Trang 51 / 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 501 đến 510 / 635

Chủ đề: Nét Thu

#524 - Một góc nét thu trong công viên...

like.no.other...

@Chú Phẳng, cô Tâm: Vườn nhà cô chú cũng cho ra đời nhiều ảnh thu quá ạ. Ngoài ra, cháu thấy cô chú đã có chuyến đi nhiều ảnh thu đẹp rồi đó. Ngày xưa cháu không thích mùa thu vì cứ nghĩ thu = buồn. Nhưng giờ đây cháu lại say đắm mùa thu vì thu = lá vàng lá đỏ rực rỡ.

@quangvtt: Cám ơn bác đã thích ảnh. Em thích chụp tia mặt trời đến nỗi sắm cái lens chuyên trị tia Canon 16-35mm II f/2.8 luôn hi hi. Em thì cũng nghiệp dư thôi bác ạ, chụp ra có tấm coi được, có tấm cũng xấu òm hà :D

@vietrung: Đúng rồi anh, có nhiều thứ "rối" nhưng hay lắm. Chẳng hạn phim "Tóc rối" chiếu trên truyền hình có nhiều người xem bảo "hay" ha ha ha...

#525. Ngước lên trời ta thấy...

Mùa Thu lúc nào cũng quyến rủ và làm say đắm lòng người, ảnh mùa Thu của các bạn thật tuyệt.

#526: Em xinh em đứng một mình cũng xinh

Bác quangvtt, hoa_huongduong và Cháu LNK, vietrung ơi !

Buồn quá, không up Nét Thu nữa được rồi. Trang mạng giử hình ảnh của tôi và bác KGP đã ngưng hoạt động rồi.

Bác KGP đang tịm một trang mạng khác . Tạm thời chỉ ngắm Nét Thu của quí ACE.

thân

Quote Được gửi bởi just_4_fun View Post
    Bác quangvtt, hoa_huongduong và Cháu LNK, vietrung ơi !

Buồn quá, không up Nét Thu nữa được rồi. Trang mạng giử hình ảnh của tôi và bác KGP đã ngưng hoạt động rồi.

Bác KGP đang tịm một trang mạng khác . Tạm thời chỉ ngắm Nét Thu của quí ACE.

thân
    oh, thật tiếc cho cô chú, hy vọng cô chú sẽ tìm dc trang ảnh mới...

like.no.other...

Xin chia buồn cùng bác just_4_fun và bác KGP, hy vọng bác sẽ tìm được trang mạng khác và tiếp tục được ngắm ảnh đẹp của bác.
    Thân mến

Cảm ơn bác hoa_huongduongvietrung đã chia sẻ.

Tối qua, bác KGP đã đăng nhập vào trang mạng mới . Hôm nay bảo tôi làm chuột bạch..hic

Nét Thu Mt Wilson, Sydney.

thân
    Được sửa bởi just_4_fun lúc 02:14 PM ngày 14-05-2015

Quote Được gửi bởi just_4_fun View Post
    Cảm ơn bác hoa_huongduongvietrung đã chia sẻ.

Tối qua, bác KGP đã đăng nhập vào Flickr . Hôm nay bảo tôi làm chuột bạch..hic

Nét Thu Mt Wilson, Sydney.

thân
    Bác just_4_fun ơi , không thấy hình bác, cũng như bác và bác KGP mình ở Sydney, có lẻ bụt nhà không thiêng mình chả có cảnh Thu nào ở Sydney chụp ra hồn Thu chi cả , chắc bác cùng lứa tuổi của mình khi thấy bác gọi LNK bằng cháu, mình 6 bó rồi, mắt bắt đầu tèm nhèm rồi , mình kèm theo đây hình chụp tại park gần nhà " Garrison Point " ở Georges Hall chụp tháng 4 là mùa Thu của mình mà sao trông giống mùa hè quá.

#529 Muà thu ỏ Garrison Point Park

Để cho có vẻ " Thu quyến rủ" mình up thêm 1 hình ở NJ

#530 " Thu quyến rủ chỉ thiếu con nai vàng ngơ ngác "

Quote Được gửi bởi quangvtt View Post
    Bác just_4_fun ơi , không thấy hình bác, cũng như bác và bác KGP mình ở Sydney, có lẻ bụt nhà không thiêng mình chả có cảnh Thu nào ở Sydney chụp ra hồn Thu chi cả , chắc bác cùng lứa tuổi của mình khi thấy bác gọi LNK bằng cháu, mình 6 bó rồi, mắt bắt đầu tèm nhèm rồi , mình kèm theo đây hình chụp tại park gần nhà " Garrison Point " ở Georges Hall chụp tháng 4 là mùa Thu của mình mà sao trông giống mùa hè quá.

#529 Muà thu ỏ Garrison Point Park

Cảm ơn bác đã giao lưu ạ. Chắc bác ở gần chổ tôi. Dạ, tôi cũng gần 6 bó . Bác KGP thì hơn 6 bó khá lâu rồi ạ . Mới sang tạm trú ở "nhà" mới nên chưa quen cách sử dụng .. hihi

Trang 51 / 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 41495051525361 ... Cuối cùngCuối cùng