Trang 1 / 15 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 148

Chủ đề: Muôn màu cuộc sống

Muôn màu cuộc sống

Cuộc sống dù tất bật hay yên ả, cũng có nét đẹp riêng của nó. Niềm đam mê của anh em chúng ta là cầm súng, bước đi và ghi lại những khoảnh khắc ấy.

Nếu có dịp ghé qua Motreal, các bạn sẽ có dịp nhìn thấy những bức tường được vẽ Graffiti. Bàn tay của những hoạ sĩ đường phố đã làm cho thành phố như thêm màu sắc.
    Được sửa bởi Nguyen Hai Dong lúc 08:22 PM ngày 30-12-2012

Dạ a có thể cho e hỏi là Lumix G5 này có hổ trợ chống rung không anh vì e thấy a chụp tốc thấp nhưng hình vẩn rỏ nét

Bác Đông ui cho em hỏi là màu sắc của hình con gà trên tường lúc Bác chụp có khác gì với màu sau khi lên máy không vậy Bác ?

Dung vay,niềm đam mê của anh em chúng ta là cầm súng, bước đi và ghi lại những khoảnh khắc ấy.

@danh19892005: 1/80s vẫn có thể kiểm soát tốt được, có những tấm ảnh Đông chụp 1/8s nhưng máy vẫn cho hình nét căng vì hệ thống chống rung khá tốt thật bất ngờ.
    @tranhuynhtuanan: màu sắc như thật vậy bạn ah.

Quote Được gửi bởi Nguyen Hai Dong View Post
    Cuộc sống dù tất bật hay yên ả, cũng có nét đẹp riêng của nó. Niềm đam mê của anh em chúng ta là cầm súng, bước đi và ghi lại những khoảnh khắc ấy.

Nếu có dịp ghé qua Motreal, các bạn sẽ có dịp nhìn thấy những bức tường được vẽ Graffiti. Bàn tay của những hoạ sĩ đường phố đã làm cho thành phố như thêm màu sắc.
    Đẹp quá bác Đông ........................
    The Quiet Garden
    ( 21-24-50-70-200 ) L

Nếu ai từng sống và làm việc ở Châu Âu hẳn sẽ thấy rất nhiều hình vẽ Graffiti, những nghệ nhân đường phố họ vẽ rất nhiều hình ảnh nơi công cộng nhưng không để lại tên tuổi hay bất cứ thông tin gì. Hình rất thật Thanks bác Đông chia xẻ

Một góc phố Hồng Kông thật nhộn nhịp vào buổi chiều tối. Khung cảnh phố trở nên lung linh hơn với bộ lọc Star Filter
    Được sửa bởi Nguyen Hai Dong lúc 08:23 PM ngày 30-12-2012

Một góc phố Hồng Kông thật nhộn nhịp vào buổi chiều tối. Khung cảnh phố trở nên lung linh hơn với bộ lọc Star Filter
    Bác Động ơi sao bác có thể chụp đc ánh đèn hình sao vậy ah

Thanks bác Đông nhiều lắm nhưng còn với tấm hình này. Đôi khi em chụp với tốc độ cũng rất nhanh nhưng sao mọi cũng kh6ong rõ nét được như tấm hình bác chụp. Bác có bí kiếp gì không có thể truyền cho em và mọi người được chứ ^.^

Trang 1 / 15 12311 ... Cuối cùngCuối cùng