Trang 124 / 179 Đầu tiênĐầu tiên ... 2474114122123124125126134174 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1,231 đến 1,240 / 1790

Chủ đề: Góc ảnh Sigma 35mm f1.4 Art

Quote Được gửi bởi MrBach View Post
    out nét 1 xíu, huhu

bác nail đc tấm đó là hay rồi ...hehe
    Bên em cũng có bán mấy con yabbi giống vậy... thịt ăn ngọt dã man mà gạch của nó cũng ngon... (mặc dù ko ngon = tôm càng VN)
    Được sửa bởi petertruong83 lúc 07:47 PM ngày 02-04-2015

Quote Được gửi bởi petertruong83 View Post
    Mấy tấm vũng tàu em chụp lúc 4h chiều đó bác còn bên úc(lúc bây giờ) thì cỡ 7 pm nó mới xế kiểu đó
    Bác đang làm dịch vụ à, em xem qua mấy tấm chân dung thấy bác chụp đẹp lắm...nhất là mấy tấm crop ơ mẫu... hôm nào bác lấy 35mm chụp từ trên xuống mặt mẫu, chỗ có mấy bông hoa cho bokeh đẹp lắm còn background thì xóa nhẹ nhàng =D...

Chiều tà ở Úc đây

nhìn hình bác giống như đang đc đi du lịch qua màn ảnh nhỏ vậy, thích ghê em cũng có mơ ước đc đi đây đi đó giống bác lắm, bác chụp nhiều hình lên cho em mở mang tầm mắt ạh hihi !

bác nail đc tấm đó là hay rồi ...hehe
    Bên em cũng có bán mấy con yabbi giống vậy... thịt ăn ngọt dã man mà gạch của nó cũng ngon... (mặc dù ko ngon = tôm càng VN)
    Cresent bridge (cầu bán nguyệt)

Crawfish ăn gạch nhiều độc lắm. Tôm cua VN là số 1 rồi, cua Alaska cũng tương đương cua Cà Mau thui
    Cầu bán nguyệt giờ nó mở cái gì thế ? Nhớ VN :(
    Sony A7II | Carl Zeiss Batis 85mm | Carl Zeiss Loxia 21mm

Quote Được gửi bởi MrBach View Post
    Crawfish ăn gạch nhiều độc lắm. Tôm cua VN là số 1 rồi, cua Alaska cũng tương đương cua Cà Mau thui
    Cầu bán nguyệt giờ nó mở cái gì thế ? Nhớ VN :(
    Thỉnh thoảng ăn chắc ko sao hả bác... mà mỗi lần ăn... ăn cả chục con =P
    Cầu Bán Nguyệt ở quận 7 đó bác, khu cresent Mall...(bán đồ đắt như quỷ @@)
    Quote Được gửi bởi anh_pak View Post
    nhìn hình bác giống như đang đc đi du lịch qua màn ảnh nhỏ vậy, thích ghê em cũng có mơ ước đc đi đây đi đó giống bác lắm, bác chụp nhiều hình lên cho em mở mang tầm mắt ạh hihi !
    cảnh ở Vn đủ đẹp rồi bác ới lolz... mọi miền đất nước đang chờ đón bác khám phá đó... em rât thích đi Hà Nội, vịnh Hạ Long... hehe nhưng đáng tiếc thời gian có hạn nên đi nhiều ko được hic hic
    Em nghịch tí HDR với 35mm
    Bondi Beach

Được sửa bởi petertruong83 lúc 03:41 AM ngày 27-03-2015

Cầu bán nguyệt, cresent mall ở phú mỹ hưng quận 7 mà bác
    I'm a Canikonian

Thỉnh thoảng ăn chắc ko ha bác... mà mỗi lần ăn... ăn cả chục con =P
    Cầu Bán Nguyệt ở quận 8 đó bác, khu cresent Mall...(bán đồ đắt như quỷ @@)
    cảnh ở Vn đủ đẹp rồi bác ới lolz... mọi miền đất nước đang chờ đón bác khám phá đó... em rât thích đi Hà Nội, vịnh Hạ Long... hehe nhưng đáng tiếc thời gian có hạn nên đi nhiều ko được hic hic
    Em nghịch tí HDR với 35mm
    Bondi Beach

mình biết mà, từ ngày xưa khi nó vừa xây xong khi chưa có Cresent Mall mình lết lên đó chụp hình rồi, nhưng giờ chắc thay đổi nhiều

My Lucky Dice

Sony A7II | Carl Zeiss Batis 85mm | Carl Zeiss Loxia 21mm

em đang có ý định gả bé 35 ART của em 14,2 triệu, bác nào có ý định cưới xin thì vui lòng ý ới em một tiếng nhé O9O6.315.9OO
    Flickr của em chụp bằng bé 35 này ạ : https://www.flickr.com/photos/127849269@N06/

lens đã ra đi ạ thưa các bác

Quote Được gửi bởi Dalat_ View Post
    lens đã ra đi ạ thưa các bác
    Hôm qua bác rao, gọi cho bác thì bác nói buổi tối bác bận. Tui nói qua nhà bác thì bác nói bác dạy học ở nhà, không mua bán trao đổi được. Bác hẹn qua 3h chiều hôm nay hẹn ở cổng trường Bách Khoa. Đến 3h chiều nay tui gọi thì bác nói bác bán từ tối hôm qua, vì có người đến tận nhà mua !!! Thế sao hôm qua bác lại nói tui là buổi tối bác mắc dạy học tại nhà nên không mua bán tại nhà được ???!!!
    Thiết nghĩ con 35Art này không phải hiếm, nhưng đã hứa thì nên giữ lời hứa 1 tí đi bác!

Quote Được gửi bởi Dalat_ View Post
    em đang có ý định gả bé 35 ART của em 14,2 triệu, bác nào có ý định cưới xin thì vui lòng ý ới em một tiếng nhé O9O6.315.9OO
    Flickr của em chụp bằng bé 35 này ạ : https://www.flickr.com/photos/127849269@N06/
    Quote Được gửi bởi caophi View Post
    Hôm qua bác rao, gọi cho bác thì bác nói buổi tối bác bận. Tui nói qua nhà bác thì bác nói bác dạy học ở nhà, không mua bán trao đổi được. Bác hẹn qua 3h chiều hôm nay hẹn ở cổng trường Bách Khoa. Đến 3h chiều nay tui gọi thì bác nói bác bán từ tối hôm qua, vì có người đến tận nhà mua !!! Thế sao hôm qua bác lại nói tui là buổi tối bác mắc dạy học tại nhà nên không mua bán tại nhà được ???!!!
    Thiết nghĩ con 35Art này không phải hiếm, nhưng đã hứa thì nên giữ lời hứa 1 tí đi bác!
    Đời phải có cụ này cụ kia bác ạ

Thú thật với bác caophi mấy anh bạn em mà dạy học ấy, thừong là thi hong đựoc vô BK, Y Duọc... nên phải chạy vô SP (chỉ 10-20% là tưong đối học đựoc và có nguyện vọng thực sự làm thầy cô ấp ủ) (ko biết bạn bè các bác có thế ko)

Em ko có ý gì ghê gớm, nhưng sự thật nó thế, nên 1 số ít thầy cô có cach cư xử hành xử khác ngừoi thế. Hay ít gì cũng ntin call delay 3h với ngta khỏi đợi.

Thầy Dalat học lại cách cư xử nha

Trang 124 / 179 Đầu tiênĐầu tiên ... 2474114122123124125126134174 ... Cuối cùngCuối cùng