Trang 11 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 101 đến 110 / 111

Chủ đề: Triển lảm xe độ 2013 - Calvacade of Cutoms.

xe đẹp quá, ở VN mình bao giờ mới có mấy cái triễn lãm này nhỉ

Xem xe qua ảnh...có khi lại vui hơn đi thực tế. Ảnh đẹp quá! Like like
    HẬU đẹp trai 6 năm không DÊ

Triễn lãm xe ko đâu bằng Mỹ, nhìn chiếc Batman thèm quá =))

PG nước ngoài bự con quá hic

Đẹp quá, em thích nhất quả cuối cùng

Ở VN triển lãm to thì ít chứ những buổi offline nhỏ thì cũng có đấy ạ. Gần đây nhất là có buổi offline của D1 Workshop Em nghĩ triển lãm Frankurt ở Đức là triển lãm xe "chuẩn men" và hoành tráng tầm quốc tế vì quy tụ các hãng xe hàng đầu thế giới. Họ đến tụ hội và giới thiệu các mẫu xe mới của họ. Nói chung là quy mô lớn lắm, hơn triển lãm Giảng Võ nhiều (hehe)

biết bao giờ mình mới nghe được tiếng của mấy con xe này , ko dám mơ đến chụp ảnh nó nữa cơ.

Xe đẹp quá. Việt nam bao giờ mới có triễn lãm như thế nhỉ

Nhìn phê quá bác Tran dung ơi, cám ơn bác, tiếp nữa cho em chiêm ngưỡng với
    Quote Được gửi bởi trandzung View Post
    Cám ơn bác KMFA. Xin tiếp đây :

6.

Chiếc Camaro SS mui trần, xe của ban tổ chức trường đua Indianapolis 500, thường dẫn đầu đoàn xe đua trước khi vào cuộc đấu.

7.

Chủ nhân và team của mình bên chiếc xe độ Mustang với màu sơn ngọn lửa. Vợ chồng ông ta nhận ra TD và xin những ảnh mà tôi đã chụp khi họ đua drag racing ( TD đã post trong box ảnh thể thao ).

8.

Chiếc Chevrolet 1955 với bộ máy đua lớn, xi trắng bóng loáng. Bên đầu xe còn chơi khẩu hiệu " Nói không với ma túy ! ".

9.

Thiếu nữ Hawaii trên dàn máy khủng.

10.

Catwoman xinh đẹp bên chiếc xe ( thật ) của Người Dơi - Batman.
    Chữ ký vi phạm nội quy

Người mẫu xe đẹp quá bác ơi, xe còn trên cả tuyệt vời
    Quote Được gửi bởi trandzung View Post
    Xin chào các bạn, triển lãm xe độ Calvacade of customs 2013 tại thành phố Cincinnati ( Ohio, Mỹ ) lại được tổ chức vào 3 ngày cuối tuần vừa qua. Dù trời mưa dầm suốt mấy ngày liền, lượng khán giả đến xem thật đông và số lượng các xe độ dự triển lãm năm nay cũng phong phú, nhiều hơn.

Xin cám ơn các bạn đã ghé xem bộ ảnh " Triển lãm xe độ 2012 tại Cinci - USA ", mời các bạn tiếp tục xem và cho nhận xét về bộ ảnh Calvacade of customs 2013 sau đây :

1.

Ford Cabriolet - 1937 Velocity được độ lại toàn bộ, vẫn giữ những đường nét cổ điển, quý phái nhưng thật trẻ trung, hiện đại với màu sơn nhủ cam, nội thất màu beige, các chi tiết xi trắng bóng loáng, bộ niềng và bánh xe mỏng loại mới.

2.

Harley Davidson Custom Bagger. Phong trào độ xe Harley được nhiều dân chơi hưởng ứng với các garage chuyên trị việc này. Lớp sơn mờ và các họa tiết có vẽ là xu hướng mới.

3.

Một tiếp thị xinh đẹp của Công ty Spade, chuyên về hệ thống âm thanh, thiết kế nội thất, niền và bánh xe, sơn ... phục vụ đầy đủ cho các bác thích độ xe.

4.

Chiếc Lamborghini với bộ niền và bánh khá mỏng tại gian hàng của Spade.

5.

Nội thất được bọc da của 1 chiếc Corvette với 2 tông màu cam, nâu thật trẻ trung. May thủ công kiểu này giá không hề rẻ !!!
    Chữ ký vi phạm nội quy

Trang 11 / 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 9101112 Cuối cùngCuối cùng