Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5

Chủ đề: Bán - Canon EF 300mm f/4.0 L IS USM - Thẻ CF 8gb

Bán - Canon EF 300mm f/4.0 L IS USM - Thẻ CF 8gb

Mô tả:

Lens trong tình trạng 99% mới, mua tháng 2/2012 tuy đã gần 1 năm nhưng giữ gìn cẩn thận và ít sử dụng. Phần lớn thời gian đều nằm trong tủ chống ẩm. Các bác xem hình sẽ rõ.

Code UY

Đồ đạc bao gồm sách, cap trước sau, tripod colar, UV filter, case, chú ý lens này có built in hood rồi nha các bác.

Giá cho em nó ra đi là SOLD.

Ngoài ra, dạo này thời thế loạn lạc, nên xin phép các bác giao dịch tại nhà nha các bác.

Điện thoại: 09 39 025 125 - Em tên Minh-24t cho tiện xưng hô

Chúc các bác 1 năm mới vạn sự như ý - an khang thịnh vượng

Ngoài ra em có 1 thể nhớ CF 8gb mới 99.99%, chỉ lột seal ra nhưng hoàn toàn chưa cắm vào máy hoặc đầu đọc thẻ bao giờ.

Nay để lại cho bác nào cần, giá cho em nó là SOLD
    Được sửa bởi Monster795 lúc 10:06 AM ngày 26-01-2013

Bạn cho mình đặt gạch thẻ nhớ Lexar nhé. Thanks.

Lens 300 vẫn còn nha mọi người. Chúc 1 ngày tốt lành
    Được sửa bởi Monster795 lúc 07:41 AM ngày 04-01-2013

Em xin phép cập nhật thông tin: Tình hình là em nhận đc nhiều tin nhắn offer giá cả, cũng có bác trả giá hợp lý hẹn qua coi xong gần tới giờ em hỏi có qua ko thì lặng mất tăm. Cho nên em xin phép ko trả lời sms nữa nhé. Bác nào có nhã ý vui lòng call trực tiếp. Em sẵn sàng fix giá xăng gió + điện thoại. Có call có fix nha các bác.

Xin cảm ơn các bác đã xem tin.

Xin cập nhật giá mới ===========> 19 T 500K VND
    Được sửa bởi Monster795 lúc 10:07 AM ngày 12-01-2013

Chào các bác,

Lens em mua về sưu tầm là chính nên ít xài, nay muốn nhường lại cho bác nào có nhu cầu cho đỡ phí cái lens. Bác nào có thiện chí với em em sẽ hết mình với các bác. Bác nào xác định trước là qua coi chơi dù gì cũng là lens hiếm hoặc lowball (trả giá không chấp nhận đc) thì vui lòng né qua tránh mất thời gian đôi bên. Ai nói em ko bán sau này còn rớt nhiều hơn thì em xin đính chính luôn là em sẽ giữ tiếp tục sưu tầm chờ người biết đc giá trị em nó.

Em chia sẻ cùng các bác vì em nhận đc nhiều cuộc gọi trả em giá = với 70-200 f4, nhiều bác qua xem khí thế confirm với em là mua rồi lặng mất. Thà các bác xem xong rồi nói thẳng là ko vừa ý em còn tôn trọng các bác hơn. Có bác lại dìm hàng rồi so với 70-200. Em xin nói là lens 300L chỉ dành cho những ai biết chơi còn các bác lo mua về không bán đc thì vui lòng múc 70-200 dùm em.

Chân thành cảm ơn các bác.