Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18

Chủ đề: Giải phẫu máy ảnh compact

Quote Được gửi bởi nguoiduathu View Post

Cảm giác giống như khi các bác hí hửng vào động phòng với 01 hoa khôi, khi cởi quần áo ra thì hỡi ôi... Toàn là hàng xôn với hàng ve chai không...
    Kết cái câu cuối của bác quá

bác bạo quá ) mấy đồ công nghệ cao này sai toán khớp, tháo ra ma toát mồ hôi, bác ráp lại chup vai tấm xem cam biến co bi j ko :D

Chương trình "Em yêu khoa học" ) Bài review rất chi tiết. Đọc thread của bác em hiểu thêm nhiều về compact. Em cảm ơn bác! :D

theo mình đó là những cách mà các hãng giảm giá thành sp nhưng không giảm chất lượng thôi mà. máy ngắm chụp thì bấy nhiêu là tuyệt quá rồi. pana lens leica còn không có vòng khẩu mà chỉ có nd thôi cơ

con điện thoại cùi bắp của em cũng có 1 cái nd finter ^^ cứ cho ra nắng là nó đóng lại. mà hình như là nó làm màn chập luôn vì khi em chụp bình thường nó cũng chập 1 phát @@!

công fu quá, thank bác

Không biết dòng canon s có thế k nhỉ (sx30 40 50)

thank bác. :D Pro thật.
    người ta trao giải cho máy ảnh có xét tới cấu hình thật không nhỉm hay chỉ là thông số với sản phẩm nó tạo ra vậy.
    đang định mua máy compact cho gấu. gấu em thích máy thật bền là được, tại hậu đậu dùng cái gì cũng mau hỏng :D
    các bác có tư vấn gì không, tầm 4, 5 tr. chứ cao hơn thì dùng dslr cho rồi mà chả tiện.

nếu mà có chụp dưới nước thì đã ha, khi nào thử đi bơi chụp phát hun nhau thì phê lòi nhĩ )

Quote Được gửi bởi trieukhoa View Post
    thank bác. :D Pro thật.
    người ta trao giải cho máy ảnh có xét tới cấu hình thật không nhỉm hay chỉ là thông số với sản phẩm nó tạo ra vậy.
    đang định mua máy compact cho gấu. gấu em thích máy thật bền là được, tại hậu đậu dùng cái gì cũng mau hỏng :D
    các bác có tư vấn gì không, tầm 4, 5 tr. chứ cao hơn thì dùng dslr cho rồi mà chả tiện.

nếu mà có chụp dưới nước thì đã ha, khi nào thử đi bơi chụp phát hun nhau thì phê lòi nhĩ )
    4-5tr dành cho người mới bắt đầu thì em sẽ tư vấn canon dòng S: S95 hoặc S100.

Nếu gấu bác k0 có nhu cầu nhét túi quần, mà để máy ảnh trong giỏ xách thì: Olympus XZ-1

Dòng chống nước em không rành. Vì tiêu chuẩn của nó hơi khắc nghiệt nên k0 biết có tin tưởng vô hàng 2nd hoặc hàng xách tay được hay k0?

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12