Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Loanh quanh Brisbane, QLD, Australia

Loanh quanh Brisbane, QLD, Australia

Ở Brisbane buồn ghê nên mình hay lang thang chụp ảnh. Hôm trước đi pháo hoa Riverfire có chụp được vài tấm với em người yêu già D200, các bác xem cho vui. Có bác nào ở Brisbane cũng ham chụp ảnh (chứ không ham off chai off bbq nhé) thì rất mong được làm quen.

Riverfire là buổi pháo hoa lớn nhất trong năm ở Brisbane, được bắn vào ngày cuối cùng của tháng lễ hội Brisbane. Dân tình tấp nập đông nghìn nghịt. Để giữ được góc đẹp để chụp ảnh, gạch phải đặt từ 9h sáng (7h tối mới bắn). Đang bắn thì trời lại mưa nhẹ, vừa chụp vừa lau ống kính. May quá chỉ mưa có một lúc.

1.

2.

3.

4.

Đẹp quá Bác ạ,cũng đặt cục gạch để xem hình pháo hoa đây.

Em bận đi làm từ sáng sớm tới chiều tối mới về, ko ra SouthBank được nên chạy lên Mount Cootha chụp, hên lắm mới còn 1 chổ nhưng hơi bị xa:( trên đó mưa gió quá trời vừa chụp vừa ôm chân máy, sơ bay:((

#1 Trước giờ khai mạc

Nốt ruồi đỏ....will u marry me?

Quote Được gửi bởi nicemoon3358 View Post
    Đẹp quá Bác ạ,cũng đặt cục gạch để xem hình pháo hoa đây.
    Cảm ơn bác vào chơi.

Quote Được gửi bởi enternalhieu View Post
    Em bận đi làm từ sáng sớm tới chiều tối mới về, ko ra SouthBank được nên chạy lên Mount Cootha chụp, hên lắm mới còn 1 chổ nhưng hơi bị xa:( trên đó mưa gió quá trời vừa chụp vừa ôm chân máy, sơ bay:((
    Cảm ơn bác đã góp ảnh. Góc chụp trên Mt Cootha nhìn rộng đã mắt quá! Bác lên muộn mà có chỗ thì đúng là hên thật. Để năm sau mình cũng lên đó chụp. Hiện giờ chưa có xe nên cứ loanh quanh trong thành phố thôi. .

E mới sang nên cũng chưa đi đâu được nhiều, các kụ nào hay đi chụp thì cho e theo với nhé. E cũng mới chơi máy nên vẫn còn hạn chế, mong học hỏi từ các kụ. Cám ơn các kụ