Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 47 / 47

Chủ đề: Trải nghiệm cùng em gái NX1000

Bạn danmienNam1982 cho hỏi mấy ảnh bạn up lên chụp từ máy nào vậy? có phải NX1000 không?
    Các ảnh trên đã qua xử lý hậu kỳ chưa? hay vẫn là ảnh gốc vậy????

thanks,

@sonnm01:

Toàn bộ ảnh tôi up trong thread này đều của NX1000.
    Toàn Bộ ảnh k dùng pts...1 số tấm được chỉnh sáng tối sơ qua với Picasa mà thôi.

Ảnh chụp với lens 30mm f2 của Samsung. 1 trong những lens mình thích nhất vì ảnh siêu nét và siêu gọn

Mình đang xài 1 SS. xài cũng ok lắm. Chụp chẹt cũng ra trò đấy chứ.
    Canon 60D - Samsung NX230 - camera phone

Em xin góp một ảnh chộp với bé NX-K này...

Được sửa bởi lumixfz20 lúc 11:35 AM ngày 28-08-2013 Reason: không thấy hình !!! Mod đừng la em...

chiều nay, em vừa mua lại được nx1000 chính hãng với giá 5.5 của 1 bạn mua ngày 27.7.13 đủ thấy chất lượng của con này ngang tầm canon S seri thôi :v bởi vậy sẽ thật đáng thương cho bác nào mua lúc giá 17 (mà chắc ai biết chơi 1 tí thì ko ai khùng mua giá đó đâu dù tặng thêm cái tab =)) ) à bác nào quan tâm thì ở nhật tảo chấm cơm rao cả đống mới tinh giá 6.0 nhé tha hồ lên mà lựa còn muốn nguyên zin thì 7.0 sài gòn bán tràn lan :v
    Được sửa bởi mrhuybinh lúc 10:15 PM ngày 24-08-2013

Đọc topic này buồn cười chết mất
    Bác @cukhoaicodon dính ngọt cái bẫy SS giăng ra để các bác tranh luận trên diễn đàn, đây là chiêu bài trong PR mà

Có điều bài này mình góp ý riêng với bác Thanh Tùng:
    Mình ko nhận xét về cái máy, nhưng loạt ảnh bác chụp bằng cái NX trong bài này và cả bài này + các bài trả lời của bác với những thành viên hơi nóng tính như cukhoaicodon nữa em đọc rất mất cảm tình. Phải nói trước đây rất có thiện cảm với bác vì mặt bác rất "cute" nhưng đọc xong bài này em giảm thiện cảm xuống 1 nửa . Có thể bác sẽ rất thành công vì đạt được, thậm chí làm xuất sắc nhiệm vụ của SS giao cho bác, nhưng em nghĩ sau bài này không ít người nhìn bác với con mắt khác đâu.
    Em không có tư cách gì nhận xét hay phán xét người khác, chỉ là chia sẻ thật tâm của em, mong bác suy nghĩ.

Quote Được gửi bởi mrhuybinh View Post
    chiều nay, em vừa mua lại được nx1000 chính hãng với giá 5.5 của 1 bạn mua ngày 27.7.13 đủ thấy chất lượng của con này ngang tầm canon S seri thôi :v bởi vậy sẽ thật đáng thương cho bác nào mua lúc giá 17 (mà chắc ai biết chơi 1 tí thì ko ai khùng mua giá đó đâu dù tặng thêm cái tab =)) ) à bác nào quan tâm thì ở nhật tảo chấm cơm rao cả đống mới tinh giá 6.0 nhé tha hồ lên mà lựa còn muốn nguyên zin thì 7.0 sài gòn bán tràn lan :v
    Hic, ông bạn cũng đang kêu để lại mình giá rẻ cái NX200, cơ mà hồi xưa dùng đồ SS bị dớp toàn không hài lòng về chất lượng, kiểu gì cũng có chỗ này chỗ nọ nên vẫn lăn tăn ~_~. Công nhận con này giờ giá tốt thật

Quote Được gửi bởi apham View Post
    Cám ơn bác cukhoaicodon, bác đã mắc bẫy của SS giăng sẵn cho bác, chúc vui.
    Quote Được gửi bởi Sâu béo View Post
    Đọc topic này buồn cười chết mất
    Bác @cukhoaicodon dính ngọt cái bẫy SS giăng ra để các bác tranh luận trên diễn đàn, đây là chiêu bài trong PR mà

Có điều bài này mình góp ý riêng với bác Thanh Tùng:
    Mình ko nhận xét về cái máy, nhưng loạt ảnh bác chụp bằng cái NX trong bài này và cả bài này + các bài trả lời của bác với những thành viên hơi nóng tính như cukhoaicodon nữa em đọc rất mất cảm tình. Phải nói trước đây rất có thiện cảm với bác vì mặt bác rất "cute" nhưng đọc xong bài này em giảm thiện cảm xuống 1 nửa . Có thể bác sẽ rất thành công vì đạt được, thậm chí làm xuất sắc nhiệm vụ của SS giao cho bác, nhưng em nghĩ sau bài này không ít người nhìn bác với con mắt khác đâu.
    Em không có tư cách gì nhận xét hay phán xét người khác, chỉ là chia sẻ thật tâm của em, mong bác suy nghĩ.....
    lâu lâu ghé vào box SS vào thấy thread này vẫn còn cmt, @Sâu Béo bác này đào mộ kinh
    mình không quan tâm SS chụp ảnh đẹp hay xấu, chỉ muốn nói viết như vậy cho member (người trong nhà) xem có nên hay không
    và có lẽ mình cũng mắc bẫy thật, nhưng không có thằng "mắc bẫy" gào to thì thằng sau làm gì biết mà tránh bẫy của SS giăng ra để thuốc mấy gato, chưa kể bẫy này do thứ dữ gài hàng nữa

P/s đối với mình danh tiếng là thứ không dễ tạo ra, nếu bán rẻ nó thì cái danh tiếng đấy không mấy giá trị

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345