Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: [Hỏi] Tiệm ảnh rửa ảnh/ép gỗ laminate ở Q1/Q3/PN

[Hỏi] Tiệm ảnh rửa ảnh/ép gỗ laminate ở Q1/Q3/PN

Thỉnh thoảng em có nhu cầu rửa ảnh ép gỗ laminate chơi, thường làm khổ nhỏ (cỡ 2-3 tấc) và vừa vừa (cỡ tranh treo tường loại 5-6 tấc). Đã thử vài tiệm ở gần nhà nhưng vẫn chưa hài lòng lắm nên lên hỏi xem các bác có kn về tiệm nào ở khu vực Q.1, Q.3 và Phú Nhuận ép gỗ laminate đẹp, chất lượng mà giá cả cũng vừa phải không ? Em cảm ơn các bác trước.

Khải Gia, ngay trên đường Hùng Vương, vừa qua ngã 4 Lê Hồng Phong chút xíu
    Chúc Bình An
    FaceBook

@11002: Cảm ơn anh, hơi xa nhà em. Nhưng chắc em cũng thử chạy ra làm 1 lần cho biết .

Hi anh, nếu anh có nhu cầu làm hình ép gỗ thì qua bên em nhé, giao nhận tận nơi (free), giá cả hợp lý, anh k fai lo xa nhà nữa đâu. bên em làm cả số lượng nhiều hoặc......1 tấm cũng làm. wellcome anh nếu có nhu cầu. DT để anh LH đây ạ. Em tên Ngọc 0909 091613

Quote Được gửi bởi Colour-Blind View Post
    Thỉnh thoảng em có nhu cầu rửa ảnh ép gỗ laminate chơi, thường làm khổ nhỏ (cỡ 2-3 tấc) và vừa vừa (cỡ tranh treo tường loại 5-6 tấc). Đã thử vài tiệm ở gần nhà nhưng vẫn chưa hài lòng lắm nên lên hỏi xem các bác có kn về tiệm nào ở khu vực Q.1, Q.3 và Phú Nhuận ép gỗ laminate đẹp, chất lượng mà giá cả cũng vừa phải không ? Em cảm ơn các bác trước.
    Nếu muốn ủng hộ anh em VNphoto nhà mình thì bác có thể liên lạc Xuân Thoại, ĐT 090 6207 799 - Nhà ở Cao Thắng Quận 3
    Thoại chuyên làm mấy vụ này.