Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 44 / 44

Chủ đề: chuyện vui (hoặc buồn) đầu năm mới.

Sắp đến ngày kỷ niệm 60 năm ngày Nhiếp Ảnh Việt Nam 15/03/1953 - 15/03/2013, rồi mà đọc tin nầy thấy buồn làm sao!
    Hạnh phúc lang thang.

Có 1 vài comment em thấy ok,đa số còn lại hình như trong cuộc sống mấy bác không được thanh thản nên có topic nào có thể sỉ nhục được người khác là mấy bác nhảy vào sủa gâu gâu để xả stress hay sao ấy.
    Sống cho đơn giản, đời thanh thản.
    Sống đừng để vi phạm pháp luật.

Nhóm áo đen này e bik tổ chức nào rùi. Toàn lão làng, forum thu phí mạnh tay nhất khi off chụp mẫu mà e bik. E cũng có tham gia vài lần. Và e nghĩ sao lại phải tốn nhìu tiền như thế để phải chen chúc nhau như thế để chụp được có một mẫu (Tại nhóm này rất đông photo mỗi lần tham gia). Tự bỏ số tiền đó hẹn mẫu ra chụp một mình không sướng hơn à.
    Trung thành 60D và 18-55

Hôm nay E mới nghe chuyện này nên vô coi xem sao.Phản ứng của các bác trước một chuyện nếu có thật như thế thì cũng là điều tất nhiên ! Nhưng các bác ơi,các bác đã bị kích động vì thông tin sai lệch rồi lên án người ta vô lối rồi.Nên Check thông tin người ta đưa ra xem độ tin cậy thế nào rồi hãy bầy tỏ quan điểm,hãy chửi bạn bè ! Chắc các bác cũng chẳng thích thú gì khi biết mình bị lừa,tự dưng chửi oan người khác đâu nhỉ ?

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345