Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 45

Chủ đề: Chuyện mẫu và nhiếp ảnh gia :Có bác nào iu mẫu của mình hok ạ :"> ???

Theo em thấy thì người nhiếp ảnh rất nhiều người yêu .. mỗi ngày đi với 1 mẫu .. như ông anh em có đến tận 6-7 cô .. bây giờ thì đang oánh nhau vỡ mặt

Cứ chụp mẫu nào là yêu mẫu đó thì hết cả gái VN rùi các bác ơi )
    Dữ Dội Và Dịu Êm
    Ồn Ào Và Lặng Lẽ

Em luôn yêm mẫu đắm đuối từ lúc bắt đầu nhìn vào VF, và hết yêu ngay lập tức khi chụp xong.
    Dept of field, dept of live.
    Flickr

chuyện cũng thường mà các bác, mấy bác giờ chưa vợ, chưa ngừ iu toàn chụp ảnh vs mục đích cưa cẩm là 8 mà :D. ai như dậy mà ko có ý định đưa mẫu lên đĩa chứ. e nói phải ko các bác, pl chém nhẹ :D hehe

em nghĩ bác chủ nên từ tốn ...mà tiến từ từ bác ạ. Em cũng hơn bác vài tuổi và hiểu cảm giác "rạo rực" không biết tiến hay lùi...

Cái mà bác cần xác định là bác và em ý có hợp trong nhiều phương diện khác nữa hay k..lúc đó bác tìm hiểu kỹ rùi quyết định cũng không hối tiếc..chứ giờ ma đẩy nhanh tốc độ thì em e là bác đang bị say nắng ạ.

Quote Được gửi bởi kak9999 View Post
    ui, mẫu mà chuyên luôn thì e chả dám rớ tới rồi bác , mẫu này của e chỉ là nghiệp dư thôi ^^ ... Chứ làm mẫu chuyên lỡ có kèo chụp ảnh nude, bikini thì mếu mất :((
    Ý của e là bao gồm cả mẫu nghiệp dư luôn á..... vì nếu máu làm mẫu đã ăn vào máu roài thì chuyện gì cũng có thể xẫy ra .

Đã là mẫu thì sẻ có nhìu chàng cưa cẩm, đường đi đến con tim của bác ắt sẻ có nhìu chông gai đấy!

hic nhầm..................

Mẫu đẹp thì ai mà chả khoái bạn, quan trong là tán sao cho đổ thui, cái khoản này thì em yếu lắm

E thấy tình hình khá là bi quan. ng ta nói mùa xuân đến làm người ta rạo rực trong lòng dễ nảy sinh tình yêu, vậy mà đêm giao thừa đến mồng 3 tết e chờ hoài chả thấy cái tn chúc tết nào của nàng luôn :(

Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 Cuối cùngCuối cùng