Trang 2 / 20 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 197

Chủ đề: Góc ảnh 70-210 f4

Em đọc topic này, thấy hình good quá, mới qua trang eBay tìm và đấu giá lens này, em thắng với giá $81. Hôm nào rãnh,sẽ đi chụp rồi up lên với các bác. Thanks
    Được sửa bởi mimhnhut lúc 03:59 AM ngày 04-03-2013

úi, tốt thế ạ.e ko biết cách đấu giá trên đó có bác nào chỉ e với, len này theo e cảm nhận thì khá tốt về chất lượng chỉ có điều là khi lấy nét có tiếng "nhạc" thôi ạ, và có cả viền tím nữa nhưng ko bị nặng như con 85/1.8
    Cuộc đời là những ẩn số

Quote Được gửi bởi iamtokida View Post
    úi, tốt thế ạ.e ko biết cách đấu giá trên đó có bác nào chỉ e với, len này theo e cảm nhận thì khá tốt về chất lượng chỉ có điều là khi lấy nét có tiếng "nhạc" thôi ạ, và có cả viền tím nữa nhưng ko bị nặng như con 85/1.8
    Nếu bác ở US, Úc, Anh, Đức v.v... thì bác vào trang eBay của nước đó, đăng ký 1 account, đăng ký 1 tài khoản Paypal, add tài khoản ngân hàng của mình , thế là xong, tha hồ mua bán trên eBay. Còn nếu bác ở VN thì bó tay, không có cách nào vào ebay Mỹ hay ebay những nước " buôn bán có văn hóa" được. Ebay Việt Nam thì em không khuyên bác vào, vì thứ 1, chắc chẵng có thứ gì ngon trên đó, thứ 2 là ở VN việc mua bán qua mạng có quá nhiều nguy hiễm, dễ bị lừa đảo.

Quote Được gửi bởi mimhnhut View Post
    Em đọc topic này, thấy hình good quá, mới qua trang eBay tìm và đấu giá lens này, em thắng với giá $81. Hôm nào rãnh,sẽ đi chụp rồi up lên với các bác. Thanks
    Cái giá quá đã bác ơi, em này gắn FF thì thiệt là hay.

Quote Được gửi bởi mimhnhut View Post
    Nếu bác ở US, Úc, Anh, Đức v.v... thì bác vào trang eBay của nước đó, đăng ký 1 account, đăng ký 1 tài khoản Paypal, add tài khoản ngân hàng của mình , thế là xong, tha hồ mua bán trên eBay. Còn nếu bác ở VN thì bó tay, không có cách nào vào ebay Mỹ hay ebay những nước " buôn bán có văn hóa" được. Ebay Việt Nam thì em không khuyên bác vào, vì thứ 1, chắc chẵng có thứ gì ngon trên đó, thứ 2 là ở VN việc mua bán qua mạng có quá nhiều nguy hiễm, dễ bị lừa đảo.
    e ở VN thôi, kể co ng ở bển nhờ mua có khi cũng đc đấy bác nhỉ, ở VN e sợ bán qua mạng quá, e bị 1 lần rồi nên ko dám nữa , ở gần thì e đến xem ưng thì mua thôi chứ ở xa thì có lẽ ngồi nhìn ạ
    Cuộc đời là những ẩn số

Quote Được gửi bởi Hưng View Post
    Cái giá quá đã bác ơi, em này gắn FF thì thiệt là hay.

e chỉ có 40D chưa đc thử FF xem thế nào, hôm nào e phải mượn thử cái mời đc
    Cuộc đời là những ẩn số

Thêm cái àno, các bác nào có ống thì vào đây với ạ, tham gia cho vui

IMG_03921 của iamtokida, trên Flickr
    Cuộc đời là những ẩn số

Quote Được gửi bởi iamtokida View Post
    úi bác mua rẻ nhỉ, e mua vừa rồi là 3tr7 đấy ạ, code UB, ống còn đẹp lắm, theo e cảm nhận thì như mới ạ, còn chưa có tí bụi nào cơ ạ, len nguyên zin, ko biết như thế có đắt quá ko ạ,
    3t7 thì hơi cao vì mình đã từng cầm một ống giá 3t4 của lái, phải nói là mới keng.

công nhận là ảnh đẹp
    thiên thần nhí nhảnh

Quote Được gửi bởi Hưng View Post
    3t7 thì hơi cao vì mình đã từng cầm một ống giá 3t4 của lái, phải nói là mới keng.

Vậy ạ, haizzzzzzzz, thôi ko sao miễn là mình thích và cho ra cái mình ưng ý thì vẫn chấp nhận đc bác nhỉ mà theo bác thì e nên dừng lại ở e này hay kiếm e nào trong tầm trung tốt hơn hả bác
    Cuộc đời là những ẩn số

Trang 2 / 20 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... Cuối cùngCuối cùng