Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17

Chủ đề: Kính xin ý kiến các bác một tí

Cám on cac bac rat nhieu, cuoi tuan nay minh se di vac con a57. Cac bac co the chi giup minh shop nao gia tot cho hang xach tay hoac hang chinh hang ko a. KhanhLong thay ko co a57
    Sorry go treen note nen ko go duoc tv.
    Tks cac bac rat nhieu

Quote Được gửi bởi tuanhtv View Post
    Cám on cac bac rat nhieu, cuoi tuan nay minh se di vac con a57. Cac bac co the chi giup minh shop nao gia tot cho hang xach tay hoac hang chinh hang ko a. KhanhLong thay ko co a57
    Sorry go treen note nen ko go duoc tv.
    Tks cac bac rat nhieu
    Khánh Long chỉ buôn đồ Canon Nikon là nhiều thôi! Bác muốn mua mới thì Sony Center thẳng tiến, còn ko thì vào xomnhiepanh.

Quote Được gửi bởi solid View Post
    Mình cũng đang phân vân, sau khi tìm hiểu thì có kết luận: về chụp ảnh, A57 hơn Â65 về nhiều mặt, trừ cái kính ngắm.
    nhiều mặt ở đây là cái gì thế bác? cho e cái hình minh hoạ

hic, thời điểm này kiếm con A57 lè lưỡi, giá xách tay đồi 13tr7 :( chua chat, đợi A58 thì chắc hơn tháng nữa mà nhìn lại con này ko biết thế nào với A57 :(

Quote Được gửi bởi quangnghiem View Post
    hic, thời điểm này kiếm con A57 lè lưỡi, giá xách tay đồi 13tr7 :( chua chat, đợi A58 thì chắc hơn tháng nữa mà nhìn lại con này ko biết thế nào với A57 :(
    bác đợi như thế thì tích cóp mua lens đi cho nó được việc

Quote Được gửi bởi olala211 View Post
    bác đợi như thế thì tích cóp mua lens đi cho nó được việc
    Mua lens mà không có body có khi còn tức hơn bác ạ, em thấy nếu bác thích thì nhích thôi, giá cả cao thấp cũng không nhiều, chứ bác chờ lúc nó xuống giá có khi lại có body mới ngon hơn với giá hơn tí tí, lại phân vân ^^

Theo ý kiến chủ quan của mình nhé: A57 rẻ hơn A65; Chất lượng ảnh thì cách dòng SLT của Sony không khác biệt nhau là mấy nên có thể yên tâm về chất lượng; Thêm vào đó muốn ảnh đẹp còn phải do Lens cũng như tay chụp của các bác. Thế nên mình nghĩ bạn nên chọn A57 rồi có gắng tích thêm tiền mà sắm Lens quẩy cho đã.

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12