Trang 2 / 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 184

Chủ đề: [HCM] Dịch vụ cân chỉnh màu sắc màn hình bằng dụng cụ chuyên dụng Spyder 4

Smile

Spyder 4 Cân chỉnh màn hình cho Dell Alienware
    Trước và sau khi cân:
    Được sửa bởi Quan_quatmo lúc 12:37 AM ngày 23-05-2013
    chữ ky vi phạm

e định ráp con Pc để đồ họa hình ảnh , a cho e hỏi DELL Ultrasharp U2412 LED - 24 cân chỉnh lại màu có thể tương đối như macbook pro k anh !! sẽ ủng hộ a trong thời gian sớm nhất ạ
    Newbie..Trình cực gà

cái này có chỉnh màn hình laptop ra đúng chuẩn như macbook pro ko bác,em đang xài hp và cũng đang quan tâm đến dịch vụ này,bá ạ.

Em đang dùng Dell M6500, màn RGB fullHD, cân xong mà thấy màu rực rỡ lên nhiều và thấy màu sắc ko thật như mặc định là sao? Em dùng cả Spider 3 Elite và Spider 4 Pro mà vẫn vậy ah. Huhu
    Life's a journey, not a destination..............................

Quote Được gửi bởi tankavo View Post
    e định ráp con Pc để đồ họa hình ảnh , a cho e hỏi DELL Ultrasharp U2412 LED - 24 cân chỉnh lại màu có thể tương đối như macbook pro k anh !! sẽ ủng hộ a trong thời gian sớm nhất ạ
    Với Dell Ultrasharp bạn có thể hoàn toàn tin tưởng về màu sắc và đọ trung thực của màu. Hiện tại mình cũng đang dung Dell Ultrasharp U2311.....cũng đang rất là "phê" với em nó
    chữ ky vi phạm

Quote Được gửi bởi tankavo View Post
    Với Dell Ultrasharp bạn có thể hoàn toàn tin tưởng về màu sắc và đọ trung thực của màu. Hiện tại mình cũng đang dung Dell Ultrasharp U2311.....cũng đang rất là "phê" với em nó

Quote Được gửi bởi hungjudoka View Post
    cái này có chỉnh màn hình laptop ra đúng chuẩn như macbook pro ko bác,em đang xài hp và cũng đang quan tâm đến dịch vụ này,bá ạ.
    Việc cân chỉnh màn hình chỉ làm cho màn hình của bạn thể hiện màu một cách trung thực nhất với chất lượng của màn hình. Hình của bạn nhìn sẽ thật hơn - ko bị sai, chi tiết tách bạch hơn và không bị ám màu. Còn đc như Macbook pro thì rất là khó vì chất lượng màn hình của Mac rất là tốt. (nếu đc như Mac thì mọi người đâu cần bỏ ra số tiền lớn để mua Mac làm đồ họa)
    Mình cũng xin đính chính thêm màn hình của Macbook pro cũng ko phải là chuẩn nha bạn. Ngay cả Macbook rentina mới nhất khi cân màu xong cũng thấy đc sự khác biệt.
    chữ ky vi phạm

Quote Được gửi bởi quannt View Post
    Em đang dùng Dell M6500, màn RGB fullHD, cân xong mà thấy màu rực rỡ lên nhiều và thấy màu sắc ko thật như mặc định là sao? Em dùng cả Spider 3 Elite và Spider 4 Pro mà vẫn vậy ah. Huhu
    Cho hỏi bác ở đâu e có thể qua hỗ trợ bác
    chữ ky vi phạm

Bác có đến nhà cân chỉnh không ? Mình ở Q8 cầu Chánh hưng . Mình đang dùng con ViewSonic 1080p .
    NGUYÊN CLICK
    ĐC: 186/1 Trần Phú, Phường 9, Quận 5
    HP: 0983909733

Quote Được gửi bởi Quan_quatmo View Post
    Cho hỏi bác ở đâu e có thể qua hỗ trợ bác
    Em HN lận Bác ợ. Huhu
    Life's a journey, not a destination..............................

Quote Được gửi bởi NGUYÊNCLICK View Post
    Bác có đến nhà cân chỉnh không ? Mình ở Q8 cầu Chánh hưng . Mình đang dùng con ViewSonic 1080p .
    có bác. Mai e alo bác nhé.

Quote Được gửi bởi quannt View Post
    Em HN lận Bác ợ. Huhu
    vậy thì e cũng chịu rùi. Bác xem thử màn hình bác đưa về mặc định chưa. Bác ad yahoo đi, em hỗ trợ bác qua teamviewer xem có đc ko.
    Nick yahoo: quat_mo_may
    chữ ky vi phạm

Trang 2 / 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng