Trang 3 / 40 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 393

Chủ đề: Không Phải đằng trước

Tinh Compact...!

@hmt: em nghịch trong Lightroom ấy. Bác cứ lên mạng tìm down các presets về nghịch, cho đến khi thấy vừa mắt thì thôi, từ từ sẽ rành.

@nguyenjose: cảm ơn bác. Khi chụp em luôn muốn truyền tải điều gì đó vào bức hình. Đằng trước hay sau gì cũng vậy :D

lonesome by Linh Duy Tran, on Flickr

Tinh Compact...!

Quote Được gửi bởi chummy View Post

lonesome by Linh Duy Tran, on Flickr
    Đẹp quá bác ui!
    Flare ấn tượng quá.
    Mấy sáng đốm lục lăng (ghost) là PS thêm vào hả bác?

Quote Được gửi bởi nguoiduathu View Post
    Đẹp quá bác ui!
    Flare ấn tượng quá.
    Mấy sáng đốm lục lăng (ghost) là PS thêm vào hả bác?
    Mấy đốm sáng ấy trong ảnh gốc đã có rồi ạ. Tấm này em chụp bằng máy compact nên flare e thấy cũng lạ lạ

khà khà, "ảnh chụp từ phía sau lưng" đã đóng bây giờ lại mở thêm thread mới nầy, không biết có nhận được những tấm hình dị ứng nữa không, mình xin tham gia vài tấm.

Quote Được gửi bởi anhtr46 View Post
    Tấm này của bác hay quá nhe 3 người trong ảnh đều có 3 trang thái action khác nhau cái nào cũng có ý nghiã riêng của nó,cám ơn bác đã tham gia up ảnh chia sẻ những giây phúc khó có thể lập lại.

mình cũng thích tấm của bác Kimtuyen22 khuôn mặt nhìn nghiêu nhưng cho ta nhận thấy đầy đủ sự thích thú của cậu bé đang lái moto

hình của Chummy cho mình rất nhiều thứ mà mình đang tìm kiếm nhưng chưa đạc được hy vọng qua những tấm hình bạn up lên sẻ giúp mình nhiều thành that cám ơn.

còn bác Haovo vào góp vui mình rất welcome còn dị ứng hay không dị ứng là xem cách giả quyết của mõi người thôi bác ạ, với mình hình nào cũng là tấm huyết của các bác mới có được mỗi tấm hình up lên đậy là cho ta thêm 1 bài học mới về nhiếp ảnh và cũng là giậy cho ta cách ứng sử trong mọi hoàn cảnh để ta nhận ra được cái gì đúng cái gì sai, thấy sai mà không nói thì đâu giúp được gì, bác cứ thoải mái up hình mình welcome tất cả, những gì Admin không allow thì Admin sẻ take care of it.

Trang 3 / 40 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... Cuối cùngCuối cùng