Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 45 / 45

Chủ đề: Chuyện mẫu và nhiếp ảnh gia :Có bác nào iu mẫu của mình hok ạ :"> ???

Theo em thì mẫu không nhất thiết phải đẹp mà là khuôn mặt 'lúc diễn' phải thật có hồn ạ. Thể hiện rõ tâm trạng 'nhân vật' trong ảnh ạ. Chúc bác sớm tìm được 1 nửa thật sự của mình. :D

Quote Được gửi bởi kak9999 View Post
    thớt này chắc chỉ dành cho mấy bác còn trẻ chứ mấy bác đã lập gia đình chắc ko quan tâm ^^

Như các bác biết nhiếp ảnh chân dung thì luôn đi liền với mẫu , mà mẫu thì tất nhiên phải đẹp mới có hứng chụp , phàm đã đẹp thì ai chả ham .Và tình hình là e đang tương tư mẫu của e đây ạ :( , e chuyển qua chụp chân dung cũng gần đây thôi, cũng chụp kha khá mẫu , mẫu nào cũng xinh , chụp xong về bữa nào cũng xao xuyến mãi :D ...e quen mẫu này cũng khá tình cờ ,lúc đầu đi chụp e cũng chả để ý gì vì cũng quen rồi, thậm chí lúc đầu còn hơi thất vọng vì mẫu gì ốm quá ) ...Nhưng chụp 1 thời gian thì càng ngày e càng khoái mẫu này, mẫu với e rất hợp rơ , chụp với mẫu e thấy rất thoải mái và hình khi nào cũng đẹp :D ...Ngoài ra e rất thích tích cách của mẫu, tuy còn rất trẻ con nhưng rất lễ phép, biết trước biết sau ,nói chuyện cũng khá duyên và nhất là khi chụp với e mẫu chả đòi hỏi gì cả (e chụp mấy mẫu khác hay bị nhõng nhẽo dạng như e là osin mấy ẻm ấy :( ) ,thành ra càng ngày e càng mê mẫu ) ... Vấn đề bi h là e ko biết có nên tiến tới với mẫu ko vì e và mẫu có khá nhiều khoảng cách cũng như khác nhau về suy nghĩ khá nhiều , chưa kể cái nghề ng mẫu thì nhiều cám dỗ , tham gia vài cuộc thi sắc đẹp e ấy gặp vài đại gia là quên chàng nghệ sĩ nghèo này mất :( ...Thành ra bi h e đang tìm cách quên mẫu , off fb, YH , gọi mẫu khác đi chụp chứ ko gọi e ấy nữa , khi nào e quên đc òi e sẽ tìm ng iu ko làm ng mẫu :((

mẫu nào cũng iu :D (iu trên hình)

tùy duyên thôi bác ơi.e có thằng bạn trong hoàn cảnh như bác,h nó và mẫu yêu nhau sắp cưới rùi kìa.hehe.
    Được sửa bởi Pelican Vietnam lúc 09:43 AM ngày 19-02-2013

Chung quy lại chỉ là chữ duyên.
    Em ít chụp mẫu nếu không muốn nói là rất ghét chụp mẫu. Nhưng đã chụp ai thì em phải thích trước mới có hứng chụp và chụp mới "ra". Trước khi chụp mẫu ta thích mẫu của ta là chuyện rất bình thường và sau đó thích tiếp là quá bình thường.
    Trong trường hợp của bác em nghĩ bác đã "phải lòng" mẫu rồi. Vì cô này khác những cô khác, và vì có sự đồng điệu trong nhiếp ảnh...
    Can đảm lên bác. Thời nay, thanh niên rất mạnh dạng. Em thấy bác hơi rục rè. Và điều quan trọng nữa là bác phải xác định là đã yêu hay chưa. Nếu đã yêu thiệt rồi thì mình cứ "công đồn" thôi. Còn bác sợ "công đồn" không thành công sẽ mất 1 mối quan hệ tốt đẹp thì đừng lo hiện nay chuyện cua không được thành bạn là bình thường lắm.

Quote Được gửi bởi ahP View Post
    Bác chủ chỉ nên chụp mẫu không xinh thành mẫu xinh, vịt bầu thành thiên nga đi xem còn yêu mẫu nữa không )
    =)) thế thì sẽ đổi thành pic mẫu yêu nháy, làm sao để dứt nhey Bác nhey ;))
    Cửu vạn xuyên quốc gia :D uy tín là thương hiệu !

Trang 5 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345