Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 13

Chủ đề: [Xin ảnh] Em muốn xin một tấm ảnh đồng lúa vàng.

[Xin ảnh] Em muốn xin một tấm ảnh đồng lúa vàng.

Hiện em đang muốn treo một bức tranh trong phòng ngủ, bác nào có tấm hình làng quê có đồng lúa vàng cho em xin file đã pts nhưng chưa resize để em in cỡ lớn 1 tí, đóng khung treo trong phòng, xin cảm ơn các bác nhiều ạ.

Quote Được gửi bởi trantuan2007vt View Post
    Hiện em đang muốn treo một bức tranh trong phòng ngủ, bác nào có tấm hình làng quê có đồng lúa vàng cho em xin file đã pts nhưng chưa resize để em in cỡ lớn 1 tí, đóng khung treo trong phòng, xin cảm ơn các bác nhiều ạ.
    Em cũng muốn tặng bác lắm, nhưng em đi 1 chuyến Tà Pạ - An Giang cũng tốn mấy trăm ngàn tiền xe đò, xe ôm và chưa kể những chi phí khác... Hay bác bao xe, ta cùng đi 1 chuyến, về em tặng ảnh cho bác.
    Chúc Bình An
    FaceBook

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    Em cũng muốn tặng bác lắm, nhưng em đi 1 chuyến Tà Pạ - An Giang cũng tốn mấy trăm ngàn tiền xe đò, xe ôm và chưa kể những chi phí khác... Hay bác bao xe, ta cùng đi 1 chuyến, về em tặng ảnh cho bác.
    ------------
    Câu giả nhời rất hay!!!
    Quả là người hài hước sau Mitter - Bin. Hi...hi...
    Tôi yêu say đắm những miền đất tôi bước chân qua!!!

em tặng bác rồi đó, khỏi công xá, vì em chụp chơi là chính. Tấm của em bác phóng tầm 2m thoải mái đi

Quote Được gửi bởi daophay View Post
    em tặng bác rồi đó, khỏi công xá, vì em chụp chơi là chính. Tấm của em bác phóng tầm 2m thoải mái đi
    cám ơn bác nhiều lắm ạ

Anh dao phay cho em xin một tấm được không ạ, em xem 1 topic của anh thấy kết quá, pm xin mà ko thấy hồi âm, em lại lặn lội tìm thấy một topic này, bới lên chai mặt xin tiếp, hihi

Ảnh cũng là tác phẩm như tranh và các loại hình nghệ thuật khác. Nói "xin ảnh" thì bác rẻ rúng người khác và rẻ rúng cả cái bác đang xin nữa quá. Chắc bác nghĩ ảnh còn rẻ rúng hơn cả cái lịch treo tường, nên đi xin là có phải không bác?

bác canoneos nâng cao quan điểm quá

thoải mái như anh daophay kìa để dễ sống

1 "tác phẩm" nghệ thuật (ở bất kỳ "môn") cũng điều có giá trị. Có 1 chàng ca sĩ khi ra Album, làm sự kiện ra mắt, có 1 người bạn tới xin 1 đĩa liền bị ... không cho mà phải mua. Vì theo quan điểm của người ca sĩ này album cũng là công sức tiền của bỏ ra mà thành. Tại sao người ta không đi xin 1 món có giá trị về vật chất như quần áo khi người quen khai trương shop. Mà cứ hay đi xin, đòi tặng những món về tinh thần như sách, đĩa... khi tác giả ra mắt. Và với anh ca sĩ này, nghệ thuật cần được tôn trọng.

Nói chung mỗi người một quan điểm sống thôi ạ. Cá nhân em cũng đã cho, tặng bạn bè em cả trong và ngoài nước những tấm ảnh mình chụp mà họ ưa thích vì bây giờ em cũng chỉ chụp just for fun thôi và trình chụp vẫn phọt phẹt nên ảnh cũng lởm. Vì vậy có ai mà thích và xin ảnh thì thấy cũng vui vui. ;-). Nhưng sau này nếu em đầu tư nghiêm túc, ảnh ọt ngon hơn và có ý định thương mại hóa thì nó lại là vấn đề khác ạ ;-)

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng