Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 14 / 14

Chủ đề: Tuyển thợ chụp hình, model thì lương bao nhiêu nhi?

Quote Được gửi bởi kenkurock View Post
    Do nhu cầu phát triển cho cty thời trang vào năm tới, nên e muốn lên hỏi về lương, cũng như cách thức trả lương, chế độ làm việc của photographer như thế nào.

Cụ thể bên e là chụp hình sản phẩm quần áo thời trang, retouch, resize hình theo kích thước đế post lên web. (dạng chụp ảnh giống như shop yame (.)vn hoặc akira (.) vn)

Mỗi lần chụp ít nhưng đều vì thường ngày nào cũng có sản phẩm mới. E nghĩ rất khó để thuê full time, còn part time thì ko biết tính lương như thế nào? Một phần Bên e cần ng cộng tác lâu dài, chụp suốt luôn. chứ ko muốn thay đổi

Còn về model thì thế nào ah, chụp nguyên buổi thì thế nào? có ai có thể cộng tác 1 ngày chụp vài sản phẩm ko? nếu vậy thì tính lương thế nào?

Các bác có kinh nghiệm thì chia sẻ giúp e với nhé! Bên e ko cần chuyên nghiệp lắm đâu nhé (vì các bác chuyên nghiệp chắc ko trả nổi lương, hehe)

Ngóng tin các bác! E ở HCM nhé các bác

Bác nào hay bạn nào có nhu cầu hợp tác vào sang năm thì mail cho e nhé: info (a còng) gpg (chấm) vn, hoặc mail cá nhân: ngocnam89(a còng)gmail(chấm)com
    Mình đã mail cho bạn, bạn check mail nhé, hy vọng sẽ đc hợp tác với bạn, mail mình là hungvo315@gmail.com

đã gữi mail cho bạn , rất mong đc hợp tác với bạn ở vị trí photographer

đang cần ng chụp full time đây, ai biết pm nhé!

mình mới gửi mail cho bạn!

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12