Trang 476 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 376426466474475476477478486526576976 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 4,751 đến 4,760 / 9994

Chủ đề: Giới thiệu hàng tốt giá rẻ trên ebay US để mua

Quote Được gửi bởi PX150E View Post
    Hiện nay chỗ anh Trung đã ngừng nhận ship body và lens máy ảnh. Bác nào biết chỗ khác vẫn nhận ship body, lens máy ảnh về Sài gòn không? Cảm ơn các bác.
    Em nghe nói mặt hàng máy ảnh và lens đang bị làm căng lắm. Khả năng sau này nếu tiếp tục ship được thì giá chắc sẻ tăng nhiều lắm, còn không là chỉ có người nhà xách tay về thôi.

Thuynd, anh bảo đảm với em là nếu em mua hàng Lowepro thật anh ví dụ em mua ở cửa hàng anh nói (không cần phải bỏ thời gian ra đi kiểm tra hàng có thật hay không) và cho dù em mua hàng cũ (mà còn mới rate cao) thì em dùng bình thường không cần phải giữ gìn gì cả qua bao năm dây kéo vẫn còn nhẹ nhàng như hàng mới mua ngay từ ngày đầu tiên không bao giờ bị hỏng. Không bao giờ có chuyện bị sút đường chỉ bậy bạ. Anh đã dùng 10 năm qua cả hai cái anh không giữ gìn chỉ dùng bình thường đi theo anh có lúc anh chụp thể thao ngồi ngoài nắng 8-10 tiếng đồng hồ một ngày không hề bị hỏng chỉ bị cũ theo thời gian. Và chính vì điều này cho nên không bao giờ anh bỏ tiền ra mua hàng giả mà thật sự anh mua cửa hàng ở Mỹ anh list trong topic họ không bán hàng giả có muốn cũng không có để mua. Em không cần phải bỏ tiền ra mua hàng mới 100% tại vị loại này nó rất tốt đã dùng mà vẫn còn tốt chưa nói đến mấy hãng anh nêu rate hàng cũ em cứ lấy về thử xem nhe, nó như mới.

Các bạn vào thử trang 1 topic hỏi các anh khác xem coi còn nhận body và lens không. Trung mà không nhận thì chắc chắn HQ có chính sách mới cho nên rất có khả năng là các em xách tay body - lens về không còn rẻ nữa do giá phải tăng lên. Em k790i cho anh biết là em có dùng xách tay không nếu có thì có mang về được không để tránh anh gửi link không mua được thì lãng phí thời gian của anh đi kiếm. Mấy cái em hỏi anh không biết giá thị trường đâu chỉ biết nguồn hàng.

Xem Canon/Nikon shootout ở Keh trên FB https://www.facebook.com/KEHcamera

Sale giày đi hiking đi rừng đi bộ xa http://www.amazon.com/s/ref=gb1h_img...d_p=1977314622

Luôn tiện, em k790 anh thấy Adorama sale D3100 em xem thử anh nghĩ rằng rẻ http://www.ebay.com/itm/Nikon-D3100-...item5670039da2 dòng này anh không rành giá

Bigvalueinc bán thì anh tin lúc nào cũng rẻ D3100 http://www.ebay.com/itm/Nikon-D3100-...item45fd4b57b6

5d đẹp chỉ 430 vào trang 1 xem forum mình có bạn nhập hàng Korea mình có gửi link hàng này Korea bán http://www.ebay.com/itm/Canon-EOS-5D...item4192d1942e

D700 này còn đẹp chỉ hơn 700 anh vừa định post nhìn lại bị mua mất http://www.ebay.com/itm/Nikon-D700-1...item27fbc9296e

Hôm nay mình rất bận chỉ post được bao nhiêu cho cả ngày.

Chào anh nikonian, em đang cần tìm 1 em Tamron 17-35 for Canon, không biết là giá trên ebay liệu có cao hơn so với mặt bằng chung ở vn không anh nhỉ?
    Canon QL17 GIII + Zenit thôi ạ
    http://www.flickr.com/photos/juzandy

Cám ơn A Nikonian2006 đã cho AE những kiến thức rất bổ ích về ship hàng US. Xin đóng góp với A Nikonian 1 chút về sự phục vụ của Amazon.
    1/ Ngày 20/2 mình có đặt mua của AMZ 3 cái máy cạo râu và AMZ đã ship cho mình nhưng đến ngày hnay mình mới kiểm tra lại order vì mai mình mới nhận đc hàng (do đợt vừa rồi hải quan làm khắt khe quá nên hàng bị chậm) nên hnay ngồi check lại thì thấy AMZ nó vẫn chưa báo là chuyển hàng đến nơi cho mình. Mình mail cho nó và hỏi sao mày vẫn chưa báo là tao nhận đc hàng ở số order.... 15p sau nó tự đặt bù lại hàng cho mình bằng "One-Day Shipping" và mail lại cho mình là xin lỗi và hứa sẽ không có 1 lần lặp lại như vậy nữa. Đây là ảnh mình gửi đính kèm cho các bạn xem để làm dẫn chứng.

Mình cũng chưa biết đc là AMZ nó đã ship hàng đến nới cho mình chưa vì có thể là bên vận chuyển họ quên nhập thông tin vận chuyển nhưng cách phục vụ của AMZ làm mình rất hài lòng.
    2/ Ngày 1/3/2015 mình có mua của AMZ cái Zippo và thông tin như ảnh:

Đến hôm nay mình ktra lại thông tin order của mình thi thấy tính trang như ảnh. Mình cso mail cho AMZ hỏi vì sao chưa nhận đc hàng. AMZ trả lời mình như sau:

Nó phục vụ như thế này thì k thể không hài lòng với nó được
    Được sửa bởi rock_ch4 lúc 10:18 PM ngày 22-03-2015

Tức là 3 cái máy cạo râu bạn đã nhận được rồi, nhưng AMZ chưa cập nhật lại tình trạng order? Nên nó gởi lại cái khác cho bạn?

@Bạn rock_ch4
    Mình có thắc mắc như sau :
    1- Bạn có chắc chắn đầu bên Mỹ chưa nhận được hàng (cả 2 món)?
    2- Bạn hài lòng khi Amazon thay thế hàng/trả tiền ngay lập tức mà ko cần ktra vấn đề trước khi thực hiện?
    Bạn trả lời rồi mình sẽ nói tiếp tại sao mình đặt câu hỏi trên. Tks.

Ps: em ít khi tham gia topic này, nhưng khi cần thì em sẽ có ý kiến/chia sẻ kn ah.
    MINH TRÍ CAMERA
    Chuyên ship hàng từ Mỹ

Quote Được gửi bởi victory963 View Post
    @Bạn rock_ch4
    Mình có thắc mắc như sau :
    1- Bạn có chắc chắn đầu bên Mỹ chưa nhận được hàng (cả 2 món)?
    2- Bạn hài lòng khi Amazon thay thế hàng/trả tiền ngay lập tức mà ko cần ktra vấn đề trước khi thực hiện?
    Bạn trả lời rồi mình sẽ nói tiếp tại sao mình đặt câu hỏi trên. Tks.

Ps: em ít khi tham gia topic này, nhưng khi cần thì em sẽ có ý kiến/chia sẻ kn ah.
    vụ mới với chai nước hoa nè a Trung, em có đưa ra dẫn chứng mọi thứ cho nó thấy luôn, và nó sẽ refund lại, nhưng bản thân e thấy không ưng ý vì chai nước hoa đã sắp hết hạn thiệt, nếu ở Mỹ thì trả lại và nó gửi hàng khác là tuyệt nhất, trong khi nhận lại tiền nếu mình không ưng thì vẫn phải mua cái khác, hoặc xài cái món.... bị lỗi :(

Quote Được gửi bởi vantrung2410 View Post
    vụ mới với chai nước hoa nè a Trung, em có đưa ra dẫn chứng mọi thứ cho nó thấy luôn, và nó sẽ refund lại, nhưng bản thân e thấy không ưng ý vì chai nước hoa đã sắp hết hạn thiệt, nếu ở Mỹ thì trả lại và nó gửi hàng khác là tuyệt nhất, trong khi nhận lại tiền nếu mình không ưng thì vẫn phải mua cái khác, hoặc xài cái món.... bị lỗi :(
    Trường hợp của em khác hẳn mà, em đã nhận hàng, hàng có lỗi, thì việc Amazon thay thế hàng/trả tiền là chuyện đương nhiên phải làm. Em có thể đề nghị Amazon đổi hàng lại theo đúng chuẩn, hoặc nhận lại tiền hàng, đơn giản mà! Chỉ là tốn thêm tiền ship về VN 1 lần nữa :-)
    MINH TRÍ CAMERA
    Chuyên ship hàng từ Mỹ

Trang 476 / 1000 Đầu tiênĐầu tiên ... 376426466474475476477478486526576976 ... Cuối cùngCuối cùng