Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10

Chủ đề: có phải ba em đã bị chém

có phải ba em đã bị chém

ba em bị hư máy Nikon s2600, đem sửa ở tiệm X, họ báo hư moteur lấy nét và hư cụm phím bấm thay mỗi cái 200k tổng thiệt hại là 400k
    Vậy cho em hỏi có phải ba em đã bị chém ko?
    Nếu sửa máy compact thì mình sửa chỗ nào uy tín và có lương tâm, ko lừa gà

Giá đó là rẻ đó bác

Quan trọng là sau khi sửa máy có chụp tốt không . . . chứ 400k VND thì quá bèo.

Giá cả chung cho sửa máy compact bèo nhất là 400k, miễn sửa xong không phải tốn tiền trị cục tức trong người là ok lắm rồi

Moteur lấy nét gì mà rẻ bèo vậy? Có thể k0 phải bị chém, mà là bị thuốc )

có 1 anh bạn hôm qua gọi mình nói lỡ tháo cáo focus screen máy 60d ra vệ sinh xong gắn vô bị lỗi không báo điểm nét nữa. hỏi mình có nhận làm ko? mình nói có. định làm miễn phí cho anh em hoặc cùng lắm là đòi ly cà phê thôi. sáng nay bạn đó gọi mình ko đc. vì mình ngủ dậy hơi trễ. khoảng 1 tiếng sau cuộc gọi nhỡ. mình gọi lại bạn ấy nói là gọi ko đc nên đem tiệm làm rồi và kết quả là tháo fs vệ sinh sau đó gắn lại hết 500k. cái đó mới gọi là bị chém

Quote Được gửi bởi saviothanhnhat View Post
    có 1 anh bạn hôm qua gọi mình nói lỡ tháo cáo focus screen máy 60d ra vệ sinh xong gắn vô bị lỗi không báo điểm nét nữa. hỏi mình có nhận làm ko? mình nói có. định làm miễn phí cho anh em hoặc cùng lắm là đòi ly cà phê thôi. sáng nay bạn đó gọi mình ko đc. vì mình ngủ dậy hơi trễ. khoảng 1 tiếng sau cuộc gọi nhỡ. mình gọi lại bạn ấy nói là gọi ko đc nên đem tiệm làm rồi và kết quả là tháo fs vệ sinh sau đó gắn lại hết 500k. cái đó mới gọi là bị chém
    Nhờ thằng bạn làm, mà nó hứa làm rồi bỏ lơ không chú ý lời hứa, làm mình tốn 500K, đã vậy còn cho rằng mình ngu để cho người chém. Như vây gọi thằng bạn đó là loài gì -> Ba xạo, cà chớn, thất hứa hay chém gió!
    Được sửa bởi The Old Man lúc 12:12 AM ngày 08-07-2013
    Một ông già 67, một body 1DX, một ống 28-300
    Hõi Ngả Bất Phân

Đem ra tiệm sửa cho chắc ấy mà. 60D và tiếc gì có 500k.

Quote Được gửi bởi The Old Man View Post
    Nhờ thằng bạn làm, mà nó hứa làm rồi bỏ lơ không chú ý lời hứa, làm mình tốn 500K, đã vậy còn cho rằng mình ngu để cho người chém. Như vây gọi thằng bạn đó là loài gì -> Ba xạo, cà chớn, thất hứa hay chém gió!
    bạn đang nói mình ah?
    1 anh bạn mà mình nói là không quen biết. chỉ biết là chơi trên nhóm này hay nhóm khác. biết mình có khả năng làm thôi.

2 mình đâu có bỏ lơ đâu. hôm trước nói mai mang qua. mình ở nhà cả ngày. đúng là ở nhà cả ngày. ngủ quên không nghe đt đâu phải là bỏ lơ. hơn nữa sau đó đã gọi lại chứ có phải lơ luôn đâu

3 bạn nói cứ như thể là bạn vậy đấy.

@metal. dù là chơi 60d cũng không hẳn là không thể tiếc 500k. có người ôm con 60d thật. nhưng con số 500k là rất lớn.

Quote Được gửi bởi saviothanhnhat View Post
    bạn nêu tên tiệm nào , ở đâu mà lau cái fs chém đến 500k cho ae biết luôn đi.