Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 45

Chủ đề: Chuyện mẫu và nhiếp ảnh gia :Có bác nào iu mẫu của mình hok ạ :"> ???

Quote Được gửi bởi kak9999 View Post

hic,bác thật là may mắn :( ,bác lại làm e hi vọng rồi :((

Mẫu của e thì đẹp nhưng ko phải đẹp xì tin như mấy bé 9x bi h mà nhìn rất chững chạc dù tính tình còn khá là trẻ con,ham chơi ^^ ,e thì ko hạp mấy bé xì tin 9x rồi nên gặp mẫu e thấy lạ và thích lắm.e thì trc h ko có ấn tượng đẹp về nghề ng mẫu lắm vì nghề này nhiều cám dỗ quá.hic,ước gì e ấy ko làm ng mẫu và bọn e quen trong một môi trường khác :((
    Dễ mà bác, yêu rồi thay đổi từ từ...đang cưa thì chụp nàng bằng file Raw, đổ rùi thì chụp bằng file Jpeg, cưới về rùi thì chụp bằng mắt tả bằng mồm luôn )
    At the heart of mine

Để mình chỉ cách cho bác nhé! Ông bà ta có câu: "Nhất dạ phu thê bách dạ ân, nhất nhật đồng sàng thiên nhật ái"!
    Bác cứ rủ mẫu vào khách sạn chụp 1 bộ nude thật đẹp! Chụp xong bác xếp hình luôn. Từ đó trở đi xin đảm bảo là 2 người sẽ hạnh phúc bên nhau mãi mãi!

P/s: Do topic có hơi hướm VOZ nên mình cũng comment theo kiểu VOZ luôn!!

gọi là tai nạn nghề nghiệp đây mà, yêu mẫu rồi bác còn chụp mẫu khác dc nữa ko đây? chụp mẫu khác rồi chắc gì ko yêu thêm em khác. Nói chung nhạy cảm, bác dứt dc từ đầu thì ok, ko lại dấn thân thêm con đường mẫu-rau lẫn lộn, góp phần làm hoen ố 2 chữ "nhiếp ảnh"
    trắng tay :(

Mình thích thì tiến tới thôi. Suy nghĩ j nữa bác? Bác off fb, yh, ... Chẳng khác nào bác để cho ẻm nghĩ bác là trẻ con.

Mình cũng thích chụp mẫu chân dung như bác, cũng chụp đc vài mẫu rồi. Đúng như các bác nói làm mẫu rồi em nào mà chẳng xinh. Nói thật lúc xử lý ảnh nhìn mẫu nhiều lúc cũng thích lắm, nhưng cũng may là chưa iu em nào. Nhưng cứ đà này thì nghi thế nào cũng dính, bởi vậy sau này có rủ cũng chỉ dám rủ bạn bè và mấy em gái thân quen thôi, có iu cũng đỡ khổ.
    Nếu bác đã thích thì cứ tiến tới (mà có cưa cũng chắc j đỗ đâu hihi), nếu quen rồi sau này lỡ có chia tay chia chân thì đau thì có đau đấy, nhưng cũng coi như chút kỷ niệm đau thương làm phong phú cuộc sống vậy ^_^
    Mình cũng đang đau khổ đây. hai`zzz...

Nếu thấy hợp thì tiến tới đi bác, người iu e cũng là mẫu quen được 2 năm mấy nay r này, mẫu thì mẫu cũng là người thôi, thích là nhích :">

À mình quên ko nhắc trc là nhỡ yêu em mẫu nào mà các bác vẫn thích chụp hình em ý, thì nên cho tất cả vào 1 album đừng up rải rác, để sau này nhỡ chia tay xóa cho tiện!

Bác không chụp thì để em! :D
    Đùa chút, duyên số nó vồ lấy nhau. Có duyên phận thì bác tránh làm sao nổi! Đối mặt đi bác!
    ღ Vợ hai ღ → EOS FF + AF Canon + MF JP - DDR - USSR

cái gì thích thì mới có hứng làm việc, việc chụp 1 người mẫu xong và thích người mẫu ấy là chuyện bình thường, em thích tất cả những người em chụp, em vẫn muốn lôi ảnh ra ngắm, tuy nhiên đó cũng chỉ là cảm giác thui, đừng nhầm lẫn thành ham muốn là rất mệt.

có những người khi ta chụp xong ta xao xuyến rất lâu, và ko bao giờ dám bấm máy lại luôn.

nói chung ta cứ yêu mẫu của chúng ta, và để nó thành cảm hứng cho ảnh chụp chứ đừng nhầm nhọt sáng thứ khác
    0902742790
    Flik
    Facebook

Quote Được gửi bởi Kevin's_Truong View Post
    Nếu thấy hợp thì tiến tới đi bác, người iu e cũng là mẫu quen được 2 năm mấy nay r này, mẫu thì mẫu cũng là người thôi, thích là nhích :">
    Lại 1 bác may mắn nữa , thế bi h bác có còn cho gấu bác đi chụp với ng khác nữa ko ạh , đây cũng là 1 trong những lý do e lo sợ, kiểu như ng iu mình mà đi làm mẫu cho ng khác thì ko hay, nhiều vấn đề xảy ra lắm , rồi lỡ a chàng nào cũng say nắng ng iu mình khi đang chụp thì lại thêm 1 tình địch :((

Quote Được gửi bởi pro-k View Post
    cái gì thích thì mới có hứng làm việc, việc chụp 1 người mẫu xong và thích người mẫu ấy là chuyện bình thường, em thích tất cả những người em chụp, em vẫn muốn lôi ảnh ra ngắm, tuy nhiên đó cũng chỉ là cảm giác thui, đừng nhầm lẫn thành ham muốn là rất mệt.

có những người khi ta chụp xong ta xao xuyến rất lâu, và ko bao giờ dám bấm máy lại luôn.

nói chung ta cứ yêu mẫu của chúng ta, và để nó thành cảm hứng cho ảnh chụp chứ đừng nhầm nhọt sáng thứ khác
    ko có nút like trời ^_^

e nghĩ cái tình cảm của e nó hok phải ham muốn bởi mẫu của e ...hok sexy cho lắm ) , zí lại e gặp nhiều mẫu xinh hơn,sexy hơn mẫu e nhiều, nhưng mẫu e lại có cái tính cách mà nhiều mẫu khác hok có đc
    Được sửa bởi kak9999 lúc 11:42 AM ngày 02-02-2013

Trang 2 / 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... Cuối cùngCuối cùng