Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 17

Chủ đề: Mua máy Nikon D7000 chính hãng ở đâu?

deleted

deleted for longtime
    Được sửa bởi melody7426 lúc 08:01 PM ngày 21-03-2016

Quote Được gửi bởi melody7426 View Post
    Sau bao nhiêu năm tháng ấp ủ cuối cùng cũng gom góp được một khoản để hiện thực hoá giấc mơ D7000. Vào vatgia tìm D7000 thì thấy tùm lum các của hàng bán. Đa số giá chấp nhận được là xách tay và hàng công ty. Hàng chính hàng thì chênh lệch thêm hơn 1tr.

Xin các bác cho em lời khuyên, em nên mua hàng ở đâu? Hàng xách tay, chính hãng hay hàng công ty? Mua hàng ở đâu thì được bảo hành và hậu mãi tốt?

Nên mua body rồi mua lens riêng hay mua luôn bộ kèm kit, vì em đang nhắm Nikon AF-S 18-70mm f/3.5-4.5 G ED IF AF-S DX nên nhờ các bác tư vấn về lens này luôn, cái này đi cùng D7000 thì thế nào ạ? new như em xài ko có VR + ko có chân chống thì có ẹ lắm không?
    bác không nói ở đâu sao anh em chỉ bác đến mua đoưc chứ... để mua dc thì có mấy chỗ cho bác. xóm nhiếp ảnh, vnphoto, vũ nhật, giang duy đạt, thương xá tax, ngọc canon, hà canon, dgdigital, ....v.v

mình có 1 em D7000 + kit 18-105 chupt 700shot hàng VIC, bác cần cứ alo giá hữu nghị @@@ 0988444344

Quote Được gửi bởi melody7426 View Post
    Sau bao nhiêu năm tháng ấp ủ cuối cùng cũng gom góp được một khoản để hiện thực hoá giấc mơ D7000. Vào vatgia tìm D7000 thì thấy tùm lum các của hàng bán. Đa số giá chấp nhận được là xách tay và hàng công ty. Hàng chính hàng thì chênh lệch thêm hơn 1tr.

Xin các bác cho em lời khuyên, em nên mua hàng ở đâu? Hàng xách tay, chính hãng hay hàng công ty? Mua hàng ở đâu thì được bảo hành và hậu mãi tốt?

Nên mua body rồi mua lens riêng hay mua luôn bộ kèm kit, vì em đang nhắm Nikon AF-S 18-70mm f/3.5-4.5 G ED IF AF-S DX nên nhờ các bác tư vấn về lens này luôn, cái này đi cùng D7000 thì thế nào ạ? new như em xài ko có VR + ko có chân chống thì có ẹ lắm không?
    bác ngoài bắc hay trong nam vậy, nếu ngoài bắc bác qua chỗ em, em xẽ có chính sách ưu đãi cho bác
    Số 06 Hàng Bài-Hoàn Kiếm-Hà Nội
    ĐT: 0978 196 133

Em hổng hiểu sao nhiều bác mua hàng chính hãng mà cứ ra cửa hàng ngoài mua làm gì ko bít. Em quan niệm đã mua chính hãng thì ra VIC mà mua, còn mua hàng xách tay thì hãy ra ngoài cửa hàng

HCM thì bác có thể tham khảo giá ở khánh long

Quote Được gửi bởi t2k View Post
    Em hổng hiểu sao nhiều bác mua hàng chính hãng mà cứ ra cửa hàng ngoài mua làm gì ko bít. Em quan niệm đã mua chính hãng thì ra VIC mà mua, còn mua hàng xách tay thì hãy ra ngoài cửa hàng
    Giống ở mẽo sao ko vô thẳng nikon mà lại lượn vô adorama vs bh =). Giá Vic là giá showroom mắc hơn những đại lý phân phối uỷ quyền =)).

E hay mua hàng ở phúquang vs phongdigicam. Thực ra chính hãnh mua đâu chả đc bác, đừng có đâm đầu vào đại lý, nguyễn kim, thế giới di động mà mua thôi =)). Ở đó nó + tiền showroom vs tiền dịch vụ nữa bác ah.
    Được sửa bởi yeucanha lúc 05:58 PM ngày 04-01-2013

haizzz, đang nói hàng chính hãng mà mấy bác chém xách tay vô làm gì. Em đã mua lens chính hãng ở VN rồi, ra hỏi giá Khánh Long cũng bằng Vic thôi em chạy vô Vic mua lun, có ng quen còn dc giảm 200k.

Quote Được gửi bởi t2k View Post
    haizzz, đang nói hàng chính hãng mà mấy bác chém xách tay vô làm gì. Em đã mua lens chính hãng ở VN rồi, ra hỏi giá Khánh Long cũng bằng Vic thôi em chạy vô Vic mua lun, có ng quen còn dc giảm 200k.
    E cũng đang nói chính hãng bác ạ, xách tay e nhờ mang về còn khoẻ hơn =)). Nhưng chính hãng showroom vẫn mắc hơn chính hãng đại lý :-".

Bác cứ mua hàng vic ở các shop có tên trên vnpt là ok:-) kit của d7000 là ống tốt nên bác chủ k phải lo.. Chúc bác mau có máy và có hình cho a e chiêm ngưỡng nhé!

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng