Trang 540 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 40440490530538539540541542550590640 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 5,391 đến 5,400 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

@Bạn Ngao Tuyết:
    Giờ này chắc anh Nikonian đã ngủ rồi, nên trả lời cho bạn trước theo KN của mình:
    1- Trước hết xin lỗi bạn vì đợt bạn LH số lượng đồng hồ quá nhiều, nên mình ko nhận order của bạn, mong bạn thông cảm!
    2- Mình có quét thử mã vạch trên tag bạn chụp thì ra đúng mã đồng hồ bạn mua, và những hình bạn chụp cái Tissot này thì theo mình là đúng hàng, bạn yên tâm đi nhé!
    3- Còn việc chậm trễ so với thgian dự kiến thì DV ship nào thỉnh thoảng cũng bị, rất nhiều lý do, chậm do seller giao trễ/ chuyến bay delay/ mùa cao điểm/ hàng về đến VN bị lưu kho kiểm hóa ..v..v

Mà mua của Jomashop thì rất hay bị chậm giao hàng, có khi 2-3 tuần từ khi đặt hàng họ mới giao, thậm chí sau 1 tháng email báo ko có hàng để giao nên phải hủy! Mình ko đánh giá cao Jomashop, mặc dù vẫn đang mua, mình đã từng bị mất uy tín với khách do bị shop này cancel 2 cái Tissot 1 lúc dù đã trừ tiền TK của mình, chỉ email nói sorry ko có hàng là xong!
    Nên bác nào có mua đồng hồ của Jomashop thì hãy search cái đó có bán trên ebay do Jomashop ko trước đã, có thì các bác đặt trên ebay sẽ có hàng nhanh hơn/đảm bảo ko bị cancel so với đặt trên web Jomashop.com
    Đồng hồ mình cũng order nhiều trên Ashford.com ; shop này theo mình chuyên nghiệp hơn.
    Vài KN mua hàng xin chia sẻ với các bác.
    Thân chào!
    MINH TRÍ CAMERA
    Chuyên ship hàng từ Mỹ

Quote Được gửi bởi victory963 View Post
    @Bạn Ngao Tuyết:
    Giờ này chắc anh Nikonian đã ngủ rồi, nên trả lời cho bạn trước theo KN của mình:
    1- Trước hết xin lỗi bạn vì đợt bạn LH số lượng đồng hồ quá nhiều, nên mình ko nhận order của bạn, mong bạn thông cảm!
    2- Mình có quét thử mã vạch trên tag bạn chụp thì ra đúng mã đồng hồ bạn mua, và những hình bạn chụp cái Tissot này thì theo mình là đúng hàng, bạn yên tâm đi nhé!
    3- Còn việc chậm trễ so với thgian dự kiến thì DV ship nào thỉnh thoảng cũng bị, rất nhiều lý do, chậm do seller giao trễ/ chuyến bay delay/ mùa cao điểm/ hàng về đến VN bị lưu kho kiểm hóa ..v..v

Mà mua của Jomashop thì rất hay bị chậm giao hàng, có khi 2-3 tuần từ khi đặt hàng họ mới giao, thậm chí sau 1 tháng email báo ko có hàng để giao nên phải hủy! Mình ko đánh giá cao Jomashop, mặc dù vẫn đang mua, mình đã từng bị mất uy tín với khách do bị shop này cancel 2 cái Tissot 1 lúc dù đã trừ tiền TK của mình, chỉ email nói sorry ko có hàng là xong!
    Nên bác nào có mua đồng hồ của Jomashop thì hãy search cái đó có bán trên ebay do Jomashop ko trước đã, có thì các bác đặt trên ebay sẽ có hàng nhanh hơn/đảm bảo ko bị cancel so với đặt trên web Jomashop.com
    Đồng hồ mình cũng order nhiều trên Ashford.com ; shop này theo mình chuyên nghiệp hơn.
    Vài KN mua hàng xin chia sẻ với các bác.
    Thân chào!
    Chân thành cảm ơn anh Trung,

Biết uy tín của anh ở đây từ lâu nhưng do ham quá nên quyết đinh mua sớm chứ không đợi bên anh thì yên tâm rồi. Hy vọng sắp tới có dịp hợp tác với anh.

Nhận được trả lời của anh là em yên tâm rồi.

Chúc anh chị ngày mới vui vể làm việc hiệu quả, em cũng đi làm bây giờ.
    D750 24-120N 85 1.8G

Anh post trước links rồi anh nói chuyện về Tissot ngày hôm qua sau đó.

Rất ít khi nào mình thấy Amazon có sale Suunto nếu muốn bạn phải mua nhanh cái này 130 đang sale vì sẽ sớm hết Amazon đóng gói seller tốt yên tâm mua không cần suy nghĩ nhanh tay nhe đồng hồ này thường phải vài trăm không đó và dành cho ai hay đi treking đi trong rừng núi vì nó rất chính xác về đo đạc http://www.amazon.com/gp/product/B00...A2C2NAEH6JCJT9

Bạn nhớ thế này, cái dở nhất của Suunto là 12 tháng phải thay pin một lần cái ở trên nếu bạn muốn bạn mua Duracell pin 2430 loại 3V bạn sẽ có thể tự thay vào mỗi 12 tháng vì pin này rất rẻ. Đây là lý do vì sao khi nó bán không sale vài trăm mình đã mua Casio vì Casio không thay pin nhưng thật sự mình có nhiều đồng hồ đeo không hết chứ 130 thế kia mình mua ngay không suy nghĩ với hiệu này để xem nó đo ra sao mình chưa bao giờ có.

6pm sale Victorinox đây ôi cái 6 kim này rất đáng mua nhe, mình thấy gần ngày 21 tháng 6 sao Amazon nó sale nhiều vậy bạn chuẩn bị tiền đi http://www.amazon.com/gp/product/B00...d_p=2072380842

Chỉ dành cho ai ở Mỹ phải nhanh tay bạn mua card này đổ xăng ở BP sẽ tốt nó giảm 10% mua 100 trả 90 nhanh lên kẻo hết http://www.ebay.com/itm/100-BP-Gift-...item463bc7b116

Đây một cái Suunto sale nữa đây seller tốt yên tâm mua bạn kiểm tra giá và xem review ở Amazon giúp mình nhe mình không kịp xem http://www.ebay.com/itm/NEW-Suunto-C...item487e827b36 giá 199

Dành cho ai như anh lamlam thích loại giày văn phòng không dây Boss là một hiệu rất nổi tiếng giày của nó cực đắt đôi này đẹp 139 size 8 trở lên http://www.ebay.com/itm/BOSS-Black-b...item20f1f70fc3 hình thì màu đen nhưng nó hết chỉ còn brown cho nên bạn mang thì phải mang dây nịch màu brown thì mới đúng và hoàn toàn OK khi mang văn phòng với brown.

D700 shot rất thấp chỉ không có box hàng ở Nhật chỉ 770 http://www.ebay.com/itm/Nikon-D700-1...item4197b7016b

NgaoTuyet

1. Cám ơn victory em đã giải thích rất rõ ràng về chuyện phục vụ của Jomashop mình đã nghe chuyện này rất nhiều lần và may mắn cho mình là chưa bao giờ mua của seller này mình đã mua hai cái Rado automatic mình đang dùng của Ashford và đúng như em victory đã nói họ rất đàng hoàng cho nên mình khuyên bạn khi mua của Jomashop phải cẩn thận. Nó không bán đồ giả nhưng nó phục vụ rất tệ nếu kiếm được ở Ashford, LePerfect (ebay) hay Amazon thì nên mua.

2. Về việc đồng hồ giả hay không thì Jomashop như mọi người đã nói, nó không bán đồ giả đồng hồ đắt tiền cũng không giả. Vấn đề chỉ là người xách tay họ có đổi hay không. Dựa theo lời em victory đã nói và mình đã nói trước đó ở kinh nghiệm, hàng thật nói chung sẽ kèm theo tờ tag trong đo ghi rõ số series số này phải trùng với số nằm ở dưới đồng hồ. Mình mua cả hai cái Rado nói trên (lần đầu tiên mình mua Rado online) và mình kiểm tra mọi thứ đều tốt cho đến bây giờ vẫn tốt. Mình tin rằng khả năng anh xách tay tráo đồng hồ là thấp nhưng vẫn có nếu bạn chọn sai người.

3. Vì lý do nói trên:

- Mình không theo đuổi việc xách tay này nữa với bài viết nhận xét ở box nhận xét. Nhưng mình lưu ý các bạn là người xách tay này không phục vụ tốt vì lẽ ra phải có trách nhiệm nói ngay cho người mua biết khi có vấn đề chứ không phải chờ gọi lại rồi mới nói. Mình biết Trung, anh ta không bao giờ phục vụ như thế cho nên rất may mắn trong forum có người phục vụ như Trung và các anh khác. Trong topic này theo dõi bài của mình có vài anh đang xách tay. Mình mong rằng nếu hàng có vấn đề bạn phải tự động liên lạc với người mua và cho họ biết vấn đề ở đâu chính xác ngày nào có hàng và bạn phải phục vụ cho tốt không bao giờ đề người ta ngồi ở nhà phải đoán là bây giờ phải làm gì.

- Làm được điều đó không khó gì cả chỉ là ở VN mọi người chưa hiểu rõ phục vụ tốt như Keh hay Amazon là thế nào thôi. Sẽ tốn thêm thời gian rồi phục vụ như thế nó sẽ đến VN.

- Mình rất tiếc là ở VN vẫn không có website lớn như www.resellerratings.com để cho bạn đọc lịch sử phục vụ của từng người bán hàng. Forum cố gắng xây dựng nhưng văn hóa ở VN làm cho các bạn không dám nói thẳng không viết bài và kết quả là sẽ có người chọn sai dịch vụ xách tay.

- Bạn nào theo dõi topic cuả mình bạn đừng nên đi lên Internet dò tìm bậy bạ, may mắn là bạn NT không bị nhưng sẽ có ngày bạn gặp dịch vụ xấu. Những người mình ghi trong trang 1 về dịch vụ ở đây đều là người tốt đã có lịch sử bán hàng tốt trong forum bạn nên tìm đến họ. Khi đã chọn một anh thì nên gắn bó lâu dài vì xách tay là phải tin tưởng là chính không phải vì chuyên giá cao thấp đâu.

- Nếu không kiếm ra thì hãy pm cho mình đừng đi mò bậy bạ. Ngoài Trung mình thấy Jasmin, Shoji, anh Pentax ở Hanoi, anh Liemselllens đều là những người tốt bạn nên dùng thử. Những anh mà có topic trong box mua bán bạn hãy vào xem lịch sử mua bán của các anh bạn sẽ rõ họ là ai.

4. NT, đồng hồ của em rất đẹp chúc mừng em. Powermatic là một kỹ thuật auto tốt nhất của automatic hiện tại có thể giữ điện 80 giờ hơn gấp đôi mấy cái auto anh đang có. Nếu em giữ gìn kỹ em đeo cái này cả đời em không hư. Tissot nó không hư bậy đâu nếu em đã dùng 1 tháng mà không sao là nó sẽ không sao. Anh dùng Tissot mua hơn 10 năm qua loại pin mà nó không bao giờ hỏng.

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Wind, em có 4 giờ nữa để tự chọn trong 4 giờ này anh sẽ bận anh không lên topic cho nên anh nói trước:

- Anh không happy với seller đó. Em không nên mua hãy xem FB.
    Hehe, hôm anh Duy nhờ em ship em cũng nói như vậy, seller này đọc FB thì làm ăn khá lôm côm, mà ship cái máy này về VN, hàng RF giá lại còn cao hơn hàng new đang bán chính hãng bảo hành 12 tháng. Vậy nên em khuyên luôn là đừng mua.

Chắc anh Duy mới mua hàng ebay, chứ đa số anh em trên này em thấy đều khá có kinh nghiệm rồi, nhất là những người hay theo dõi topic này của anh Nikonian :D

Em xin phép post cái này ở comment mới:

Về nước hoa, tốt nhất hiện nay là nước hoa made in france, xong mới đến các nước khác. Cá nhân em thấy nếu so sánh nước hoa loại 1, 2,3 thì Pháp là 1, Anh + Ý là 2, thị trường US đứng số 3. Không quan tâm hàng fake. Nước hoa từ Pháp thường được đánh giá giữ mùi lâu hơn, sâu hơn và là mùi nguyên bản, khi sang các thị trường khác mùi này có thể bị biến tướng đi 1 chút chứ không giống như mùi gốc nsx quảng cáo ban đầu.

Đây là nước hoa mới của burberry cho nữ, ra tháng 9/2014, mùi khá quyến rũ (vì e đã mua tặng gấu), nhẹ nhàng và sâu. Giữ mùi rất lâu (EDP mà, nước hoa nữ thường là EDP). Hợp cho công sở, dạ hội hoặc mua về nịnh gấu :D

Sephora là 1 website bán nước hoa uy tín, đang sale 20%, giá này là rẻ:

http://www.sephora.fr/Parfum/Parfum-...arfum/P1919020

Em sẽ lưu ý cái này. Cám ơn bạn Shoji Ban nhé!

Shoji, anh nói chuyện với Wind từ lâu lắm rồi và đây cũng là thành viên theo dõi topic này của anh từ rất lâu anh nghĩ là Wind không chắc nên hỏi lại anh trước khi mua cho an toàn.

Năm rồi anh mới vừa mua nước hoa của Victoria Secret dùng lần đầu tiên hàng sx tại Mỹ anh chứng nhận Shoji nói là đúng chai YSL của anh hàng Pháp (cả hai đều là EDP) mùi rất lâu cả ngày hôm sau áo vẫn còn nghe mùi trong khi mùi VS bay rất nhanh (nhưng nó lại rất rẻ chỉ 25 đồng) nếu nó bán EDP chai 50ml mà rẻ như vậy thì anh sẽ mua nữa còn không anh dùng của YSL anh không đổi hiệu.

Anh thấy Shoji đưa link ở Pháp bán anh tin rằng cho dù em mua YSL ở Amazon vẫn là hàng sx tại Pháp. Link Pháp sale là tốt nhưng em em post ở đây anh không biết các bạn ở VN mua thế nào nếu ship sang Mỹ thì tốn tiền ship và chờ lâu không biết có hiệu quả không. Nếu em biết mua vẫn rẻ như mua tại Mỹ thì em post lên cho biết. Nếu không, như anh nói, mua tại Amazon US hàng hiệu Pháp như YSL vẫn là Pháp sx nếu không thì chat lên hỏi Amazon nó sẽ cho biết rồi mua.

Adorama sale vào xem tự chọn

http://www.adorama.com/l/Lenses/Cano...ding&adver=new

http://www.adorama.com/results/vufil...l061015Wedding

http://www.adorama.com/results/lexar...l061015Wedding

Trang 540 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 40440490530538539540541542550590640 ... Cuối cùngCuối cùng