Trang 14 / 106 Đầu tiênĐầu tiên ... 412131415162464 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả từ 131 đến 140 / 1051

Chủ đề: k1000 và những người bạn

mình đang tính rước 1 e máy fim về dùng mà phân vân k biết mua e nào T_T cho mình hỏi mua e này ở đâu nhỉ, có web photoking j đấy k b tnao)

ủng hộ topic

Quote Được gửi bởi tompham View Post
    mình đang tính rước 1 e máy fim về dùng mà phân vân k biết mua e nào T_T cho mình hỏi mua e này ở đâu nhỉ, có web photoking j đấy k b tnao)
    bạn lên xomnhiepanh nằm chờ hoặc rao tin nhá! máy này cũng dễ mua thôi bạn ạ! :D
    Ảnh càng nhiều, nợ càng dài! :D

Quote Được gửi bởi sdvn View Post
    ủng hộ topic

woah! ảnh đẹp quá bác ạ! Mong bác ủng hộ tofic nhiều hơn nữa ạ!

Lâu wá ko thấy ai up hình hết :( thôi e tự sướng nữa jậy

Rikenon 135f2.8 fuji 200

dạo này bận túi bụi bác ạ, em đi từ sáng đến tối mới về
    Tối về nhà lại còn ôm cả 1 đống việc, hic, Hà Nội đc 1 ngày đẹp trời em cũng vác em k1000 theo bắn được vài kiểu lại phải đi công việc :(, cũng chẳng có thời gian viết bài luôn, thôi thì ngồi nhận xét ảnh bác vậy :D
    Bác mèo đã sắm em mới rồi, thế này em theo bác không kịp mất, với bức ảnh chụp cây cối này của bác, theo trình gà mơ của em thì:
    -Bác không thấy là khi nhìn bức ảnh thì cái cành đầu tiên bên trái ảnh chắn ngang mắt à, em có cảm giác tức tức và cái túm lá mờ mở thẳng góc màn hình làm tầm mắt bị gò bó lại.
    -Hình như bức này bác chưa thể hiện được sự sắc nét của lens.
    -ánh sáng thì "đủ sáng" rồi bác ạ!

Quote Được gửi bởi Hải Nam View Post
    dạo này bận túi bụi bác ạ, em đi từ sáng đến tối mới về
    Tối về nhà lại còn ôm cả 1 đống việc, hic, Hà Nội đc 1 ngày đẹp trời em cũng vác em k1000 theo bắn được vài kiểu lại phải đi công việc :(, cũng chẳng có thời gian viết bài luôn, thôi thì ngồi nhận xét ảnh bác vậy :D
    Bác mèo đã sắm em mới rồi, thế này em theo bác không kịp mất, với bức ảnh chụp cây cối này của bác, theo trình gà mơ của em thì:
    -Bác không thấy là khi nhìn bức ảnh thì cái cành đầu tiên bên trái ảnh chắn ngang mắt à, em có cảm giác tức tức và cái túm lá mờ mở thẳng góc màn hình làm tầm mắt bị gò bó lại.
    -Hình như bức này bác chưa thể hiện được sự sắc nét của lens.
    -ánh sáng thì "đủ sáng" rồi bác ạ!
    Bác Hải Nam này e sắm e mới đâu e cũ mà, e cũng tức cái túm lá đó ak bác, nhưng mà lúc chụp enhìn ko thấy rõ lắm với lại chỉ chú tâm zô cái mình định lấy nét thôi )

Lôi topic lên nào. Dạo này em bận đi làm thêm kiếm tiền giả nợ nên chẳng có thời gian la liếm với ty được. Đành lôi cơm nguội ra tự sướng ạ :D

Các bác có thấy cái này hơi uot nét không ạ @@

000057 của Dungvutat, trên Flickr

Quote Được gửi bởi dungvutat View Post
    Lôi topic lên nào. Dạo này em bận đi làm thêm kiếm tiền giả nợ nên chẳng có thời gian la liếm với ty được. Đành lôi cơm nguội ra tự sướng ạ :D

Các bác có thấy cái này hơi uot nét không ạ @@

000057 của Dungvutat, trên Flickr
    Hình bác đâu out nét đâu, màu lên hơi bị đẹp ak bác, e kết cài giọt nước của bác gòy) quyết tâm chụp dc 1 pic như jậy, bác lâu lâu up hình thấy lợi hại hơn xưa )
    Mấy bác cho e hỏi mình đang chụp chưa hết cuộn film mình đem máy ra phơi nắng như jậy có ảnh hưởng đến film ko ??

@meotv: tự nhiên bác lại vác máy ra tắm nắng cho em nó làm gì thế ). Theo em nghĩ chỉ cần buồng film kín thì chắc chả sao đâu, bác phơi cả ngày ) Bác khen làm e sướng lại lôi tiếp cơm nguôi ra up chơi cho vui.

Cái này em khá thích cơ mà lấy nét vẫn hơi ảo @@ cơ mà nhìn hay hay )

000049 của Dungvutat, trên Flickr

Trang 14 / 106 Đầu tiênĐầu tiên ... 412131415162464 ... Cuối cùngCuối cùng