Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 23 / 23

Chủ đề: Mua máy Nikon D7000 chính hãng ở đâu?

Quote Được gửi bởi melody7426 View Post
    Thank các bác nhiều, có bác nào rành rành trả lời dùm em câu hỏi trên để em khỏi bở ngỡ khi đi mua lens với ạ.
    Còn về flash thì sao mấy bác. Flash có cùng chuẩn cho tất cả các máy không? Em có một máy fuji HS30 nữa. Có thể mua một flash cho D7000 và em fuji này xài chung không mấy bác?
    Phải mua dành cho nikon thì cái ngàm của lens mới đúng vs máy chứ bác

Quote Được gửi bởi Nangthuvang View Post
    1. Bộ D7000 kit 18-105VR. hàng chính hãng VIC mới 100% chưa setup máy. tất cả fullbox. nguyên nilon hết. giá 24tr
    bác bên cửa hàng nào bán lẻ hay là bán cá nhân vậy bác? em không reply ở topic của bác được.
    D7000 fullbox của VIC có bảo hành 12 tháng tại VIC không vậy bác?

Báo cáo các bác là em đã mua được máy rồi 23.6 nhưng được tặng thẻ nhớ 8G. Mình đổi sang thẻ 32GB bù thêm 350k. Giá vậy có ok ko các bác. Máy xách tay, nhưng nguyên bộ hộp với ống kính tất cả đều trùng serial trên hộp và phiếu bán hàng tiếng nhật :(.

Giờ là tới giai đoạn sắm sửa phụ kiện. Hôm qua mới mua cái remote 100k và cái túi bỏ máy ảnh 750k tại rawshop.

Mình thích bỏ máy theo kiểu cắm ống xuống. Màn hình ngữa lên trên. Bỏ máy theo kiểu này có ảnh hưởng gì đến Lens hay máy không các bác? So với các kiểu bỏ máy trong túi nằm ngang hay chỉa ống lên trên thì thể nào?

Trang 3 / 3 Đầu tiênĐầu tiên 123