Trang 11 / 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011
Hiển thị kết quả từ 101 đến 102 / 102

Chủ đề: [Cá tháng Tư] Cùng trải nghiệm Samsung Galaxy II camera

Quote Được gửi bởi Linh Nhu Khoa View Post
    Ha ha, theo phân tích ban đầu của em thì Samsung đã tổ chức một cuộc thi hoành tráng dữ lắm mới chọn được người đi Himalaya. Nay hà cớ gì tự dưng lại cho một số lượng lớn (mỗi diễn đàn 20 người) đi Myanmar mà không cần thi cử gì chứ?

Thế nhưng, từ xưa đến nay, ngày cá tháng tư năm nào em cũng cảnh giác, cũng nghi ngờ, nhưng cuối cùng lại mắc bẫy những cú lừa không hại ai (chẳng hạn nhỏ bạn em điện thoại bảo nhỏ bạn khác gọi điện em hoài không được, nhắn em gọi lại, em cũng nghi ngờ, nhưng cũng gọi lại). Bởi vì em nghĩ, lỡ thiệt thì sao :(

Chính vì thế cuối cùng em cũng nằm trong danh sách "59"... haizz...
    Có gì đâu nè. Một số bạn nghi ngờ lắm nhưng thấy kèo nay thơm quá nên ko nỡ bỏ qua, keke
    Với lại có mất gì khi điền tên mình vào đâu, chí ít cũng là một bụng cười mím chi

Cái vụ này hay là apham kéo hầu hết min/ mod vào để share tùm lum, đăng ký nghiêm chỉnh như bình thường. Vận động saigonphoto đăng lên (vụ này tinhte ko dám chơi, keke). Vì vậy đến SS phải ngó qua và nói sẽ có lần sau, hahaha
    Phạm An Dương
    Whatever has been done, can be outdone.

haha, rất ngoạn mục đó Anh apham, cá vậy mới đáng cá chứ :-), em đk số 10 đó nha anh, nhớ ưu tiên em offline lần sau nhen :-)

Y! jethuynh

Trang 11 / 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011