Trang 4 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 64

Chủ đề: Australia - Mua giúp bạn - 8 viên Eneloop Tones Rouge Special Edition - BNIB

Trời em mừng hết biết luôn, đang bí quá vì dịp này ko có ai quen về hết á. Mail em PM cho bác ạ.
    Thanks bác.

1. Fox, mình đã quen với fox trước đây nói email rất nhiều và tất nhiên mình hiểu được sự khó khăn của các bạn ở VN khi thu xếp hàng xách tay về Việt Nam. Mình sorry tất cả các bạn khác, mình cũng khó khăn khi phải nhờ vả mọi người xách mang về cho nên mình chỉ giúp được cho fox và anh nglesangtc sau này chứ nhiều quá thì mình không làm được. Nhờ fox cafe hay trả công giúp hộ cho người này vì bản thân mình cũng không phải là bạn bè gì cả cũng chỉ là mới quen.

2. Hình bên dưới là mình đã mua hai box cho hai bạn lần này. Bạn hãy để ý so với lần trước lần này pin sản xuất tháng 4 năm 2013 hàng vẫn còn seal và phía sau bạn sẽ thấy đây là loại pin mới của Eneloop chất lượng tốt hơn loại pin màu trắng đục truyền thống bây giờ không còn sx nữa (cho nên sẽ rẻ). Loại pin mới sạc được đến 1800 lần. Cả hai box này hai bạn lấy cái nào cũng như nhau.

3. Bạn đừng nghi ngờ giá rẻ quá mà bán hàng giả nhe. Không có chuyện mình đi mua hàng dỏm bán cho các bạn. Mình đã dùng nó mấy box từ lâu rồi đây không có vấn đề gì về hoạt động cả.

Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Chào a Nikoniann2006,

Em cũng rất thích bộ pin này (Do vợ em thích màu hồng) nên rất muốn mua.
    Không biết bao lâu thì anh có thể mua tiếp được. Nếu em có các nhờ tiếp viên hàng không nhận hàng về đây giúp thì không biết anh có phiền khi đặt mua thêm không? Có thể người tiếp viên đó sẽ trả tiền trực tiếp cho anh, do em không có tài khoảng ngân hàng.

Với khối lượng nhỏ này em hy vọng sẽ liên lạc được nếu cần có thể giúp luôn mấy member khác có nhu cầu giống em.
    Anh cho em biết TP anh số bên Úc với nhé.

Trân trong,

Anh Nikonian mến, anh cho biết địa chỉ nơi mua hàng được không , nếu tiện thì em nhờ người thân mua giúp. Cám ơn anh!

E cung rất rất thích bộ pin jong vầy, vì e dang có nhu cầu mua thêm pin để dùng cho máy,mấy ngày nay theo dõi thread nhưng chỉ biết đọc và thèm. Ko dám mở lời nhờ a Nikonian2006 mua dùm, vì e thấy chắc a củng có ít tg vì còn phải lo cho công việc của a bên đó,và vủng ko biết DD bằng cách nào, do ko wen ai ở úc cả, nhưng nay có anh pcandfriends mở lời có thể mua giúp cho ae bên đây,e mừng wa nên e củng xin một vé vớt, có ji a cho e ké một bộ với nhé a pcandfriends . mong là sẽ có được một bộ pin dùng tốt và giá cả thì wa chi là rẻ ))) e cám ơn cả 2a trước nhé...

Em cũng đăng ký một vé chính thức luôn! Thanks all
    Súng dzởm

cho em xin đăng ký 1 box !

E có ý kiến:

Pác chủ có ý tốt cho ace Vnphoto.
    E cũng muốn mua pin này, vì đang dùng rất tốt.
    Vậy thì mạn phép pác tổng hợp các loại gạch.
    Mua 01 lô, theo gạch đã đặt....
    ....chờ ai hay có thành viên nào qua Úc, khi về sẽ mang theo.
    Pác tính thêm 10%, có lẽ ace sẽ có vấn đề gì đâu.

Vài ý để cơ hội này sẽ ko có lần 02 đâu.
    FX for Wide - DX for Tele

Các bạn quan tâm trong topic

1. Mình thành thật xin lỗi, hiện tại đã hết hàng trong lần này mình chỉ mua được bốn box cho các bạn ở trên và đã có các bạn ở VN mua hết rồi.

2. Mình xin lập lại một lần nữa là, nếu mình giúp cho bất cứ bạn nào trong forum này bất kể là việc gì, mình không quan tâm đến việc kiếm huê hồng commission hoặc kiếm lời từ các bạn. Mình mua bao nhiêu là mình bán lại bao nhiêu. Thậm chí mình nói thật là trong lần mua này có một bạn trả cho mình hơn 65 cents (trả 22.15) mình đã đề nghị trả lại 65 cents chỉ tiếc là ở VN mình refund lại paypal nó sẽ charge hết tiền luôn (vậy refund làm gì). Đây là điều rất bất hợp lý còn tồn tại ở bên mình làm gì có chuyện đó vì paypal rất phổ biến và rất an toàn. Mình xin lấy ví dụ, bạn hcoi nói mình kiếm 10% vậy 22 đồng mình kiếm 2 đồng cho một box. 10 box mình kiếm 20 đồng. Mình bỏ ra bao nhiêu tiếng đồng hồ kiếm 20 đồng? Nếu bạn biết một giờ mình làm việc thêm cho khách hàng mình sẽ có thể lấy bao nhiêu tiền thì bạn sẽ không đề nghị 20 đồng cho mình. Mình chỉ có một yêu cầu duy nhất là bạn vui lòng phải là thành viên gắn bó với forum và bạn không nên mua mà bạn nghĩ ngay từ đầu là bạn bán lại kiếm lời vì nó quá rẻ.

3. Chỉ có anh nglesangtc là người mình còn nợ việc phải đi kiếm nguồn mang về một box cho anh ấy thôi.

4. Trong lần sau, nếu các bạn đáp ứng điều kiện trên muốn mua và biết có nguồn nhận hàng thì cho mình biết. Xin vui lòng trả tiền paypal trước cho mình khi mua nhiều box vì nếu không mua mình không làm gì được bạn cả và mình phải lấy hàng luôn không biết làm gì. Sau đó bạn để bao lâu có người đến lấy mình cũng OK. Mình không mua được nhiều đâu vì lâu lâu mới sale mỗi lần vậy ai cũng mua hết thôi. Hẹn lần sau các bạn, các bạn cứ chuẩn bị nguồn nhận hàng là OK. Theo mình đây là cách rẻ nhất mình gửi cho tiếp viên ở bên này mang về là tiền phí gần bằng tiền pin -> không hiệu quả. Chưa nói đến là lỡ tiếp viên làm mất hàng thì sao. Mình đâu có đòi tiền họ được chỉ là tin tưởng nhau thôi và mình lại phải lấy tiền túi ra bồi thường cho các bạn. Trách nhiệm mình lớn quá cho nên mình không muốn liên quan đến việc lo chuyển hàng. Các bạn tự lo. Mình giao hàng xong mình không còn trách nhiệm.

5. Đa số trường hợp đã mua là toàn mình bỏ tiền ra mua trước sau khi nào giao hàng xong rồi bạn mới trả tiền lại cho mình. Nếu như bạn đó lỡ như nói không lấy thì coi như là mình phải ngậm hàng đó luôn trong khi mình không cần nữa. Thông thường mua bán ở nước ngoài online là bạn phải trả tiền trước.
    Được sửa bởi Nikonian2006 lúc 07:04 AM ngày 24-07-2013 Reason: Bổ sung thông tin
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Quote Được gửi bởi Nikonian2006 View Post
    Các bạn quan tâm trong topic

1. Mình thành thật xin lỗi, hiện tại đã hết hàng trong lần này mình chỉ mua được bốn box cho các bạn ở trên và đã có các bạn ở VN mua hết rồi.
    Dù không mua được pin, nhưng vẫn hoan nghênh bác chủ rất nhiều :11:
    Súng dzởm

Trang 4 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... Cuối cùngCuối cùng