Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 36

Chủ đề: Vĩnh Biệt Tình Yêu Của Tôi...

Vĩnh Biệt Tình Yêu Của Tôi...

Chào các thành viên,
    Chúc mọi thành viên VN Photo nhà mình năm mới nhiều mạnh khoẻ và vạn sự như ý...
    Đầu năm, người ta kiêng kỵ nhất là chuyện không hay. Dù có muốn hay không (mà chắc chả ai muốn các bác nhỉ) thì nó vẫn có thể xảy ra. Em viết vài dòng để vĩnh biệt tình yêu của tôi, người yêu mà suốt gần 2 năm trời gắn bó với biết bao nhiêu kỷ niệm mặn nồng, chia sẽ lúc vui buồn, cùng nhau đi đến những nơi xa gần,... Dù có đôi lúc tôi đã tính phụ bạc em, nhưng sức mạnh tình yêu đã giữ em ở lại bên tôi để rồi cuối cùng em lại bỏ tôi ra đi không một lời từ biệt.
    Tôi biết trước tôi đã có những cặp đôi đã từng phải chia tay trong luyến tiếc, đã có những giọt nước mắt, đã có những oán trách... nhưng dù gì thì tôi vẫn phải cảm ơn em, cảm ơn vì em đã gắn bó với tôi, cảm ơn vì em đã đi suốt chặng đường tuy không dài cũng không ngắn, để em thấy rằng tôi vẫn còn yêu em nhiều lắm.
    Tôi hy vọng sau tôi em sẽ hạnh phúc bên người mới, hy vọng người mới sẽ yêu em nhiều và nhiều hơn tôi để em tiếp tục chính là em chứ không phải là ai khác. Và tôi hy vọng sau tôi sẽ không còn ai phải chia lìa đôi lứa như tôi và nhiều đôi lứa khác trước đây...
    Vĩnh biệt em, người yêu của em, người yêu em đến phút cuối cùng...
    TM

Ghi chú: Mod đừng xoá bài của em, đây là tâm trạng thật lòng của em !!!
    Được sửa bởi thuytram_dep lúc 06:16 PM ngày 20-02-2013
    Tự do luôn có nhiều ưu điểm...

" Khi đã không còn gì có thể dành cho nhau, hãy làm cho nhau điều duy nhất ", không biết nói gì, chỉ có thể nói thế này để chia sẻ với anh. Chúc anh năm mới nhiều may mắn.

Thôi đừng buồn nữa bác ơi ,mà tình yêu của bác là em nào vậy xxD hay xD vậy ?????!!!!!

Quote Được gửi bởi thuytram_dep View Post
    Chào các thành viên,
    Chúc mọi thành viên VN Photo nhà mình năm mới nhiều mạnh khoẻ và vạn sự như ý...
    Đầu năm, người ta kiêng kỵ nhất là chuyện không hay. Dù có muốn hay không (mà chắc chả ai muốn các bác nhỉ) thì nó vẫn có thể xảy ra. Em viết vài dòng để vĩnh biệt tình yêu của tôi, người yêu mà suốt gần 2 năm trời gắn bó với biết bao nhiêu kỷ niệm mặn nồng, chia sẽ lúc vui buồn, cùng nhau đi đến những nơi xa gần,... Dù có đôi lúc tôi đã tính phụ bạc em, nhưng sức mạnh tình yêu đã giữ em ở lại bên tôi để rồi cuối cùng em lại bỏ tôi ra đi không một lời từ biệt.
    Tôi biết trước tôi đã có những cặp đôi đã từng phải chia tay trong luyến tiếc, đã có những giọt nước mắt, đã có những oán trách... nhưng dù gì thì tôi vẫn phải cảm ơn em, cảm ơn vì em đã gắn bó với tôi, cảm ơn vì em đã đi suốt chặng đường tuy không dài cũng không ngắn, để em thấy rằng tôi vẫn còn yêu em nhiều lắm.
    Tôi hy vọng sau tôi em sẽ hạnh phúc bên người mới, hy vọng người mới sẽ yêu em nhiều và nhiều hơn tôi để em tiếp tục chính là em chứ không phải là ai khác. Và tôi hy vọng sau tôi sẽ không còn ai phải chia lìa đôi lứa như tôi và nhiều đôi lứa khác trước đây...
    Vĩnh biệt em, người yêu của em, người yêu em đến phút cuối cùng...
    TM

Ghi chú: Mod đừng xoá bài của em, đây là tâm trạng thật lòng của em !!!
    Số "CMND" của em là 2121200390
    Chia buồn cùng em!

Thôi thì tạm lắng một thời gian, tạm biệt một thời gian để rồi quay trở lại với tình yêu - đừng vĩnh biệt em ơi!
    Buồn nhất là bộ Gi...+Ma... và ... M2.
    Trời luôn độ người có lòng lành!

Chúc em năm mới nhiều sức khoẻ và phát tài nhiều để nhanh chóng yêu nhé.
    Chúc Bình An
    FaceBook

chia buồn cùng bác :(

Bạn thuytram_dep, mình đọc bài này lần đầu tiên mình cứ tưởng như bạn đang nói về tình yêu trai gái của bạn gấu của bạn đầu năm chia tay bạn vì lý do không thể ở với nhau được. Phải đọc đi đọc lại vài ba lần thì mình mới hiểu ra tình yêu của bạn có lẽ là máy ảnh Canon 5D của bạn bị mất đi. Nếu đúng là như vậy thì mình thành thật xin chia buồn với bạn. Bạn có thể dành thời gian, khi nào rảnh, bạn kể ra sự kiện cho mọi người nghe vấn đề gì đã xảy ra không? Sao tình trạng cướp giật ăn cắp ăn trộm cứ tăng theo cấp số cộng thế này.
    Hình đại diện là mình chụp mái tóc Serena Williams năm 2019

Chia buồn cùng bác, không biết bác đã kip làm điều nên làm với ấy trước khi chia tay chưa?

Quote Được gửi bởi 11002 View Post
    ...Buồn nhất là bộ Gi...+Ma... và ... M2.
    ...
    Trước tiên chia buồn với bác chủ topic, năm nay ra đg toàn nghe mất đồ, TP HCM riết trộm cắp ghê quá. Thứ 2 e đọc đi đọc lại mới biết bộ gear của bác (Gitzo head + Manfrotto tripod + 5D Mark II ???), nếu đúng vậy quá xót.... cho e hỏi bác đi chụp bị giật hay trộm vô nhà khiêng đi ạh? vì e cũng lăm le đi phơi đêm vài chỗ ở tp này trong 2 3 ngày tới :((

chia buồn với bác em cũng mới bị anh trộm vui tính chia ly chiếc sony DSC-W510 yêu dấu.
    Mà mất ngay ngày 26 Tết mới đau chứ. Tết ngồi bó giò ở nhà chả muốn đi đâu tại đi đâu cũng có máy ảnh nó quen rồi.

Cảm ơn tất cả những lời động viên, an ủi của các thành viên đến với em... Buồn và rất buồn nữa đằng khác, qua đây càng thấu hiểu hơn nỗi buồn mà các thành viên trước đó đã từng gặp phải tương tự như em.
    Hy vọng, trong thời gian sắp đến sẽ không còn những giây phút hay những chia sẽ buồn như thế này trong cộng đồng những ai đam mê chụp ảnh.
    Chuyện của em nó buồn lắm nên chắc em không nhắc đến vì càng nhắc đến nó sẽ làm em buồn và tự trách mình nhiều hơn vì những bất cẩn rất ư là đời thường, ở những nơi mà mình ngỡ là an toàn nhất chính là nơi nguy hiểm nhất,...
    Một lần nữa em chân thành cảm ơn tất cả các thành viên đã dành cho em những lời an ủi động viên trong lúc khó khăn này nhất...
    Còn về đam mê ư ? Chắc chắn em sẽ tiếp tục lại để không vì những lần vấp ngã như vậy mà mình buông xuôi hết tất cả, mà qua những vấp ngã như vậy em sẽ có thêm những kinh nghiệm, những bài học thật lớn về cuộc đời, về cuộc sống, về xã hội mà em đang sống...

@Mr.Q và cả thành viên đam mê chụp ảnh Thành phố thân: Có lẻ tất cả chúng ta đều yêu mến thành phố này (Tp.HCM), đều mong muốn ghi lại những khoảnh khắc, những cảnh đẹp, những sự phát triển vượt bật của thành phố yêu mến... nhưng có lẻ chúng ta nên tìm cách khác để yêu mến, để ghi lại những khoảnh khắc đó vì chắc có lẻ KHÔNG CÒN NƠI NÀO TRONG TP.HCM LÀ AN TOÀN TUYỆT ĐỐI CẢ.
    Tự do luôn có nhiều ưu điểm...

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng