Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 21

Chủ đề: Trắng....

Trắng....

Chào các bạn VNphoto,

Mùa đông năm nay khá khác thường so với những mùa đông năm trước. Trời trở lạnh cả tháng nay với nhiệt độ - 15 độ C . Lạnh đến nỗi tuyết không rơi . May quá cuối tuần nay trời ấm lại tuyết rơi ....Nhìn ra khung cửa sổ thấy một màu trắng tinh khiết và đạm buồn của một ngày đông. Trước khung cảnh một màu trắng và trắng. Hoanhtrang vội vã ghi lại vài hình ảnh gởi cho các bạn coi cho vui .

Nhân dịp xuân về chúc anh em VNphoto dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và làm ăn sung túc để có dịp ngao du mọi miền thế giới với những bức ảnh ưng ý cho riêng mình .

Mời các bạn lần nữa viếng thăm Idaho

Hình 1

Hình 2

Hình 3

Hình 4

Hình 5

Hình 6

Hình 7

Hình 8

Gởi bạn clip coi cho vui .

Trắng quá bác HNT ơi, lâu lâu mới vào VNP và lại được xem ảnh của bác. Rất vui. Thời gian này Facebook có vẻ lên ngôi, mặc dù chất lượng ảnh không đẹp lắm, nhưng cập nhật khá nhanh nên nhiều người thích. Nhìn cảnh tuyết rơi ở Boise mà thấy lạnh cả người. Chúc bác HNT và TrungLee một mùa đông ấm áp và có nhiều ảnh đẹp. Nếu bác có tham gia FB thì add nick của mình nhé Nguyen Dung; email:ntd295@gmail.com.

Em là fan của những loạt ảnh mùa thu Boise của bác HoaNhatrang và Trunglee, nay lại rất thích loạt ảnh "trắng bóc" của bác HoaNhatrang. Cám ơn bác chia sẻ, mong sẽ được xem thêm hình ảnh ạ.

@D Daubac: Em mới add nick fb của bác. Xem ảnh avatar của bác em thấy tóc bác đúng là bạc trắng hi hi hi...

Ảnh 1 5 8 của bác quá đẹp. Lạnh quá

oh, chủ đề mới, đẹp quá bác ạ!

Quote Được gửi bởi D Daubac View Post
    Trắng quá bác HNT ơi, lâu lâu mới vào VNP và lại được xem ảnh của bác. Rất vui. Thời gian này Facebook có vẻ lên ngôi, mặc dù chất lượng ảnh không đẹp lắm, nhưng cập nhật khá nhanh nên nhiều người thích. Nhìn cảnh tuyết rơi ở Boise mà thấy lạnh cả người. Chúc bác HNT và TrungLee một mùa đông ấm áp và có nhiều ảnh đẹp. Nếu bác có tham gia FB thì add nick của mình nhé Nguyen Dung; email:ntd295@gmail.com.
    Cám ơn anh. Em không facebook lắm với lại em không có thời gian nữa bận quá chừng. Em có coi ảnh Hội An của anh đẹp lắm. VN có nhiều cảnh đẹp quá. Chúc anh năm mới nhiều sức khỏe.

Cảnh này đâu phải ờ viet Nam đâu

Đúng là Trắng cả một vùng

gửi thử một tấm em chụp bằng iphone

Một miền trắng toát, xem hình mát rượi. Mình thích tấm số 5, cảm giác mênh mông tuyết
    Love isn't love 'till you give it away...

Quote Được gửi bởi trunglee View Post
    Đúng là Trắng cả một vùng

gửi thử một tấm em chụp bằng iphone
    Ảnh Trunglee chụp bằng Iphone

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng