải China nó bền đến mức mà dùng cả 10 năm không biết hỏng là gì (trừ đầu bình sữa silicon phải mua lại) https://www.amazon.com/b/ref=s9_acss...d_i=9538491011, toàn bộ hệ thống bình + khử trùng mà chỉ 20 đồng hic

Hat, hiệu kính chạy xe đạp mình mua là hiệu Puma RX05 theo link bán ở châu Âu giá là 149 Euro bạn vào xem link xem sẽ rõ nó có 3 loại tròng khác nhau tự do thay ra vào trong đó có cả loại màu vàng chuyên dùng cho chống lóa khi lái xe gặp đèn pha vào ban đêm. Nhớ là giá trên chỉ mới là chưa tính tiền kính cận và mình phải mua offline không mua online vì phải đem ra tiệm cho đo mắt và làm kính cận chính xác theo đúng nó thì mới đeo cho đúng https://www.specsavers.ie/glasses/puma-sun-rx-05. Cái này mình đã nói trong topic có link từ lâu rồi.
    Cảm ơn anh Vũ. Mình có hỏi mấy tiệm kính thì họ chỉ có loại dùng nam châm, nhin không chắc chắn. Mà loại anh Vũ đeo thì amazon không bán.

Trang 817 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 317717767807815816817818819827867917 ... Cuối cùngCuối cùng